Hussein Bashe utafikiri havai nguo ya kijani

Mkumbwa Jr

JF-Expert Member
Mar 23, 2016
1,179
2,000
Kwangu mimi huyu ndio mbunge namuona bora zaidi ndani ya CCM
Anamawazo huru sio mtumwa wa chama
Ila wasiwasi wangu nikwamba kipindi kijacho wanaweza wakamstaafisha siasa za bungeni

Huyu ni hazina ya taifa,sio mfia chama ni mfia watanzania,hata watoto wake hawataona aibu kumtambulisha baba yao mbele za wenye akili,

Amevaa viatu vya Filikunjombe(Mungu amlaze mahali pema kabisa peponi )
 

kicha

JF-Expert Member
Jul 13, 2011
590
1,000
Kwangu mimi huyu ndio mbunge namuona bora zaidi ndani ya CCM
Anamawazo huru sio mtumwa wa chama
Ila wasiwasi wangu nikwamba kipindi kijacho wanaweza wakamstaafisha siasa za bungeni

Huyu ni hazina ya taifa,sio mfia chama ni mfia watanzania,hata watoto wake hawataona aibu kumtambulisha baba yao mbele za wenye akili,

Amevaa viatu vya Filikunjombe(Mungu amlaze mahali pema kabisa peponi )
Ww ungekuwa huru kimawazo usingemshabikia yule jamaa wa monduli.
 

Benny Haraba

JF-Expert Member
Dec 7, 2012
5,304
2,000
Kwangu mimi huyu ndio mbunge namuona bora zaidi ndani ya CCM
Anamawazo huru sio mtumwa wa chama
Ila wasiwasi wangu nikwamba kipindi kijacho wanaweza wakamstaafisha siasa za bungeni

Huyu ni hazina ya taifa,sio mfia chama ni mfia watanzania,hata watoto wake hawataona aibu kumtambulisha baba yao mbele za wenye akili,

Amevaa viatu vya Filikunjombe(Mungu amlaze mahali pema kabisa peponi )
Siyo CCM die hard
 

S.Liondo

JF-Expert Member
Apr 20, 2011
3,399
2,000
Ameshauri mambo mazuri sana, tatizo ni kwamba ushauri wake umetua kwenye sikio la kufa lisilosikia dawa. Ingekuwa ni matusi ya akina kibajaji hapo yangetendewa kazi kwa haraka sana. Sorry my brother, you have given right advices to the wrong people.
 

S.Liondo

JF-Expert Member
Apr 20, 2011
3,399
2,000
Ameshauri mambo mazuri sana, tatizo ni kwamba ushauri wake umetua kwenye sikio la kufa lisilosikia dawa. Ingekuwa ni matusi ya akina kibajaji hapo yangetendewa kazi kwa haraka sana. Sorry my brother, you have given right advices to the wrong people.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom