Humphrey Polepole, Uchaguzi ukiwa ni Huru na Haki, CCM ijiandae kukabidhi Ikulu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Humphrey Polepole, Uchaguzi ukiwa ni Huru na Haki, CCM ijiandae kukabidhi Ikulu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Shark, Nov 28, 2017.

  1. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2017
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 21,663
    Likes Received: 9,203
    Trophy Points: 280
    Kumbe hata CCM wenyewe wanajua kua chanzo cha Ushindi wao ni Uchaguzi kutokua Huru na wa Haki. Msikilizeni Polepole akithibitisha hili kwenye hii Video
     

    Attached Files:

  2. lumanga

    lumanga Senior Member

    #2
    Nov 28, 2017
    Joined: Nov 27, 2017
    Messages: 114
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Mbona haisikiki?
     
  3. P

    PakavuNateleza JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2017
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 983
    Likes Received: 562
    Trophy Points: 180
    Tumewachoka nyie chama cha kulia lia
     
  4. K

    Kihava JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2017
    Joined: May 23, 2016
    Messages: 2,095
    Likes Received: 1,566
    Trophy Points: 280
    CCM wanajua kabisa kwamba bila mbeleko ya vyombo vya dola hasa polisi CCM hawawezi kushinda uchaguzi kwa zaidi ya 30%
     
  5. K

    Kihava JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2017
    Joined: May 23, 2016
    Messages: 2,095
    Likes Received: 1,566
    Trophy Points: 280
    Ni aibu kwa chama kikongwe kama CCM kutegemea mbeleko ya polisi kushinda uchaguzi.
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2017
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 21,663
    Likes Received: 9,203
    Trophy Points: 280
    Nilidhani unasema hii video ni feki
     
  7. S.Liondo

    S.Liondo JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2017
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 798
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa sidhani kama ni wazima. Hivi unawezaje kuongea kitu kama hicho hali ukijua kabisa kuwa unarekodiw!
     
  8. Panga Makalikuwili

    Panga Makalikuwili Senior Member

    #8
    Nov 28, 2017
    Joined: Aug 30, 2016
    Messages: 183
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 60
    Kwani kuna kitu umesikia kwenye hiyo video... Au ndo bedela inafuata upepo.
     
  9. Panga Makalikuwili

    Panga Makalikuwili Senior Member

    #9
    Nov 28, 2017
    Joined: Aug 30, 2016
    Messages: 183
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 60
    Naona umetegesha virus mzee.. Mbona haonekani huyo Harakaharaka.
     
  10. madalleh

    madalleh Member

    #10
    Nov 28, 2017
    Joined: Feb 26, 2017
    Messages: 72
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 15
    We boya
     
  11. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2017
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 21,663
    Likes Received: 9,203
    Trophy Points: 280
    Device yako ikiwa na Problem ya kutofungua hii video basi usi-generalize kua tatizo la kila mtu,
    Inawezekana format iliyoko hii video wewe device yako hai-support,
    Ingekua kweli nimeweka attachment ambayo haifunguki basi Mods wasingeuacha huu uzi hewani mpaka sasa.
     
  12. Usher-smith

    Usher-smith JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2017
    Joined: Jul 7, 2015
    Messages: 6,505
    Likes Received: 5,387
    Trophy Points: 280
    Alikuwa na njaa huyo
     
  13. Panga Makalikuwili

    Panga Makalikuwili Senior Member

    #13
    Nov 28, 2017
    Joined: Aug 30, 2016
    Messages: 183
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 60
    Ngoja nikachukuwe nyundo ..itakuwa mchina hii.
     
  14. Tony antony

    Tony antony JF-Expert Member

    #14
    Nov 28, 2017
    Joined: Nov 17, 2013
    Messages: 4,801
    Likes Received: 2,511
    Trophy Points: 280
    CHADEMA Kwenye social media wameshinda mapema kabisa asubuhi na mapema lakini kwenye Sanduku la kura CCM bado wataendelea kushinda tuu.
     
  15. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #15
    Nov 28, 2017
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 21,663
    Likes Received: 9,203
    Trophy Points: 280
    Ha ha haaa,
    Ila serious inafunguka vizuri tu Mkuu, si waona hata hakuna mwengine aliesema haoni??
     
  16. Tobinho

    Tobinho JF-Expert Member

    #16
    Nov 28, 2017
    Joined: Nov 28, 2014
    Messages: 1,313
    Likes Received: 970
    Trophy Points: 280
    ipo siku,nasema IPO SIKU
     
  17. S.Liondo

    S.Liondo JF-Expert Member

    #17
    Nov 28, 2017
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 798
    Trophy Points: 280
    Nimeifungua na nimesikia. Labda hicho kimeo chako ndio hakina uwezo wa kuvungua hiyo video. Inaonekana either hakisapoti hiyo format au ni shida tu ya kimeo unachomiliki.
     
  18. zitto junior

    zitto junior JF-Expert Member

    #18
    Dec 4, 2017
    Joined: Oct 7, 2013
    Messages: 8,910
    Likes Received: 7,943
    Trophy Points: 280
    Haaahaaaaa dah maCcm bhana ila leo hii ukimuuliza polepole atasema wananchi hawahitaji uchaguzi huru na haki sababu vipaumbele vyao ni maji barabara n.k hahhaaahaaaaa
     
  19. Mlyuha

    Mlyuha JF-Expert Member

    #19
    Dec 4, 2017
    Joined: Apr 27, 2015
    Messages: 238
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    nafikiri kipindi hicho huyu jamaa alikuwa ukawa kabla ya kuhamia ccm
     
  20. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #20
    Dec 4, 2017
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 21,663
    Likes Received: 9,203
    Trophy Points: 280
    Upotoshaji huu,
    Lini huyu jamaa alikua UKAWA??
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...