• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Hukumu ya Viongozi wa CHADEMA: Seneti ya Marekani yadai Tanzania ni vigumu kuwa na Uchaguzi Huru 2020

Informer

Informer

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2006
Messages
1,416
Points
2,000
Informer

Informer

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2006
1,416 2,000
The conviction of @ChademaTZ members, incl. @freemanmbowetz, on spurious charges, is more evidence of deteriorating political space & freedoms in #Tanzania. The govt's efforts to criminalize the opposition further undermines the possibility of democratic polls later this year.
2333066_Adjustments.jpg

===
Seneta wa Marekani kupitia ukurasa wake wa Twitter anaeleza kuwa kufuatia mashtaka waliopewa viongozi mbalimbali wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) ni moja kati ya alama inayoashiria ukosefu wa uhuru wa kisiasa Tanzania.

Ameongeza kuwa, juhudi ambazo Serikali inatumia katika kuwatuhumu viongozi wa kisiasa wa Upinzani inaondoa uwezekano wa kuwa na uchaguzi huru na haki kwa mwaka huu.
 
Bursting

Bursting

Senior Member
Joined
Feb 9, 2020
Messages
111
Points
250
Bursting

Bursting

Senior Member
Joined Feb 9, 2020
111 250
Mbona sisi wananchi tumeshastukia mchezo mapema sana na Ndio maana tukahamasishana kuanza kutoa michango ya fedha ili tu kuwaonyesha kuwa game wanayoicheza haina mtaji wowote kwao.

Master plan wa chama Cha kijani ajipange sana akili zetu zishajitambua.

Ova
 
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2015
Messages
3,039
Points
2,000
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2015
3,039 2,000
The US has never been this active to Tanzania's politics. What is happening? Too much attention now than ever. Why!

My bet is on the Barrick saga and new tighter regulations in the mining sector - just to mention a few!

Democracy, HR violations are mere excuses.
 
Bursting

Bursting

Senior Member
Joined
Feb 9, 2020
Messages
111
Points
250
Bursting

Bursting

Senior Member
Joined Feb 9, 2020
111 250
Jamani tunaelekea wapi mbona kama US haitupendi tena
Sio kwamba hawatupendi mkuu, hawa watu ni wazee wa kusimamia haki kisawa sawa maana wanaamini sana katika haki na uhuru wa binadamu: wangekuwa hawatupendi wasingekuwa donors katika jitihada zetu za kujikomboa kiuchumi.
 
Ole

Ole

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2006
Messages
1,659
Points
2,000
Ole

Ole

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2006
1,659 2,000
Democracy ya marekani ilimpa ushindi Trumpet wakati Hillary alikuwa na kura nyingi za majority. Sawa na Bush aliposhinda wao hiyo ndio wameona inafaa. Mahakama zetu zipo huru na hawawezi kutufanya chochote kile mbuzi kabisa.
 
1

1954

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
6,919
Points
2,000
1

1954

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
6,919 2,000
The US has never been this active to Tanzania's politics. What is happening? Too much attention now than ever. Why!

My bet is on the Barrick saga and new tighter regulations in the mining sector - just to mention a few!

Democracy, HR violations are mere excuses.
That is the reason ndugu...ni masuala ya kiuchumi...ule mradi wa energy pale ubungo ambapo Obama alifika nadhani uko shakani...huko kwenye madini nako kumebanwa sana
 
lutemi

lutemi

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2013
Messages
1,624
Points
2,000
lutemi

lutemi

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2013
1,624 2,000
Huu mchezo wa kijinga wa CCM, utaangamiza taifa amani huwa inaondoka taratibu sana ila inatoweka mara moja tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Naona ndoto kama wazee wetu wsmastagu wasipokuwa makini waweza pata matatizo makubwa sana hasa kwenye chakula nk wanahitaji umakini sana. Dont trust any one. Ndoto tu jamani labda nimeshiba sana
 
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
21,002
Points
2,000
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
21,002 2,000
Democracy ya marekani ilimpa ushindi Trumpet wakati Hillary alikuwa na kura nyingi za majority. Sawa na Bush aliposhinda wao hiyo ndio wameona inafaa. Mahakama zetu zipo huru na hawawezi kutufanya chochote kile mbuzi kabisa.
Na kwenye nchi ambazo ni vibaraka wao hawa jamaa huwasikii hata siku moja kutoa neno.
 

Forum statistics

Threads 1,406,490
Members 532,338
Posts 34,516,451
Top