Humphrey Polepole, Uchaguzi ukiwa ni Huru na Haki, CCM ijiandae kukabidhi Ikulu | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Humphrey Polepole, Uchaguzi ukiwa ni Huru na Haki, CCM ijiandae kukabidhi Ikulu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Shark, Nov 28, 2017.

  1. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2017
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 21,663
    Likes Received: 9,203
    Trophy Points: 280
    Kumbe hata CCM wenyewe wanajua kua chanzo cha Ushindi wao ni Uchaguzi kutokua Huru na wa Haki. Msikilizeni Polepole akithibitisha hili kwenye hii Video
     

    Attached Files:

  2. bridalmask

    bridalmask JF-Expert Member

    #21
    Dec 4, 2017
    Joined: Jan 14, 2015
    Messages: 2,168
    Likes Received: 1,093
    Trophy Points: 280
    NJAAA NI HATARI SANA HAJWAHI KUWAACHA WATAFUTIAJI NA WACHUMIAJI SALAMA NA MTEGEMEAYE TUMBO NA MTEGEMAYE MWANADAMU AMELAANIWA NA WATU WASEMSE AMINA
     
  3. utukufu mwanjisi

    utukufu mwanjisi JF-Expert Member

    #22
    Dec 4, 2017
    Joined: Aug 19, 2017
    Messages: 314
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 60
    Ikabiziwe kwa nan mkuu?
     
  4. Mlyuha

    Mlyuha JF-Expert Member

    #23
    Dec 4, 2017
    Joined: Apr 27, 2015
    Messages: 238
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    kwa akili ya kawaida hawezi kusema hayo akiwa ccm....
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #24
    Dec 4, 2017
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 21,663
    Likes Received: 9,203
    Trophy Points: 280
    Ha ha haaa,
    Nimekuelewa Mkuu,
    Enzi zile alikua hajashikishwa bado "Ulaji"
     
  6. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #25
    Jan 24, 2018
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 23,859
    Likes Received: 20,211
    Trophy Points: 280


    Polepole ambaye sasa hivi amekuwa bosi pale CCM alipata kunena haya maneno mazito

    My Take
    Unaa mbaya sana
     
  7. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #26
    Jan 24, 2018
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 26,840
    Likes Received: 14,337
    Trophy Points: 280
    heheheyaa kauli zake za siku hizi sasa kuhusu hiihii ccm tutawapiga sijui tutawashinda kwa kishindo hii nchi ina watu wenye laana kabisaa
     
  8. barafuyamoto

    barafuyamoto JF-Expert Member

    #27
    Jan 24, 2018
    Joined: Jul 26, 2014
    Messages: 24,559
    Likes Received: 16,656
    Trophy Points: 280
    Duh!
    Alimaanisha sisiemu ya PRIOR MAGUFULI, weka clip yote na uisikilize ndio utamuelewa.
     
  9. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #28
    Jan 24, 2018
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 26,840
    Likes Received: 14,337
    Trophy Points: 280
    hahaha mwisho wa kunukuu hakuna mambo hayo ya weka yote





    unatunika vibaya wewe sikiliza na hii basi.......................:D:D:D
     
  10. barafuyamoto

    barafuyamoto JF-Expert Member

    #29
    Jan 24, 2018
    Joined: Jul 26, 2014
    Messages: 24,559
    Likes Received: 16,656
    Trophy Points: 280
    Weka clip yote ya Polepole. Mimi niliisikiaga na kwa mwenye akili, atamuelewa.
     
  11. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #30
    Jan 24, 2018
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 26,840
    Likes Received: 14,337
    Trophy Points: 280
    ulimsikia nani ?
     
  12. K

    Kihava JF-Expert Member

    #31
    Jan 24, 2018
    Joined: May 23, 2016
    Messages: 2,095
    Likes Received: 1,566
    Trophy Points: 280
    Hivi huyu mnayemwita Polepole ni kweli ni yeye yule tunayemfahamu wa Tume ya katiba ya Warioba? nafikiri hata ukimuuliza jina lake nani anaweza asikutajie. Kama kweli ndiye, basi ana laana ya kuwageuka wananchi aliowakalisha juani na kwenye mvua kuomba maoni yao juu ya namna gani nchi yao iongozwe. Hivi hata akilala huwa anajisikiaje kuwasaliti wananchi na kuungana na genge la wahuni? Ninachofurahi ni kwamba mzee waka kasema Lowassa ni msafi na wa kupigiwa mfano kwa siasa za kistaarabu. Nakumbuka Polepole siku moja alisema Lowassa si msafi na aliharibu mchakato wa kutengeneza Katiba ya wananchi. Mzee wake kamuumbua peupe. Leo CCM haina ubavu wa kumnyooshea kidole tena Lowassa.
     
  13. 900 Inapendeza zaidi

    900 Inapendeza zaidi JF-Expert Member

    #32
    Jan 24, 2018
    Joined: Nov 19, 2017
    Messages: 723
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 180
    Polepole.uchaguzi ukiwa uhuru na wa haki ccm ijiandae kukabidhi
     
  14. boaz mwalwayo

    boaz mwalwayo JF-Expert Member

    #33
    Jan 24, 2018
    Joined: Jan 27, 2015
    Messages: 4,782
    Likes Received: 3,216
    Trophy Points: 280
    Polepole alishakufa kitambo kiakiri amepaki kununua wapinzani leo atakwambia uchaguzi ulikua wa huru na aki
     
  15. 900 Inapendeza zaidi

    900 Inapendeza zaidi JF-Expert Member

    #34
    Jan 24, 2018
    Joined: Nov 19, 2017
    Messages: 723
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 180
    sema polisi wasipotusaliti,CCM bado tutaendelea kushinda tu
     
  16. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #35
    Jan 24, 2018
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 26,840
    Likes Received: 14,337
    Trophy Points: 280
    nanihii mwenyewe alisema amesukumizwa unafikiri alikuwa amamaanisha kitu gani mwe?
     
  17. Mwifwa

    Mwifwa JF-Expert Member

    #36
    Feb 12, 2018
    Joined: Apr 3, 2017
    Messages: 25,298
    Likes Received: 64,419
    Trophy Points: 280
    Bado tuna safari ndefu sana
     
  18. L

    LIMBOMAMBOMA JF-Expert Member

    #37
    Feb 12, 2018
    Joined: Oct 3, 2017
    Messages: 1,388
    Likes Received: 1,042
    Trophy Points: 280
    ccm bila polis na kubebwa na wakurugenzi maji ya shingo
     
  19. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #38
    Feb 17, 2018
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 21,663
    Likes Received: 9,203
    Trophy Points: 280
    Hapa njimemuelewa sana Humphrey
     
  20. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #39
    Feb 18, 2018
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 23,859
    Likes Received: 20,211
    Trophy Points: 280
    Inadhihirika
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...