Huko WILAYA YA KILOSA Wagonjwa wa KIUME na wa KIKE wanalala wodi moja


Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
14,621
Likes
2,691
Points
280
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
14,621 2,691 280
Wadau,

Kwenye taarifa ya habari ya saa 4 niliskia wakitangaza kuwa huko tarafa ya MIKUMI wilaya ya kilosa mkoani Morogoro kuna hospitali ambayo wagonjwa wa kiume na wa kike wanalala wodi moja.

Kadhia hii imesababishwa na uhaba wa wodi hospitalini hapo,jina la hospitali sikulishika kwakweli.

wagonjwa hao wanadai kuwa hupata shida sana wanapotaka kubadilisha nguo

Chanzo: Redio One

Nimelipata jina la hiyo hospitali,inaitwa hospitali ya Mtakatifu KIZITO AU st Kizito HOSPITAL.

Pia kuna mdau amenitonya kuwa Hospitali kuu ya wilaya ya KILOSA inakabiliwa na upungufu wa chakula na hivyo wagonjwa wanakosa chakula
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,608
Likes
6,125
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,608 6,125 280
CCM hoyeee!kuna shule ya msingi geita tangu imejengwa ina miaka 47 haina choo mpaka leo!choo ni cha makuti.pamoja na dhahabu iliyopo geita
 
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
14,621
Likes
2,691
Points
280
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
14,621 2,691 280
CCM hoyeee!kuna shule ya msingi geita tangu imejengwa ina miaka 47 haina choo mpaka leo!choo ni cha makuti.pamoja na dhahabu iliyopo geita

BONGOLALA ndo ile waloitoa kwenye mwananchi la leo nin????
 
Last edited by a moderator:
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,332
Likes
6,376
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,332 6,376 280
Sasa hapo atakuja DC kukanusha kuwa si kweli
wakati ndiyo hali halisi ya sehemu husika.
 
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2013
Messages
2,234
Likes
9
Points
135
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2013
2,234 9 135
CCM hoyeee!kuna shule ya msingi geita tangu imejengwa ina miaka 47 haina choo mpaka leo!choo ni cha makuti.pamoja na dhahabu iliyopo geita
Rekebisha mkuu, Hiyo nadhani ni Shule ya Msingi Kibirashi iliyopo Wilaya ya Kilindi na ina miaka 42 toka ifunguliwe sio 47. Au kuna nyingine uliyoona ya huko geita kama unavyonena? Link hii hapa http://www.mwananchi.co.tz/habari/habari-ya-ndani/Shule-ina-miaka-42-tangu-ijengwe--haina-vyoo/-/1724700/1877800/-/bud2xwz/-/index.html
source: Mwananchi june 10, 2013
 
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
14,621
Likes
2,691
Points
280
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
14,621 2,691 280
Sasa hapo atakuja DC kukanusha kuwa si kweli
wakati ndiyo hali halisi ya sehemu husika.
na inawezekana D.C haijui hiyo hospitali
 
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
14,621
Likes
2,691
Points
280
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
14,621 2,691 280
Nimelipata jina la hiyo hospitali,inaitwa hospitali ya Mtakatifu KIZITO AU st Kizito HOSPITAL.

Pia kuna mdau amenitonya kuwa Hospitali kuu ya wilaya ya KILOSA inakabiliwa na upungufu wa chakula na hivyo wagonjwa wanakosa chakula
 
S

Sangomwile

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2012
Messages
3,083
Likes
160
Points
160
S

Sangomwile

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2012
3,083 160 160
Inawezekana ni mbinu mbadala ya tiba.
 
manshiroo

manshiroo

Senior Member
Joined
Jul 2, 2012
Messages
151
Likes
3
Points
0
Age
36
manshiroo

manshiroo

Senior Member
Joined Jul 2, 2012
151 3 0
sasa si bora hao wanalala wodini hta kama wanashea wodi moja kama mume na mke lkn wapo hai.

Huko Muleba kuna outbreak ya malaria ambayo imeshaua watoto wapatao 25 sasa hivi na jopo la madaktari na watafiti wako huko kuangalia kulikoni. imagine wilaya moja ndani ya wiki kupoteza watoto u5 25 sio jambo la kuchezea atiii.
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,501
Likes
10,471
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,501 10,471 280
Wavute subira, mwaka huu tutatumia 1bn kwa ajili ya makaburi ya viongozi kule Dodoma, mwakani tutaongeza wadi na vitanda.

Zidumu fikra za Lukuvi!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,272,335
Members 489,924
Posts 30,448,060