Hukmu Ya Manyoa Ya Mbwa Anayefugwa Nyumbani

njia ya saada

JF-Expert Member
Sep 3, 2018
317
250
SWALI: Asalamu aleykum. Nimeowa mwanamke waki Irish mwenye tabia ya kuniongelesha kwa ukali na inanifanya mimi kuelekea kumchukia mwaka wa 5 na hali ni the same. Haniamina ilihali mimi ni muaminifu ana wivu kiasi cha kuitilafia shughuri au kazi zangu zakupatia rizki. Pia amefuga mbwa mdogo mwenye manyoya mengi nimewajibika kumsafisha kumuosha kumfundisha tabia kuto kunya na kukojoa ndani kuto panda kwenye viti au kitandani na kuto rukiarukia watu nime fauru bali yeye hupenda kumbeba hatimaye manyoya hutapakaa nyumba nzima. Nifanye nini ili niedelee kuwa muisilamu? Maasalam.
JIBU:https://www.al-feqh.com/sw/hukmu-ya-manyoa-ya-mbwa-anayefugwa-nyumbani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom