Uchaguzi 2019 Huku Mbagala CHADEMA vikao vya uchaguzi ndani ya chama ni siri

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
2,272
Points
2,000

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
2,272 2,000
Chama chetu kinachojipambanua kuwa ni muasisi wa demokrasia kinaendelea kujimaliza chenyewe kwa kuendesha zoezi la uteuzi ndani ya chama kugombea uongozi serikali za mitaa pasipo uwazi. Kila kiongozi wa chama akiulizwa anatoa jibu la mkato kuwa "siku ikifika mtajulishwa". Huku kuna mchezo mchafu vikao vya uteuzi vinafanyika sehemu za starehe, bar nyakati za usiku.

Dodosa zetu zimeonyesha walengwa wanaotakiwa kupata fursa za kugombea ni wazaliwa wa kanda pendwa ndani ya chama chetu. Huo ni ubaguzi kututenga Wakwere, Wamatumbi, Wandengereko na Wazaramo eti hatuna sifa za kuwakilisha CHADEMA. Uongozi wetu hapo Ufipa, muje mlifanyie kazi huku Mbagala msije mkaona wanachama wenu tulio watiifu kwa chama tukafuata demokrasia na kuunga mkono juhudi za Rais kuinyosha Tanzania!
 

MAPITO Mwanza

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2018
Messages
1,038
Points
2,000

MAPITO Mwanza

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2018
1,038 2,000
Chama chetu kinachojipambanua kuwa ni muasisi wa demokrasia kinaendelea kujimaliza chenyewe kwa kuendesha zoezi la uteuzi ndani ya chama kugombea uongozi serikali za mitaa pasipo uwazi. Kila kiongozi wa chama akiulizwa anatoa jibu la mkato kuwa "siku ikifika mtajulishwa". Huku kuna mchezo mchafu vikao vya uteuzi vinafanyika sehemu za starehe, bar nyakati za usiku.

Dodosa zetu zimeonyesha walengwa wanaotakiwa kupata fursa za kugombea ni wazaliwa wa kanda pendwa ndani ya chama chetu. Huo ni ubaguzi kututenga Wakwere, Wamatumbi, Wandengereko na Wazaramo eti hatuna sifa za kuwakilisha CHADEMA. Uongozi wetu hapo Ufipa, muje mlifanyie kazi huku Mbagala msije mkaona wanachama wenu tulio watiifu kwa chama tukafuata demokrasia na kuunga mkono juhudi za Rais kuinyosha Tanzania!
umbea hauna posho nduguzagu nawambia unakuja aibika ukose pakujificha dah sorry nimemkumbuka ally choky Enzi hizo twanga pepeta ipo nondo na Asha baraka hajawa mwana CCM
 

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
5,663
Points
2,000

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2013
5,663 2,000
Chama chetu kinachojipambanua kuwa ni muasisi wa demokrasia kinaendelea kujimaliza chenyewe kwa kuendesha zoezi la uteuzi ndani ya chama kugombea uongozi serikali za mitaa pasipo uwazi. Kila kiongozi wa chama akiulizwa anatoa jibu la mkato kuwa "siku ikifika mtajulishwa". Huku kuna mchezo mchafu vikao vya uteuzi vinafanyika sehemu za starehe, bar nyakati za usiku.

Dodosa zetu zimeonyesha walengwa wanaotakiwa kupata fursa za kugombea ni wazaliwa wa kanda pendwa ndani ya chama chetu. Huo ni ubaguzi kututenga Wakwere, Wamatumbi, Wandengereko na Wazaramo eti hatuna sifa za kuwakilisha CHADEMA. Uongozi wetu hapo Ufipa, muje mlifanyie kazi huku Mbagala msije mkaona wanachama wenu tulio watiifu kwa chama tukafuata demokrasia na kuunga mkono juhudi za Rais kuinyosha Tanzania!
Mnataka polisi wajue ili wakawakamate.
 

Uwazitu

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2019
Messages
772
Points
1,000

Uwazitu

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2019
772 1,000
Chama chetu kinachojipambanua kuwa ni muasisi wa demokrasia kinaendelea kujimaliza chenyewe kwa kuendesha zoezi la uteuzi ndani ya chama kugombea uongozi serikali za mitaa pasipo uwazi. Kila kiongozi wa chama akiulizwa anatoa jibu la mkato kuwa "siku ikifika mtajulishwa". Huku kuna mchezo mchafu vikao vya uteuzi vinafanyika sehemu za starehe, bar nyakati za usiku.

Dodosa zetu zimeonyesha walengwa wanaotakiwa kupata fursa za kugombea ni wazaliwa wa kanda pendwa ndani ya chama chetu. Huo ni ubaguzi kututenga Wakwere, Wamatumbi, Wandengereko na Wazaramo eti hatuna sifa za kuwakilisha CHADEMA. Uongozi wetu hapo Ufipa, muje mlifanyie kazi huku Mbagala msije mkaona wanachama wenu tulio watiifu kwa chama tukafuata demokrasia na kuunga mkono juhudi za Rais kuinyosha Tanzania!
Unataka iweje?

Chadema wana utaratibu wao,

wewe ccm unataka kujuwa ili iweje?

Mkishawajua wagombea, unataka muwarubuni (muwanunue)?

Je, polisi wakijuwa ratiba zao hawatawavamia nakuwabambika kesi ya uhaini kuwa walikuwa wanapanga kupindua utawala uliopo?
 

lusungo

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
20,294
Points
2,000

lusungo

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
20,294 2,000
MAFILILI za siku? Upo mkuu?

Naona upepo wa ngosha umekutupa nje ya mduara.

Chama chetu kinachojipambanua kuwa ni muasisi wa demokrasia kinaendelea kujimaliza chenyewe kwa kuendesha zoezi la uteuzi ndani ya chama kugombea uongozi serikali za mitaa pasipo uwazi. Kila kiongozi wa chama akiulizwa anatoa jibu la mkato kuwa "siku ikifika mtajulishwa". Huku kuna mchezo mchafu vikao vya uteuzi vinafanyika sehemu za starehe, bar nyakati za usiku.

Dodosa zetu zimeonyesha walengwa wanaotakiwa kupata fursa za kugombea ni wazaliwa wa kanda pendwa ndani ya chama chetu. Huo ni ubaguzi kututenga Wakwere, Wamatumbi, Wandengereko na Wazaramo eti hatuna sifa za kuwakilisha CHADEMA. Uongozi wetu hapo Ufipa, muje mlifanyie kazi huku Mbagala msije mkaona wanachama wenu tulio watiifu kwa chama tukafuata demokrasia na kuunga mkono juhudi za Rais kuinyosha Tanzania!
 

Gullam

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2013
Messages
5,200
Points
2,000

Gullam

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2013
5,200 2,000
Mpumbavu sana wewe kuliko wapumbavu wengine.
Chama chetu kinachojipambanua kuwa ni muasisi wa demokrasia kinaendelea kujimaliza chenyewe kwa kuendesha zoezi la uteuzi ndani ya chama kugombea uongozi serikali za mitaa pasipo uwazi. Kila kiongozi wa chama akiulizwa anatoa jibu la mkato kuwa "siku ikifika mtajulishwa". Huku kuna mchezo mchafu vikao vya uteuzi vinafanyika sehemu za starehe, bar nyakati za usiku.

Dodosa zetu zimeonyesha walengwa wanaotakiwa kupata fursa za kugombea ni wazaliwa wa kanda pendwa ndani ya chama chetu. Huo ni ubaguzi kututenga Wakwere, Wamatumbi, Wandengereko na Wazaramo eti hatuna sifa za kuwakilisha CHADEMA. Uongozi wetu hapo Ufipa, muje mlifanyie kazi huku Mbagala msije mkaona wanachama wenu tulio watiifu kwa chama tukafuata demokrasia na kuunga mkono juhudi za Rais kuinyosha Tanzania!
 

mikedean

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2018
Messages
1,929
Points
2,000

mikedean

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2018
1,929 2,000
Tatizo sisi wanachama wenye asili ya kutoka nje ya kanda pendwa tukipaza sauti hatusikilizwiIII!! Hii tabia itaua chama chetu kipenzi
Hivi wenyeji wa Dar es salaam hasa kigamboni ni akina nani/kabila gani?japo si vizuri kuulizana makabila lakin Dar imechanganya watu mbalimbali hivyo huwezi kusema kanda pendwa au la kwa maana mwenyekiti wa kijiji/mtaa lazima atoke eneo husika hata kama ni mchaga,mkurya,mgogo n.k.

Lakin wewe ccm kama unaona wanachemsha basi waache cdm wapotee vizuri ili ninyi mchukue hivo viti
 

Bramo

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
11,015
Points
2,000

Bramo

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
11,015 2,000
Chama chetu kinachojipambanua kuwa ni muasisi wa demokrasia kinaendelea kujimaliza chenyewe kwa kuendesha zoezi la uteuzi ndani ya chama kugombea uongozi serikali za mitaa pasipo uwazi. Kila kiongozi wa chama akiulizwa anatoa jibu la mkato kuwa "siku ikifika mtajulishwa". Huku kuna mchezo mchafu vikao vya uteuzi vinafanyika sehemu za starehe, bar nyakati za usiku.

Dodosa zetu zimeonyesha walengwa wanaotakiwa kupata fursa za kugombea ni wazaliwa wa kanda pendwa ndani ya chama chetu. Huo ni ubaguzi kututenga Wakwere, Wamatumbi, Wandengereko na Wazaramo eti hatuna sifa za kuwakilisha CHADEMA. Uongozi wetu hapo Ufipa, muje mlifanyie kazi huku Mbagala msije mkaona wanachama wenu tulio watiifu kwa chama tukafuata demokrasia na kuunga mkono juhudi za Rais kuinyosha Tanzania!
...
images.jpg
 

MAGALEMWA

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2015
Messages
5,836
Points
2,000

MAGALEMWA

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2015
5,836 2,000
Chama chetu kinachojipambanua kuwa ni muasisi wa demokrasia kinaendelea kujimaliza chenyewe kwa kuendesha zoezi la uteuzi ndani ya chama kugombea uongozi serikali za mitaa pasipo uwazi. Kila kiongozi wa chama akiulizwa anatoa jibu la mkato kuwa "siku ikifika mtajulishwa". Huku kuna mchezo mchafu vikao vya uteuzi vinafanyika sehemu za starehe, bar nyakati za usiku.

Dodosa zetu zimeonyesha walengwa wanaotakiwa kupata fursa za kugombea ni wazaliwa wa kanda pendwa ndani ya chama chetu. Huo ni ubaguzi kututenga Wakwere, Wamatumbi, Wandengereko na Wazaramo eti hatuna sifa za kuwakilisha CHADEMA. Uongozi wetu hapo Ufipa, muje mlifanyie kazi huku Mbagala msije mkaona wanachama wenu tulio watiifu kwa chama tukafuata demokrasia na kuunga mkono juhudi za Rais kuinyosha Tanzania!
Umerudi toka kuzimu? Tupe habari za huko tumemisi mkuu wetu.
 

Forum statistics

Threads 1,380,818
Members 525,890
Posts 33,780,732
Top