Huhh!! Izzo Bizness amerudi.. Kama tulivyomuomba hapa wadau wake..arudi.

data

JF-Expert Member
Apr 9, 2011
23,243
2,000
Thanks for listening... Unarudi ulikotoka Izxo. Ulipotea hapa kati tulikuwa hatukuelewi unaimba mapenzi au kiduku...

But for this.."pepa"... Men stay right there.. U r the one we know.

Natamani Joh arudi pia....tunamshtua hashtuki...

Izzoooo.... Gozbyy
 

Its Pancho

JF-Expert Member
Sep 21, 2018
8,119
2,000
katika wasanii wenye muonekano wa kisanii. izzo b ni mmojawapo!.yaani kama humjui ukimuangalia utajua tuu ni msanii.. Respect
 

100 Likes

JF-Expert Member
Nov 5, 2018
2,415
2,000
Thanks for coming.

When you comeup with congratulatory story, you need to put the work so that those who don't know what you are talking about get it from there.

Otherwise you have assumed that we all got the chance to listen to that shit, poor assumption.
 

data

JF-Expert Member
Apr 9, 2011
23,243
2,000
When you comeup with congratulatory story, you need to put the work so that those who don't know what you are talking about get it from there.

Otherwise you have assumed that we all got the chance to listen to that shit, poor assumption.
Post #7
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom