huku kuzuri sana, Nyani ngabu na wenzako mnafaidi sana, | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

huku kuzuri sana, Nyani ngabu na wenzako mnafaidi sana,

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MKATA KIU, Oct 9, 2012.

  1. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,167
    Likes Received: 966
    Trophy Points: 280
    Dah jamani rahaaa.. Kweli wadau mnafaidi, kwa mara ya kwanza mtu mzima nimetua midwest pande za chicago illinois ndan ya ORD nawait connection yangu ya 3 kuelekea zangu grinnel iowa,, nataman nisirud bongo... I can't imagine safari ni ya week 3 tu sijui nizamieee hukuuu kama ngabuuu au nirudi kwenye vumbi na mifoleni..

    Ndo maana kiranja mkuu daily yupo huku maana japo usiku ni kuzuriiiiii kwa kweli ... Naomben ushauri wadau mshamba mimi nizamieee au nirudiii tandale
     
  2. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    we zamia tu!
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,919
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Zamia, ila angalia usizame...
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,475
    Likes Received: 4,134
    Trophy Points: 280
    Yaani una mawazo ya kurudi huku?? Zamia tu.
     
  5. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,831
    Likes Received: 775
    Trophy Points: 280
    Na jua lilivokua kali balaa usirud bana

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 47,347
    Likes Received: 2,683
    Trophy Points: 280
    sepa faster...usirudi Bongo kabisaaaa
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,329
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Hakuna mahali pazuri kama huku Kiding'a! Acha utani!
     
  8. Root

    Root JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 26,300
    Likes Received: 13,007
    Trophy Points: 280
    Dah hhhhhhhh

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  9. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,708
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Pitia na college park Atlanta unipe hi
    Lol
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,347
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 0
    Kamba hizo,mtoa mada muda si mrefu nimemwona kituo cha daladala ubungo maziwa.
     
  11. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,158
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Karibu sana, oh xorry kila mtu ni ndoto yake kuishi state..mwenyewe napatamani
     
  12. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,329
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    mchemsho umechemsha sana! Mi sina mpango kabisa wa kuondoka Kiding'a!
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 26,828
    Likes Received: 10,140
    Trophy Points: 280
    Vipi wanauza kongoro na mbilimbi huko! nina mpango wa kuja huko niwekeee order ya ugali wa mhogo na bamia
     
  14. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,371
    Likes Received: 628
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahaha teh teh teh teh kwi kwi kwi mbavu zangu oh..
     
  15. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,371
    Likes Received: 628
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo akaingia kile choo cha kulipia akavuta kile KITU CHA ARUSHA, akapanda daladala akawa anabembea na akajiona yuko USA Bishanga??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,329
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Inawezekana kabisa!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,167
    Likes Received: 966
    Trophy Points: 280
    Bishanga hata nikiwa ubungo, sishangai ndo maisha yangu ya kila siku hayo as mi mtoto wa kiswahili,, ndo nimekanyaga grinnel leo alfajir dah kusema kweli usa pazuri na hapa summer ndo imeishia mwenyej wangu anadai ningeiwah kipind cha july ndo ningeienjoy sana,, but si haba hata nilipofika naona rahaaaaa sana,,,

    Dah kumbe usa ni mbali sana nilikuwa sijui maana nimetumia masaa zaidi ya 20 kwenye ndege mpaka nimeisi tutadondoka angani na ushambaaa huu.. Yaan hadi klm mdau wa anga anatingishika hewaniiiii....
     
  18. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,329
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    mkuu siku ukitoka nduruma ukahamia Kiding'a ni sawa na kuishi peponi. Lol!
     
  19. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 3,643
    Likes Received: 2,113
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nipo pande hizi, club moja hivi inaitwa Massawe Night Club, siunajua wachaga tupo kila pembe ya dunia, kama vp timba.
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,517
    Likes Received: 2,259
    Trophy Points: 280
    Heh! Ina maana upo bongo? Mijipesa yote hiyo jamani?
     
Loading...