Hughes gets Man City Job.


Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
Kama ambavyo wengi tulitarajia, yule kocha wa zamani wa Blackburn Rovers leo hii amesaini mkataba wa miaka mitatu kuziba pengo lililoachwa wazi baada ya Sven Ericksson kupigwa chini. Kuna tetesi pia kwamba Hughes alikuwa kwenye two men short list ya candidates wa kukalia kiti cha moto huko Stanford Bridge.
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
Mi nikafikiri mtu kawaimpress City Gods katika interview kwa ku recite mashairi ya Langston Hughes.

Kweli kila shetani na mbuyu wake!
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,799
Likes
268
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,799 268 180
Kama ambavyo wengi tulitarajia, yule kocha wa zamani wa Blackburn Rovers leo hii amesaini mkataba wa miaka mitatu kuziba pengo lililoachwa wazi baada ya Sven Ericksson kupigwa chini. Kuna tetesi pia kwamba Hughes alikuwa kwenye two men short list ya candidates wa kukalia kiti cha moto huko Stanford Bridge.
Hired to be fired...lets wait...3yrs? We'll see!
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
11,920
Likes
5,268
Points
280
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
11,920 5,268 280
Well nenda kachukue experience then uje ubebe mikoba ya Sir Alex Ferguson 2011
Nafikiri utakuwa umeiva
 
BUSARA6

BUSARA6

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2007
Messages
345
Likes
27
Points
45
BUSARA6

BUSARA6

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2007
345 27 45
Kwa Hughes kukaa man city for 3 yrs haiwezekani maana huyo tajiri mmh jeuri!
 
Mwazange

Mwazange

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2007
Messages
1,051
Likes
8
Points
135
Mwazange

Mwazange

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2007
1,051 8 135
Ni kweli. nasikia tajiri wao ni jeuri kweli kuliko hata wa daraja la Stanford. Na Hughes mwenyewe kichwa ngumu vile vile.....Lakini soka analifahamu, wakati wake pale Trafford mzee na chama zima la wasukuma gozi akina Paul Parker, Dennis Irwin, MacAlister, Gary Pallister, Paul Ince, Eric Cantona nk. nk, majina mengi. All the best lakini....yetu macho.
 

Forum statistics

Threads 1,236,680
Members 475,218
Posts 29,266,592