Hussein Bashe: Nimekunwa na nyaraka za Tundu Lissu

john agrey

JF-Expert Member
Jan 24, 2015
1,254
2,000
Mbunge wa Nzega Mjini, Hussein Bashe (CCM), ameeleza kukunwa na nyaraka na maandiko ya Mwanasheria Mkuu wa CHADEMA, Tundu Lissu, yanayohusu madini ya Tanzania. Akichangia bungeni Bashe alisema baada ya kusoma maandiko hayo hadi usiku mnene, alibaini Tanzania imeibiwa vya kutosha kwenye sekta hiyo.

“Jana (juzi) nilienda kumuomba Lissu anipe yale maandiko yake na alinipe nimeyasoma sana na hadi saa tisa usiku nilikuwa nayasoma maandiko yale ukisoma maandiko ya Jaji Bomani na kesi ambayo yeye Lissu aliisimamia mwaka 2006, nchi hii imeibiwa kwa muda mrefu sana.

Bunge limefanya makosa na huko nyuma tumefanya makosa, sasa tumepata mtu (Rais Magufuli) wa kupambana na rasilimali za nchi hii tumuunge mkono Watanzania," alisema.
 

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,395
2,000
Mbunge wa Nzega Mjini, Hussein Bashe (CCM), ameeleza kukunwa na nyaraka na maandiko ya Mwanasheria Mkuu wa CHADEMA, Tundu Lissu, yanayohusu madini ya Tanzania. Akichangia bungeni Bashe alisema baada ya kusoma maandiko hayo hadi usiku mnene, alibaini Tanzania imeibiwa vya kutosha kwenye sekta hiyo. “Jana (juzi) nilienda kumuomba Lissu anipe yale maandiko yake na alinipa… nimeyasoma sana na hadi saa tisa usiku nilikuwa nayasoma maandiko yale.......ukisoma maandiko ya Jaji Bomani na kesi ambayo yeye Lissu aliisimamia mwaka 2006, nchi hii imeibiwa kwa muda mrefu sana. Bunge limefanya makosa na huko nyuma tumefanya makosa, sasa tumepata mtu (Rais Magufuli) wa kupambana na rasilimali za nchi hii tumuunge mkono Watanzania," alisema.
Tunaoelewa tumeelewa amemwambia magufuli amsikilize TUNDU LISSU.
 

Mabelana

JF-Expert Member
Sep 17, 2010
517
250
Duh,Hatar lisu ninomma
Kwani unoma wa lidu hapa uko wapi, hakuna jipya alilofanya isipokuwa kubeba maonibya tume mbalimbali na kuanza kisoma bungeni, ili akamilishe ujinga wake wa kutetea wageni. Haya sasa wamekuja wenyewe kuomba radhi Mwambie Lisu awashauri waende mahakamani. Inawezekana lisu siyo mtanzania ni mjaluo huyu hata rafidhi yake siyo ya kinyatulu kabisa.
 

Mabelana

JF-Expert Member
Sep 17, 2010
517
250
Duh,Hatar lisu ninomma
Kwani unoma wa lisu hapa uko wapi, hakuna jipya alilofanya isipokuwa kubeba maonibya tume mbalimbali na kuanza kisoma bungeni, ili akamilishe ujinga wake wa kutetea wageni. Haya sasa wamekuja wenyewe kuomba radhi Mwambie Lisu awashauri waende mahakamani. Inawezekana lisu siyo mtanzania ni mjaluo huyu hata rafidhi yake siyo ya kinyatulu kabisa.
 

Mabelana

JF-Expert Member
Sep 17, 2010
517
250
Duh,Hatar lisu ninomma
Kwani unoma wa lisu hapa uko wapi, hakuna jipya alilofanya isipokuwa kubeba maonibya tume mbalimbali na kuanza kisoma bungeni, ili akamilishe ujinga wake wa kutetea wageni. Haya sasa wamekuja wenyewe kuomba radhi Mwambie Lisu awashauri waende mahakamani. Inawezekana lisu siyo mtanzania ni mjaluo huyu hata rafidhi yake siyo ya kinyatulu kabisa.
 

Panda II

Senior Member
May 25, 2017
167
500
Tutashitakiwa na kulipa hela nyingi sana bwahahahahahaha
zero ya CCM nyingine hii, si mmepoa wenyewe mngeendelea kuwavimbia mliowapa madini kisheria.
Mbunge wa Nzega Mjini, Hussein Bashe (CCM), ameeleza kukunwa na nyaraka na maandiko ya Mwanasheria Mkuu wa CHADEMA, Tundu Lissu, yanayohusu madini ya Tanzania. Akichangia bungeni Bashe alisema baada ya kusoma maandiko hayo hadi usiku mnene, alibaini Tanzania imeibiwa vya kutosha kwenye sekta hiyo. “Jana (juzi) nilienda kumuomba Lissu anipe yale maandiko yake na alinipa… nimeyasoma sana na hadi saa tisa usiku nilikuwa nayasoma maandiko yale.......ukisoma maandiko ya Jaji Bomani na kesi ambayo yeye Lissu aliisimamia mwaka 2006, nchi hii imeibiwa kwa muda mrefu sana. Bunge limefanya makosa na huko nyuma tumefanya makosa, sasa tumepata mtu (Rais Magufuli) wa kupambana na rasilimali za nchi hii tumuunge mkono Watanzania," alisema.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom