Humu JF kuna watu waongo, ukifukua makaburi utastaajabu!


Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Messages
7,258
Likes
17,080
Points
280
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2013
7,258 17,080 280
Kati ya mambo yanayoniacha hoi humu jf, ni baadhi ya watu kuja na nyuzi zao ambazo baadae zinageuka na kuwa pindua pindua hasa kwenye jukwa la MMU.
Unakuta mtu analeta uzi ambao unaonyesha yeye ni mwanaume lakini anakuja na mwingine unaoonyesha yeye ni mwanamke na unakuta watu ambao labda pengine ni wageni au kutokana na kufuatilia sana nyuzi humu wanakuwa wanachangia pasipo kushtukia hilo! Hiki ni kituko aisee...

Mwingine analeta uzi kuwa yupo nyumbani hana kazi tokea mwezi may, anatafuta, then baadae analeta uzi unaoonyesha anakazi ambayo aliipata tokea mwaka jana na anaendelea nayo na imempa mafanikio makubwa!

Mwingine analeta uzi unaonyesha ana elimu ya chuo kikuu, ngazi ya degree halafu baada ya muda unakutana na uzi mwingine ambao anasema elimu yake ya kiwango cha juu ni cheti au kidato cha nne.

Hili jambo kuna wadau humu wanaliona na wanachimba kweli makaburi, na mtu ukikomaliwa utaona jf ilivyo na ladha yake halisi!!
 
Masenu K Msuya

Masenu K Msuya

Verified Member
Joined
Jun 20, 2017
Messages
1,306
Likes
1,209
Points
280
Masenu K Msuya

Masenu K Msuya

Verified Member
Joined Jun 20, 2017
1,306 1,209 280
au sasa anatudangany lowassa sio fisafi
 
Kidume cha mbegu

Kidume cha mbegu

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2015
Messages
1,270
Likes
645
Points
280
Age
30
Kidume cha mbegu

Kidume cha mbegu

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2015
1,270 645 280
Kawaida mbona kwa watanzania mbona
 
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
4,275
Likes
7,316
Points
280
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
4,275 7,316 280
Umenikumbusha mmoja alileta Uzi akiomba msaada juu ya kurudia mtihani wa kidato cha NNE mwaka mmoja nyuma alisema ana degree moja!
hili linawezekana mimi nna degree ila naona imekuwa mzigo tu hapa nataka nikarudie hesabu na physics nifanye mipango mingine
 
Cousin

Cousin

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2014
Messages
12,208
Likes
35,443
Points
280
Cousin

Cousin

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2014
12,208 35,443 280
Watu kama hao ndio wanaofanya JF inoge

Humu utasikia,nina gari,nina masters,....yani ni full kupeana stress tu ,wengine utasikia nafanya kazi kwenye shirika moja kubwa hapa mjini....baada ya week anakuja tena na uzi mwengine...."natafuta kazi yoyote iliyo halali elimu yangu darasa la saba"
 

Forum statistics

Threads 1,238,802
Members 476,185
Posts 29,331,145