Hukumu ya kupinga ubunge wa Mhe Opulukwa (CHADEMA) kesho 4/05/2012


C

Ctanda99

Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
17
Likes
0
Points
0
C

Ctanda99

Member
Joined Apr 2, 2012
17 0 0
Hukumu ya kupinga ubunge wa mhe,OPULUKWA (CHADEMA) jimbo la Meatu inatarajiwa kutolewa kesho katika mahakama kuu kanda ya Tabora itakayotolewa mjini Maswa,kesi hiyo ilifunguliwa na kada wa Ccm Masanja Salu aliyekuwa katibu wa mbunge aliyeng'olewa Salum Hamis Salum aka Jambo au Salum mbuzi akipinga ushindi kwa hoja 4,

1.Analalamika kuwa wakati wa kampeni mgombea wa ccm ambaye ni mwarabu alibaguliwa.

2.Analalamika kuwa wakati wa zoezi la kupiga kura wasimamizi walimpigia kampeni mgombea wa chadema

3.Analalamika kuwa wakati wa kujumlisha kura hali ya usalama uli kuwa mdogo katika ofisi za msimamiz wa wilaya.

4.Hoja ya nne anadai kuwa msimamiz wa uchaguzi bi.UPENDO SANGA alitoa matokeo mara mbili kwenye tume na kwenye gazeti la mwananchi,hivyo anaiomba mahakama hyo itengue ushindi na kumpa mgombea wa Ccm Salum H.Salum
 
Tume ya Katiba

Tume ya Katiba

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
4,898
Likes
755
Points
280
Tume ya Katiba

Tume ya Katiba

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
4,898 755 280
Asante C..tanda,
 
Ciphertext

Ciphertext

Senior Member
Joined
Apr 21, 2012
Messages
160
Likes
0
Points
0
Ciphertext

Ciphertext

Senior Member
Joined Apr 21, 2012
160 0 0
Hukumu ya kupinga ubunge wa mhe,OPULUKWA (CHADEMA) jimbo la Meatu inatarajiwa kutolewa kesho katika mahakama kuu kanda ya Tabora itakayotolewa mjini Maswa,kesi hiyo ilifunguliwa na kada wa Ccm Masanja Salu aliyekuwa katibu wa mbunge aliyeng'olewa Salum Hamis Salum aka Jambo au Salum mbuzi akipinga ushindi kwa hoja 4,
1.Analalamika kuwa wakati wa kampeni mgombea wa ccm ambaye ni mwarabu alibaguliwa.
2.Analalamika kuwa wakati wa zoezi la kupiga kura wasimamizi walimpigia kampeni mgombea wa chadema
3.Analalamika kuwa wakati wa kujumlisha kura hali ya usalama uli kuwa mdogo katika ofisi za msimamiz wa wilaya.
4.Hoja ya nne anadai kuwa msimamiz wa uchaguzi bi.UPENDO SANGA alitoa matokeo mara mbili kwenye tume na kwenye gazeti la mwananchi,hivyo anaiomba mahakama hyo itengue ushindi na kumpa mgombea wa Ccm Salum H.Salum
Hizi kesi za Makamba zitaimaliza CCM.
 
darison andrew

darison andrew

Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
66
Likes
0
Points
0
darison andrew

darison andrew

Member
Joined Apr 5, 2012
66 0 0
wakati wana wa tanzania kutetea uhai na ustawi wa taifa hili na kusimamia mabadiliko ya kweli ni sasa bila woga kwani kufungua dahau nyingi zidi ya wabunge wa chadema ni ishara ya kuogopa wazalendo na wapigania haki,lakini demokrsia ya wapiga kula haishimiwi sasa basi wapiga kula wasimamie maamuzi yao bila woga nchi hii inahitaji mabadiliko ya kweli yasiyo na woga sote pamoja tunaweza tushinde hofu na woga:smile-big:
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,698
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,698 280
Kati ya Opulukwa au Mnyika kuna mmoja hanaweza kupoteza ubunge wake.
 
B

bdo

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,759
Likes
1,656
Points
280
B

bdo

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,759 1,656 280
kila heri Mh. Opulukwa, haki ya mtu haipotei, tupo pamoja, ila ni kweli huyo jamaa ni mwarabu
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,056
Likes
42
Points
145
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,056 42 145
Kamanda Opulukwa alishinda kihalali kabisa. Tusubiri kesho.
 
C

Ctanda99

Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
17
Likes
0
Points
0
C

Ctanda99

Member
Joined Apr 2, 2012
17 0 0
Tayari tuko hapa mahakamani watu wanazidi kumiminika kama kawaida poliscm ni wengi juji Fredrick Wambali bado hajafika nitazidi kuwajuza
 
J

JACADUOGO2.

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2010
Messages
930
Likes
3
Points
35
J

JACADUOGO2.

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2010
930 3 35
Tuko pamoja Kamanda Ctanda99, tunakutegemea kwa updates zisizokoma mwanzo mwisho!
 
Mr.Professional

Mr.Professional

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
1,601
Likes
11
Points
135
Mr.Professional

Mr.Professional

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
1,601 11 135
Majaji wa tz na ubakaji wa demokrasia ya wananchi hata sina imani nao lolote laweza kutokea ambalo hatuligemei. Tuzidi kumuomba Mungu tu
 
delabuta

delabuta

Senior Member
Joined
May 23, 2011
Messages
179
Likes
2
Points
0
delabuta

delabuta

Senior Member
Joined May 23, 2011
179 2 0
asante chitanada kwa taarifa endelea kutujuza. leo shitani ataumbuka.
 
M

moseskwaslema

Member
Joined
May 3, 2012
Messages
92
Likes
2
Points
0
Age
38
M

moseskwaslema

Member
Joined May 3, 2012
92 2 0
tuko pamoja kamanda ucjali mungu yupo kaka.
:twitch::twitch:
 

Forum statistics

Threads 1,273,865
Members 490,535
Posts 30,493,920