Hussein Ramadhan'Sharo Milionea' aibiwa nguo zote alizokuwa amevaa kabla ya ajali.


Ng'wamapalala

Ng'wamapalala

JF Gold Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
6,332
Likes
123
Points
145
Ng'wamapalala

Ng'wamapalala

JF Gold Member
Joined Jun 9, 2011
6,332 123 145
SERIKALI wilayani Muheza imetoa muda wa saa 24 vinginevyo italazimika kutumia nguvu ya dola kuwasaka na kuwafikisha mahakamani wananchi wote wa Kijiji cha Songa Kibao Maguzoni waliohusika na wizi
wa mali za Msanii Hussein Ramadhan Mkieti 'Sharo Milionea', aliyezikwa jana Lusanga Muheza.

Kauli hiyo ilitolewa na Mkuu wa Wilaya ya Muheza ,Subira Mgalu, wakati akitoa tamko la Serikali kutokana na aibu hiyo iliyojitokeza wakati wa tukio la ajali ambapo msanii huyo aliibiwa mali zote ikiwa ni pamoja na nguo alizovaa.

Alisema Serikali itatumia nguvu kuwasaka watu hao kwa sababu inajulikana waliohusika na wizi huo na kutahadharisha kuwa wajisalimishe wenyewe kabla hatua ya kuvamia kijiji hicho
na kutumia nguvu ya dola haijafanyika.

Mgalu alitoa saa 24 kuhakikisha vitu vyote vilivyoibwa vinasalimishwa na baada ya hapo nguvu itatumika kuwasaka
watu wote na watakamatwa na kufikishwa Mahakamani.

Mwandishi,
Benedict Kaguo
Kutoka gazeti la Majira

ANGALIZO:
Watanzania kama tumefikia kiwango hiki cha kutokuwa na hekima na huruma basi tunakuwa kama taifa mfu. Umaskini siyo sababu ambayo inatufanya tufikie kiwango hiki cha fikra na matendo yasiyo ya kibinadamu mwenye akili timamu.
 
M

Mbogo Junior

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2012
Messages
204
Likes
6
Points
35
Age
49
M

Mbogo Junior

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2012
204 6 35
Rekebisha kichwa cha habari. Wizi umetokea baada ya ajali na si kabla ya ajali. Ina maana alikuwa anaendesha gari akiwa tayari alishaibiwa nguo.
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,432
Likes
4,115
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,432 4,115 280
Hili ni jambo la kawaida sana ajali inapotokea.Nakumbuka nilikuwa natoka Dar - Arusha tyre ya mbele ya gari tulilokuwa tukisafiria lilipancha maeneo ya Maili kumi [Korogwe] gari likaacha njia likaingia maporini bahati nzuri halikupinduka ndani ya dakika 5 tulikuwa tumezungukwa na vibaka kama hatukuwa na silaha tungekoma tukapiga risasi moja hewani wakatawanyika.Sasa pata picha Sharo alikuwa mwenyewe,keshakufa ana vitu vizuri nguo,fedha,simu na nk.
 
P

prince pepe

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
215
Likes
2
Points
0
P

prince pepe

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
215 2 0
Hivi kamera ya mwandishi mwangosi ilishapatikana?

Hope vitu vya marehemu sharo vitapatikana pia
 
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
4,538
Likes
31
Points
0
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
4,538 31 0
mpaka aibiwe mtu maarufu ndio serikali inafungua mdomo....mbona wananchi wanaibiwa kila siku kwenye ajali..mbona hao vibaka hatusikii wamekamatwa?
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
589
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 589 280
Hata kama ni umaskini ila sio katika hali hiyo pya kumvua nguo mtu aliyepata ajali na kumuacha utupu
 
Kingmairo

Kingmairo

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
4,973
Likes
1,233
Points
280
Kingmairo

Kingmairo

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
4,973 1,233 280
mpaka aibiwe mtu maarufu ndio serikali inafungua mdomo....mbona wananchi wanaibiwa kila siku kwenye ajali..mbona hao vibaka hatusikii wamekamatwa?
Mkuu two wrongs does not make it right!
 
MZIMU

MZIMU

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
4,080
Likes
35
Points
145
MZIMU

MZIMU

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
4,080 35 145
ukiwaona kama watu mioni hawana utu. Tabia hii iko vijijini vyote vilivyopo pembeni mwa barabara kuu. Serekali ikomeshe tabia hii, sijui wao ndio ndio wanaombea sana ajali zitokee ili waibe chupi za watu??.
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
589
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 589 280
kuna sehem za vijiji hata upite saa nane za usiku unawakuta watu wanatembea barabarani na wengine wamekaa vijiweni wanaongea sasa sijui hao watu wanasubiri ajali au wanasubiri nini usiku huo wa manane
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,391
Likes
3,145
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,391 3,145 280
ukiwaona kama watu mioni hawana utu. Tabia hii iko vijijini vyote vilivyopo pembeni mwa barabara kuu. Serekali ikomeshe tabia hii, sijui wao ndio ndio wanaombea sana ajali zitokee ili waibe chupi za watu??.

Ndio sababu pale Wami pembeni ya mto kuna kituo cha polisi. Kiliwekwa ili kuzuia aibu za namna hii mara ajali zinapotokea
 
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2012
Messages
1,743
Likes
68
Points
145
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2012
1,743 68 145
Umasikini unapimwa kwa vitu vingi vikiwepo vijimambo kama hivi. Poor Sharobaro sijui kama ile nguo tunayovuaaga ya mwisho ilibaki..!
 
Ng'wamapalala

Ng'wamapalala

JF Gold Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
6,332
Likes
123
Points
145
Ng'wamapalala

Ng'wamapalala

JF Gold Member
Joined Jun 9, 2011
6,332 123 145
Hata kama ni umaskini ila sio katika hali hiyo pya kumvua nguo mtu aliyepata ajali na kumuacha utupu
Inasikitisha sana. Binadamu wanakosa hata tone la maadili ya kibinadamu
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
589
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 589 280
Umasikini unapimwa kwa vitu vingi vikiwepo vijimambo kama hivi. Poor Sharobaro sijui kama ile nguo tunayovuaaga ya mwisho ilibaki..![/QUOTE


ni balaa mkuu unaweza shangaa watu wanaenda kutafuta nguo ya kumsitiri marehem baada ya wajanja kuondoka na kila kiitu
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
589
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 589 280
Inasikitisha sana. Binadamu wanakosa hata tone la maadili ya kibinadamu
Watu siku hizi wanakuambia bora ukutane na simba anaweza kukuogopa akakimbia akakuachia uhai wako kuliko ukutane na binadam ambaye ana haja na wewe kuna mawili atakuua au ataondoka na kila kitu na kilema akuachie
 
Ng'wamapalala

Ng'wamapalala

JF Gold Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
6,332
Likes
123
Points
145
Ng'wamapalala

Ng'wamapalala

JF Gold Member
Joined Jun 9, 2011
6,332 123 145
Hili ni jambo la kawaida sana ajali inapotokea.Nakumbuka nilikuwa natoka Dar - Arusha tyre ya mbele ya gari tulilokuwa tukisafiria lilipancha maeneo ya Maili kumi [Korogwe] gari likaacha njia likaingia maporini bahati nzuri halikupinduka ndani ya dakika 5 tulikuwa tumezungukwa na vibaka kama hatukuwa na silaha tungekoma tukapiga risasi moja hewani wakatawanyika.Sasa pata picha Sharo alikuwa mwenyewe,keshakufa ana vitu vizuri nguo,fedha,simu na nk.
Mkuu,
Wow, mbona umenishitua unaposema jambo la kawaida kabisa. Yaani kwa Tanzania marehemu kuibiwa mpaka nguo alizovaa?
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,879
Likes
19,462
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,879 19,462 280
Double standard Government hizi ni mbinu za kutuondoa kwenye mijadala ya Kitaifa na kutulisha habari za kijinga, wakati haya ni matukio ya kila siku kwenye barabara zetu. Why Sharo is so special?
 
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2012
Messages
1,743
Likes
68
Points
145
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2012
1,743 68 145
Mkuu,
Wow, mbona umenishitua unaposema jambo la kawaida kabisa. Yaani kwa Tanzania marehemu kuibiwa mpaka nguo alizovaa?
Usisituke mkuu, kusema kweli ni jambo la kawaida marehemu kuibiwa kwenye ajali na ndo maana halisi ya ule msemo kufa kufaana. Na mbaya zaidi sometime hata majeruhi huwa wanamaliziwa ili kupoteza ushahidi. Kuna jamaa yangu ilibidi awambie vibaka, ''Jamani msiniibie mimi bado ni mzima''
 
Ng'wamapalala

Ng'wamapalala

JF Gold Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
6,332
Likes
123
Points
145
Ng'wamapalala

Ng'wamapalala

JF Gold Member
Joined Jun 9, 2011
6,332 123 145
Umasikini unapimwa kwa vitu vingi vikiwepo vijimambo kama hivi. Poor Sharobaro sijui kama ile nguo tunayovuaaga ya mwisho ilibaki..!
Mkuu,
Tukubali kutokubaliana kwa hili. Hiki hakiwezi kuwa ni kigezo cha umaskini.
 

Forum statistics

Threads 1,239,135
Members 476,412
Posts 29,343,766