Huko tuendako watu wa chama fulani wataanza kufungua kesi kutotambua wanachama wao kujiuzulu


S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
32,533
Likes
68,881
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
32,533 68,881 280
Unaweza ukashangaa hiyo heading lakini kwa hatua waliofikia hawa wenzetu kwao kila kitu kinawezekana.

Wanaweza hata kuficha barua za wanachama wao kujiuzulu na kusema hawajakabidhiwa barua hizo.

Wanaweza kwenda mahakamani kupinga chaguzi za marudio kwa hoja waliojiuzulu uanachama hawajafuata taratibu.

Hawa jamaa hivi sasa ni kama akili zimehama au zimeenda likizo na kwakweli tutarajie vituko visyo na mwisho.

Nimegundua kumbe si binadamu tu ambae akizeeka anarudi utotoni, kumbe hata vyama fulani!!

Sasa sijiu tutafika tunakokwenda kwakweli napata wasiwasi maana huu uze wa vyama vingine unakuja vibaya kupita maelezo!!

Ama kweli uzee ni shida!
 
darcity

darcity

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2009
Messages
4,176
Likes
5,977
Points
280
darcity

darcity

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2009
4,176 5,977 280
Zitto alisema tumekabidhi nchi kwa washamba na malimbukeni wa madaraka kwa hiyo usishangae vituko na vihoja vyao pamoja na usanii wao
 
A

allydou

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
1,581
Likes
709
Points
280
A

allydou

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
1,581 709 280
Ukikaa nchale, ukisimama nchale, ukichuchumaa nchale ukitembea nchale, duh.......
 
Crimea

Crimea

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
5,551
Likes
4,401
Points
280
Age
29
Crimea

Crimea

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
5,551 4,401 280
Chadema mnatongozeka kirahisi mno,

Nasema tena, chadema mnatongozeka kirahisi mno!


Sasa hivi ccm hawapati shida kabisa kupandikiza mtu upinzani.. Hii ni aibu
 
Wakusini

Wakusini

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2011
Messages
658
Likes
501
Points
180
Wakusini

Wakusini

JF-Expert Member
Joined May 28, 2011
658 501 180
Chadema mnatongozeka kirahisi mno,

Nasema tena, chadema mnatongozeka kirahisi mno!


Sasa hivi ccm hawapati shida kabisa kupandikiza mtu upinzani.. Hii ni aibu
Wako poa sana kama Malaya wa barabarani,ukishusha kioo cha gari umemnasa,tena akaa mbele
 

Forum statistics

Threads 1,251,188
Members 481,615
Posts 29,761,735