Huu mkungu wa kichina? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu mkungu wa kichina?

Discussion in 'Jamii Photos' started by eRRy, Mar 5, 2010.

  1. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,083
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 14,794
    Likes Received: 1,431
    Trophy Points: 280
    lazima kuna ni mutant tu!
     
  3. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,667
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    umerefusha mkuu, hata Bukoba zipo lakini si urefu huo
     
  4. senator

    senator JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Naona tumezidi kuwaonea wachina yaaani kila kitu waoo tuu??? kwani tusiseme wa Mkungu wa Bukoba ?!
     
  5. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 0
    hiyo mbegu inafaa sana, kama ni ya ukweli naomba ni-PM
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,231
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    THIS IS REAL!
    Someni hiyo picha...kwa umakini zaidi!, kuna evidence kibao zinazodhihirisha!
     
  7. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,851
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kilimo kwanza:d
     
  8. upele

    upele JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio its true kwetu hakuna mbolea ndio kama mulivo ambiwa kilomo kwanza basi anzeni mutapata
    Conquest
     
  9. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,513
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    photoshop!
     
  10. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2010
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 408
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    hii imezidi mkuu... chinese photoshop :)
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 12,421
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Mh, kazi ipo!
    <input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">
     
  12. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    sio photoshop!!ni kweli anayebisha nitamfafanulia!!
     
  13. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 2,515
    Likes Received: 818
    Trophy Points: 280
    Zamani kitu kikiwa kikubwa/kizuri tulikuwa tunasema cha kizungu,mf.kuku wa kizungu,ng'ombe wa kizungu,nashukuru sasa imegeuka imekuwa ya kichina,naamini kabisa kuna kizazi ambacho kitasema kila kizuri na kikubwa ni cha kibongo!!Asante Mungu kwa these changes!!
     
  14. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2010
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,258
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 135
    Huo mkungu ni wa Bukoba, haki ya nani hata mkitaka ushahidi nitawawekea!
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...