Huko Kenya, Mbilikimo waunda Chama chao Kutetea haki zao.

kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,961
Points
2,000
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,961 2,000
Nimeisikia BBC asubuhi.
Baada ya mbilikimo kuendelea kubaguliwa katika jamii, wameamua kuunda chama chao kitakachokuwa kinawasemea!
Hii imekaa vyema kwasababu hili ni kundi lililosahaulika na huwa wanaonekana kama waigizaji tu katika jamii!

Joseph Maina (mbilikimo) ambaye pia ni muasisi wa chama hicho, anasema yeye ana shahada ya IT lakini mara nyingi akienda kwenye interview huwa hathaminiwi.

Amka na BBC.
 
M

MPINGE

Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
43
Points
0
M

MPINGE

Member
Joined Apr 20, 2013
43 0
Nimeisikia BBC asubuhi.
Baada ya mbilikimo kuendelea kubaguliwa katika jamii, wameamua kuunda chama chao kitakachokuwa kinawasemea!
Hii imekaa vyema kwasababu hili ni kundi lililosahaulika na huwa wanaonekana kama waigizaji tu katika jamii!

Joseph Maina (mbilikimo) ambaye pia ni muasisi wa chama hicho, anasema yeye ana shahada ya IT lakini mara nyingi akienda kwenye interview huwa hathaminiwi.

Amka na BBC.
ni kweli hawa binadamu hawana mtetezi hata katika vyombo vya uwakilishi hapa afrika.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,523
Points
1,500
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,523 1,500
Kuna mmoja wamepost picha yake kule JF photos yuko ndani ya combat.. utampenda.
 
H

Howt Lady

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
1,482
Points
1,195
H

Howt Lady

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2013
1,482 1,195
Dah!!!!!!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,324,625
Members 508,740
Posts 32,168,283
Top