Hukumu ya Chenge tutarajie jipya?


Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2008
Messages
3,180
Likes
10
Points
135
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2008
3,180 10 135
Hatimaye hukumu ya Chenge itasomwa tarehe 16 Desemba 2010. Hivi tutarajie huyu jamaa akipelekwa Segerea kutumikia adhabu ama itakuwa makosa yalikuwa ya marehemu?
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
Atatozwa faini utafkiri aliua kuku tu.
 
T

T.K

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
345
Likes
2
Points
35
T

T.K

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
345 2 35
Watasema hana hatia ya kuua, ni uzembe wa dereva wa bajaji na ile kesi ya kuendesha gari bila ya bima watasema ni jukumu la TRA kumfungulia mashataka. Hivyo Chenge hana hatia na mahakama imwmwachia huru.
Watanzania hawataki machafuko, watamsamehe Chenge na wale ndugu wa marehemu watapoozwa yaishe. CCm hawako tayari kupoteza kiti cha ubunge.
 
D

dm2000inter

Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
29
Likes
3
Points
5
D

dm2000inter

Member
Joined Oct 27, 2010
29 3 5
wapendwa,
usiku wa kuamkia leo kuna jamaa kamchinja mama yake kama kuku kisha akawachinja kwa style hiyo hiyo watoto wake wawili wa kuwazaa. Tukio hili la kusikitisha lilitokea jana usiku wa saa 2:00-4:00 katika kijiji cha Kokirie huko Mamba wilaya ya Moshi Vijijini. Nimeshuhudia maiti hizi kwa kweli zinasikitisha hasa ukiangalia watoto wale wa miaka 9 na 12 walivyochinjwa kama kuku. Bahati mbaya ama nzuri wananchi wenye hasira nao wamemuua huyo jamaa na kisha kuchoma moto maiti yake. Japokuwa inaelezwa huyu jamaa huenda akili zimemruka lakini amekufa na siri ya kiini cha mauaji haya. Mungu azilaze roho za marehemu mahali pema peponi,Amen
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
hukumu:-toa faini la laki 2 au kwenda jela miezi mi3 hahahaha,Tanzania bwana
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
wapendwa,
usiku wa kuamkia leo kuna jamaa kamchinja mama yake kama kuku kisha akawachinja kwa style hiyo hiyo watoto wake wawili wa kuwazaa. Tukio hili la kusikitisha lilitokea jana usiku wa saa 2:00-4:00 katika kijiji cha Kokirie huko Mamba wilaya ya Moshi Vijijini. Nimeshuhudia maiti hizi kwa kweli zinasikitisha hasa ukiangalia watoto wale wa miaka 9 na 12 walivyochinjwa kama kuku. Bahati mbaya ama nzuri wananchi wenye hasira nao wamemuua huyo jamaa na kisha kuchoma moto maiti yake. Japokuwa inaelezwa huyu jamaa huenda akili zimemruka lakini amekufa na siri ya kiini cha mauaji haya. Mungu azilaze roho za marehemu mahali pema peponi,Amen
inasikitisha mno.
Lakini naamini jamaa hakuwa ktk hali ya kawaida bila shaka akili zake ziliruka.
 

Forum statistics

Threads 1,239,140
Members 476,434
Posts 29,343,858