Huko Dodoma vipi?....Usalama je?


Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
296
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 296 180
Nakumbuka kuna wetu walikamia safari ya Dom hadi wanataka kutoana macho...

Tulijitahidi kuwapoza na kuwapatia ushauri (kama kawaida ya wazee...ama kweli uzee dawa) ili mambo yaende salama. Sasa babu nasakamwa na mawazo hata usinginzi unakuwa shida. Siachi kujuliuza..hivi hawa wajukuu tuliowatuma Dom, tutakawafungia Novena na kuwawekea mikono wamerudi? Na kama wamerudi wako salama? Wamerudi wote kabisa hata mmoja wao hakupotezwa huko?

Haaaaaaaa......Naomba wanipe jibu, mwenzenu nimechoka kukaa na pressure juu!

Babu DC
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
DC....Novena haijaisha bado ikiisha watarudi wewe subiri uone tu
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
296
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 296 180
Basi sema basi mkuu,

Nini kinaendelea huko au uchakachuaji umezidi....Mhhhhh...hata sielewi.
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,933
Likes
1,949
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,933 1,949 280
Nakumbuka kuna wetu walikamia safari ya Dom hadi wanataka kutoana macho...

Tulijitahidi kuwapoza na kuwapatia ushauri (kama kawaida ya wazee...ama kweli uzee dawa) ili mambo yaende salama. Sasa babu nasakamwa na mawazo hata usinginzi unakuwa shida. Siachi kujuliuza..hivi hawa wajukuu tuliowatuma Dom, tutakawafungia Novena na kuwawekea mikono wamerudi? Na kama wamerudi wako salama? Wamerudi wote kabisa hata mmoja wao hakupotezwa huko?

Haaaaaaaa......Naomba wanipe jibu, mwenzenu nimechoka kukaa na pressure juu!

Babu DC

Mkuu DC...excatly kwa nini pressure inakuwa juu una wasi wasi wajukuu wamechakachua wakabaki kabisa huko? LOL
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
296
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 296 180
Mkuu DC...excatly kwa nini pressure inakuwa juu una wasi wasi wajukuu wamechakachua wakabaki kabisa huko? LOL
Si unajua tena mzazi? Yaani unaweza kukosa usingizi wakatu mjuu yuko hapo tu nje ya nyumba anapiga story na wenzake.

Mimi nilitegemea wakirudi au wakati wako huko basi wangekuwa wanasalimia babu na bibi zao. Sasa sioni salamu. Hapo sina haki ya kuwa pressure kweli?
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,933
Likes
1,949
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,933 1,949 280
Si unajua tena mzazi? Yaani unaweza kukosa usingizi wakatu mjuu yuko hapo tu nje ya nyumba anapiga story na wenzake.

Mimi nilitegemea wakirudi au wakati wako huko basi wangekuwa wanasalimia babu na bibi zao. Sasa sioni salamu. Hapo sina haki ya kuwa pressure kweli?
mkuu bunge halijesha bado

In fact the finest ameonekana anakagua vikuku vya kina dada

Asprin tangu alivoenda Ngwasuma, Kilimani pale, hajarudi hadi leo nasikia kakamatwa na mgogo huko kamweka ndani

MJ1 na Rose80 wapo kwa wamasai, wanachagua chachandu na vikuku,
RR na Baba Gift wamekesha chako ni chako na wameagiza tenga from Singina wanakuja nalo baa mupya

Fidel aliishia chalinze pale (usiulize kwa nn)

Kimey yeye tulipofika Morogoro akakatisha njia kaishia mazimbu kule chini ya muti kukumbukia boom,, ( na kumwona mtoto alitebatizwa Agric general)

Preta yupo yupo nimemwona akikatiza kuangalia kipedo sehem sehem yeye anadai kwenda kuhudhuria machozi band

Pearl, Nyamayao, GY, bacha, kakakiiza na Kimbweka wako kwa mama ntilie wanakunywa supu na kinywaji cha asili ya huku

Nimebaki mimi tu kukuletea taarifa maana wamesema hawarudi hadi bunge liishe!
 
M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
488
Likes
1
Points
0
M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
488 1 0
mkuu bunge halijesha bado

In fact the finest ameonekana anakagua vikuku vya kina dada

Asprin tangu alivoenda Ngwasuma, Kilimani pale, hajarudi hadi leo nasikia kakamatwa na mgogo huko kamweka ndani

MJ1 na Rose80 wapo kwa wamasai, wanachagua chachandu na vikuku,
RR na Baba Gift wamekesha chako ni chako na wameagiza tenga from Singina wanakuja nalo baa mupya

Fidel aliishia chalinze pale (usiulize kwa nn)

Kimey yeye tulipofika Morogoro akakatisha njia kaishia mazimbu kule chini ya muti kukumbukia boom,, ( na kumwona mtoto alitebatizwa Agric general)

Preta yupo yupo nimemwona akikatiza kuangalia kipedo sehem sehem yeye anadai kwenda kuhudhuria machozi band

Pearl, Nyamayao, GY, bacha, kakakiiza na Kimbweka wako kwa mama ntilie wanakunywa supu na kinywaji cha asili ya huku

Nimebaki mimi tu kukuletea taarifa maana wamesema hawarudi hadi bunge liishe!

Na mimi pia nisharudi nipo nyumbani sasa
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
296
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 296 180
mkuu bunge halijesha bado

In fact the finest ameonekana anakagua vikuku vya kina dada

Asprin tangu alivoenda Ngwasuma, Kilimani pale, hajarudi hadi leo nasikia kakamatwa na mgogo huko kamweka ndani

MJ1 na Rose80 wapo kwa wamasai, wanachagua chachandu na vikuku,
RR na Baba Gift wamekesha chako ni chako na wameagiza tenga from Singina wanakuja nalo baa mupya

Fidel aliishia chalinze pale (usiulize kwa nn)

Kimey yeye tulipofika Morogoro akakatisha njia kaishia mazimbu kule chini ya muti kukumbukia boom,, ( na kumwona mtoto alitebatizwa Agric general)

Preta yupo yupo nimemwona akikatiza kuangalia kipedo sehem sehem yeye anadai kwenda kuhudhuria machozi band

Pearl, Nyamayao, GY, bacha, kakakiiza na Kimbweka wako kwa mama ntilie wanakunywa supu na kinywaji cha asili ya huku

Nimebaki mimi tu kukuletea taarifa maana wamesema hawarudi hadi bunge liishe!

Sasa wewe ndiye unastahili kuitwa mjukuu....Kwa maana hiyo wengi wenu ni majeruhi.

Tutawasaidia tu msiwe na wasi wasi..We are here for u!
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,933
Likes
1,949
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,933 1,949 280
Sasa wewe ndiye unastahili kuitwa mjukuu....Kwa maana hiyo wengi wenu ni majeruhi.

Tutawasaidia tu msiwe na wasi wasi..We are here for u!

Mkuu tatizo wajukuu wengi wamechakachuliwa ndo maana unaona ivo

wanasubiri kutoa tamko!
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
296
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 296 180
Mkuu tatizo wajukuu wengi wamechakachuliwa ndo maana unaona ivo

wanasubiri kutoa tamko!
Naamini bado wako kwnye safety zone...Hatutahitaji kauli ya EWURA!
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
Baba Gift kasema harudi mpaka amemkamata Vicky Kamata...LOl anahitaji maombi huyu!!
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
296
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 296 180
Ngoja nimuwangalie the Finest kama ameshamaliza 'ukaguzo' sijui kama anajua kuwa umesharudi?
Mbona Mama Bigi na speed zake zote ameshindwa kujibu kama kweli siyo majeruhi?

Naanza kuona ni kwa nini hata waheshimiwa wetu wanahanja hanja huko Dom wakati wa vikao vya jumba kuu tunahitaji kuwasamehe.
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
296
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 296 180
Baba Gift kasema harudi mpaka amemkamata Vicky Kamata...LOl anahitaji maombi huyu!!
Mwambie hivyo vikuku hakuna kitu...Arudi tu home..kuna kila aina ya faraja!
 
Smiles

Smiles

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
1,231
Likes
5
Points
135
Smiles

Smiles

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
1,231 5 135
mkuu bunge halijesha bado

In fact the finest ameonekana anakagua vikuku vya kina dada

Asprin tangu alivoenda Ngwasuma, Kilimani pale, hajarudi hadi leo nasikia kakamatwa na mgogo huko kamweka ndani

MJ1 na Rose80 wapo kwa wamasai, wanachagua chachandu na vikuku,
RR na Baba Gift wamekesha chako ni chako na wameagiza tenga from Singina wanakuja nalo baa mupya

Fidel aliishia chalinze pale (usiulize kwa nn)

Kimey yeye tulipofika Morogoro akakatisha njia kaishia mazimbu kule chini ya muti kukumbukia boom,, ( na kumwona mtoto alitebatizwa Agric general)

Preta yupo yupo nimemwona akikatiza kuangalia kipedo sehem sehem yeye anadai kwenda kuhudhuria machozi band

Pearl, Nyamayao, GY, bacha, kakakiiza na Kimbweka wako kwa mama ntilie wanakunywa supu na kinywaji cha asili ya huku

Nimebaki mimi tu kukuletea taarifa maana wamesema hawarudi hadi bunge liishe!
Umenisahau ur executive assistant! hivi tuliishia wapi kwenye ile report ya jana....?!
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
296
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 296 180
Umenisahau ur executive assistant! hivi tuliishia wapi kwenye ile report ya jana....?!
Heeeee,

Hivi uko mzima wewe? Umerudi salama au ulikacha?
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
mimi naomba mungu mdogo wangu maty abaki salama tu, maana dodoma ni zaidi ya kidodoma aisee...
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
296
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 296 180
me and the pope are well n good! Yet to come thou... Tutarudi as soon as we r done!
Du kweli hujafa utayaona mengi...!

Bado uko chama gani vile...(.Infi ni hatari...ina nguvu kuliko radi na mizimu yote ya mababu...)

DC
 

Forum statistics

Threads 1,236,007
Members 474,928
Posts 29,243,293