Hukumu ya Kesi ya madiwani Arusha: Madiwani waambiwa walipe gharama za kesi


Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,993
Points
1,500
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,993 1,500
Kesi ya madai ya kulipa gharama za kesi iliyofunguliwa na chadema dhidi ya madiwani waliofukuzwa na chama imesomewa hukumu leo.
Kwa mujibu wa Filipo aliyekuwepo mahakamani ni kwamba madiwani (waliofukuzwa) waliokuwepo mahakamani walikuwa watatu Ngowi, Rehema na Mpanda.
Mallah na mwenzake Bayo hawakuhudhuria Mahakamani.
Katika hukumu iliyosoma, hakimu aliamuru wale madiwani kuanzia leo walipe milion moja kwa kila moja, hawakuruhusiwa kutoka mahakamani mpaka walipe zile milioni moja. Mahakama iliamuru pesa zote ziwe zimeshalipwa ndani ya wiki moja.
Endapo kama hawatakuwa wamelipa basi baada ya miezi miwili hakutakuwa na maamuzi mengine zaidi ya kupelekwa jela.

Madiwani walibaki pale mahakamani kila moja akipiga simu kwa ndugu zake.

stay tuned!

Judgements of the courts must measure up to the public perception of fairness. In other words, judical pronouncements must pass the test in the court of public opinion
 
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,566
Points
1,250
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,566 1,250
waende wakauze walivyonavo sasa ili deni lilipwe.... watajuta kutumiwa na Magamba
 
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
3,570
Points
0
Age
57
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
3,570 0
Kudadadadadadeki zao watulipe tusepe m4c.....for life.
 
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,989
Points
2,000
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,989 2,000
Hukumu yenyewe ilikuwaje? Fidia gani hulipwa hapohapo? hiyo kali...
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,700
Points
1,195
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,700 1,195
Walipe tu si walijifanya wajuaji! Au wangepigwa jela tu walidhani Chadema ni magamba.walisahau ukiwa CDM kubali nyeusi iwe nyeusi,nyeupe iwe nyeupe yaani hakuna ufagio.
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Points
1,250
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 1,250
Kesi ya madai ya kulipa gharama za kesi iliyofunguliwa na chadema dhidi ya madiwani waliofukuzwa na chama imesomewa hukumu leo.
Kwa mujibu wa Filipo aliyekuwepo mahakamani ni kwamba madiwani (waliofukuzwa) waliokuwepo mahakamani walikuwa watatu Ngowi, Rehema na Mpanda.
Mallah na mwenzake Bayo hawakuhudhuria Mahakamani.
Katika hukumu iliyosoma, hakimu aliamuru wale mahakimu kuanzia leo walipe milion moja kwa kila moja, hawakuruhusiwa kutoka mahakamani mpaka walipe zile milioni moja. Mahakama iliamuru pesa zote ziwe zimeshalipwa ndani ya wiki moja.
Endapo kama hawatakuwa wamelipa basi baada ya miezi miwili hakutakuwa na maamuzi mengine zaidi ya kupelekwa jela.

Madiwani walibaki pale mahakamani kila moja akipiga simu kwa ndugu zake.

stay tuned!

Judgements of the courts must measure up to the public perception of fairness. In other words, judical pronouncements must pass the test in the court of public opinion
Asante sana kwa hii post! Tumeshatoka mahakamani na wameambiwa walipe milioni moja moja kila mmoja siku ya leo na ndani ya miezi miwili wanatakiwa wawe wamekamilisha milioni 15. Tofauti na hapo watakamatwa na kupelekwa jela.
Ikimbukwe tu kwamba kesi hii ya madai ilifunguliwa mahakamani hapo na Mwanasheria wa cdm akidai fidia ya 15mil. ambazo madiwani hao walitakiwa na mahakama hiyo kukilipa chama hicho baada ya kushindwa rufaa yao ya kutimuliwa na chama!
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Points
1,195
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 1,195
Kesi ya madai ya kulipa gharama za kesi iliyofunguliwa na chadema dhidi ya madiwani waliofukuzwa na chama imesomewa hukumu leo.
Kwa mujibu wa Filipo aliyekuwepo mahakamani ni kwamba madiwani (waliofukuzwa) waliokuwepo mahakamani walikuwa watatu Ngowi, Rehema na Mpanda.
Mallah na mwenzake Bayo hawakuhudhuria Mahakamani.
Katika hukumu iliyosoma, hakimu aliamuru wale mahakimu kuanzia leo walipe milion moja kwa kila moja, hawakuruhusiwa kutoka mahakamani mpaka walipe zile milioni moja. Mahakama iliamuru pesa zote ziwe zimeshalipwa ndani ya wiki moja.
Endapo kama hawatakuwa wamelipa basi baada ya miezi miwili hakutakuwa na maamuzi mengine zaidi ya kupelekwa jela.

Madiwani walibaki pale mahakamani kila moja akipiga simu kwa ndugu zake.

stay tuned!

Judgements of the courts must measure up to the public perception of fairness. In other words, judical pronouncements must pass the test in the court of public opinion

Halafu watu mnakuja na mawazo mfu eti mahakama zinawaonea, mbona zikiwapa haki hamsemi ? fikra km hizo twaziita kikwetu ' Fikra msambimbwanga'.
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,199
Points
2,000
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,199 2,000
Mhhh haya bana Mungi asante sana kwa taarifa
Sasa wakitoka hapo wakajirudi upya wajue walikosea wapi
 
Last edited by a moderator:
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,993
Points
1,500
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,993 1,500
waende wakauze walivyonavo sasa ili deni lilipwe.... watajuta kutumiwa na Magamba
Namwonea huruma mdada Rehema Mohamedi, manake hata zile pikipiki alizonunua kwa hela za kuhongwa wakati ule zishachoka, labda akaziuze kwa laki tano dah!
Otherwise apitie kwa wakware wamfanyie harambe pale shivazi
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Points
1,250
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 1,250
waende wakauze walivyonavo sasa ili deni lilipwe.... watajuta kutumiwa na Magamba
Aliyekuwa diwani wa kata ya Themi ameamua kwamba kuanzia sasa siasa basi tena! Alikuwa anahojiwa baada ya hukumu akasema anawasiliana na ndugu na jamaa wafamilia wamsaidie na hafikirii tena siasa!
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Points
1,250
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 1,250
Halafu watu mnakuja na mawazo mfu eti mahakama zinawaonea, mbona zikiwapa haki hamsemi ? fikra km hizo twaziita kikwetu ' Fikra msambimbwanga'.
si ndio tunasema hapa? Au ulitaka tukaseme bungeni!? Uchuro tu!
 
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,324
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,324 0
Asante sana kwa hii post! Tumeshatoka mahakamani na wameambiwa walipe milioni moja moja kila mmoja siku ya leo na ndani ya miezi miwili wanatakiwa wawe wamekamilisha milioni 15. Tofauti na hapo watakamatwa na kupelekwa jela.
Ikimbukwe tu kwamba kesi hii ya madai ilifunguliwa mahakamani hapo na Mwanasheria wa cdm akidai fidia ya 15mil. ambazo madiwani hao walitakiwa na mahakama hiyo kukilipa chama hicho baada ya kushindwa rufaa yao ya kutimuliwa na chama!
Mkuu. Ni milioni 15 au 5? Hebu weka kumbukumbu sawasawa maana ulikuwepo mahakamani.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,993
Points
1,500
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,993 1,500
Halafu watu mnakuja na mawazo mfu eti mahakama zinawaonea, mbona zikiwapa haki hamsemi ? fikra km hizo twaziita kikwetu ' Fikra msambimbwanga'.
Mkuu umepotea sana bana.
BTW ni hivi................... mahakama kutenda haki inategemea ni haki ipi na kwa nani.
 
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,933
Points
1,500
Age
86
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,933 1,500
saa ya uchaguzi mdogo ni sasa vyama vijipime tuone nani kidume hasa huku kaskazini
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Points
1,250
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 1,250
Mkuu gharama za kesi ni Milioni Kumi na tano, waliambiwa leo kabla hawajaondoka mahakamani wawe wamelipa milioni moja.
ni milioni moja kila mmoja wa waliokuwepo mahakamani. Wale waliokuwa na udhuru, mwisho kesho kutoa hiyo milioni moja moja. Na ndani ya miezi miwili wawe wamekamilisha deni lote!
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,847
Points
2,000
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,847 2,000
Kazi nzuri inayofanywa na Tundu Lisu sasa inaanza kuzaa matunda. Nnauye Jr na william. J. Malecela hebu wasaidieni hawa mamluki wenu kulipa hili deni waepukane na kwenda jela.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,294,399
Members 497,915
Posts 31,174,714
Top