Huu mwaka ukiisha sijapata mwenza siji kupenda tena


Moyess

Moyess

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2016
Messages
648
Likes
710
Points
180
Age
48
Moyess

Moyess

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2016
648 710 180
Watu hawana habari na singo MAZA na usawa huu hela ya xmas ya mtoto na mama hujakaa sawa january mtoto ada
 
A

alumn

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2018
Messages
289
Likes
209
Points
60
A

alumn

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2018
289 209 60
Unaishi wap? Mimi nipo kigamboni tuchekiane 076682...........nitakupenda ulivyo na mimi nipo vzr njoo pm nimalizie no usipuuze mkuu
 
wax

wax

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2015
Messages
2,947
Likes
1,235
Points
280
wax

wax

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2015
2,947 1,235 280
Mkuu nakuona unajipigia promo na ID nyingine
Mfuate pm mkaongee vzr usitafute huruma yetu hapa
Namaanisha mentality, attitude, lower your expectations utapata bonge la mume! Waliopo humu ndio hao wa mtaani, siamini km kuna mwanaume msomi haifahamu JF
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
33,153
Likes
35,005
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
33,153 35,005 280
Kwa uzoefu wangu wa ki lobbyist RRONDO anamuelewa Miss Natafuta kwa kiasi fulani halafu Miss Natafuta anamuelewa sana RRONDO . Naweza kuamini baadhi ya juzi za Miss Natafuta zinamlenga RRONDO ila jamaa bado anakausha tu!

Ishu ipo hapa: Miss Natafuta anamsikilizia RRONDO atupe ndoano, halafu jamaa anakausha kimtindo. Mrembo anamshutua jamaa kwa nyuzi kibao jamaa kakaza.

Kwa nini jamaa akaushe? Sababu ya JF effect.

Disclaimer: Hizi ni hisia zangu tu, hayana ukweli wowote unaopaswa kuaminika!
Ha ha ha JF raha sana maanake posts zinafanya watu wanatengeneza picha za ajabu!
 

Forum statistics

Threads 1,235,641
Members 474,678
Posts 29,229,380