Hufurahi niwe namfulia nguo zake za ndani. ananitisha! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hufurahi niwe namfulia nguo zake za ndani. ananitisha!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ndibalema, Sep 24, 2012.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,913
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Wadau wa humu habari za leo?

    Ni katika kubadilishana mawazo kuhusu haya mahusiano.

    Nimekuwa nikishangaa wife wangu hupenda sana niwe namsaidia kumfulia nguo zake za ndani aka chupi.

    Yupo radhi afue lundo la nguo lakini atanibembeleza nimfulie japo kufuli zake mbili tatu.

    Nikimfulia huwa anafurahi sana.

    Swali langu kwenu wadau(Kabla sijaamua kumuuliza yeye mwenyewe): Kwanini huwa anafurahi ninapomfulia hizo kufuli zake?

    Sometimes najiuliza au ndio step mojawapo ya kuelekea kufanywa mume b.w.e.g.e?

    NB: Picha hapo chini mfano tuu sio mimi jamani.

    [​IMG]
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hahahaha eeeh bhana eeeh!!!
    Mmmmmmh haya labda kuna wadau wanafahamu......!!!
    Teh teh teh laahaaulaaaa......!!
     
  3. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,751
    Likes Received: 1,471
    Trophy Points: 280
    wala sio mume ***** bwana!ndo mahaba hayo,siku nyingine uwe unamnunulia hata pedi na kuiweka kweny chupi kabisa akitoka bafuni aikute kitandani aivae.so lovely i see!
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    ndivo kungwi wake alivomfundisha?
    kifuatacho atakuambia uanze kuzivaa sasa...
    tena zile bikini
    acha ubwege wewe
     
  5. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,666
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ngoja wanaopenda hako kamchezo waje watufunulie kulioni. wengine hata kuvaa chu pi za waume zao ndio zao....
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,913
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Mweh! haya bana.
     
  7. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 15,218
    Likes Received: 7,733
    Trophy Points: 280
    HA! HA! HA!! HAAAAAAAAAA! Limbwata!!!! Lilishakukolea hiloooo atiiiiii!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hahahaaa si mbaya lakini ilimradi ni mkeo yote kheri tu
     
  9. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,751
    Likes Received: 1,471
    Trophy Points: 280
    jamani kwani mnaposikia nyama katika nyama zangu na mwili katika mwili wangu mnaelewaje!kuna tatizo gani nikivaa teitei ya hubbie kama inanitosha !sema tu hili zigo ndo inabidi nisizivae vingnevyo ningekuwa nazivaa sana tu!
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,271
    Likes Received: 3,946
    Trophy Points: 280
    Napita tu (so they say)

    [​IMG]
     
  11. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,751
    Likes Received: 1,471
    Trophy Points: 280
    Smile ubwege unatoka wapi hapa mamiie,ni mume wake huyu ana haki ya kupata kile kinachofurahisha moyo wake,jamani hata hili nawe ni ubwege?ah acheni hizo!mwaya Ndibalema mfulie mkeo,muogeshe,muandalie nguo za kuvaa asubuhi.hakuna tatizo lolote as long as muda unao,sababu unazo,nia unayo na dhamira yako inafurahia,why not brother do it!mfurahishe mkeo!is it too much to ask?oh please.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,523
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Si jambo la ajabu sana kumfulia mwenza wako nguo za ndani maana ninavyojua mimi ni kuwa katika maisha kusaidiana kupo na kama mwenza wako anafurahia jambo hilo kuna tatizo gani?
    Wanaume wengi hufuliwa nguo zao za ndani na wenza wao mbona haileti shida na shida inakuja kuwa upande wa pili ukiomba jambo hilo?
    Mimi mama akiniambia nimfulie nafua tu maana hakuna ubaya wowote.
     
  13. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni mapenzi na kuonesha unajali kufanya hivo kwa mkeo brother wala sio ubwege...
     
  14. W

    Wimana JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 145
    Kama yeye yuko tayari kukufulia nguo zako lundo, wewe unaona shida gani au kuna ubaya gani kumfulia nguo zake za ndani? Mimi sioni ajabu wewe kumfanyia hivyo, anataka kuona jinsi unavyompenda hivyo nawe onyesha kuwa unampenda.
     
  15. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,179
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Just being romantic, I do the same but haniambii wala kunibembeleza kufanya hivyo. Nikizisafisha hua anafurahi na kunishangaa kwa furaha lakini. Yaweza kua mara 1 kwa mwezi na hua kama tunaoga pamoja.
     
  16. DSpecial

    DSpecial JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mh....kweli kwenye ndoa kuna mengi
     
  17. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #17
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,755
    Likes Received: 683
    Trophy Points: 280
    Sio mbaya...fanya kile mpenzio anapenda
     
  18. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,586
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 280
    Haya mambo yakutojua hata nini cha kufanya katika privacy zenu na kuomba ushauri duh! Sasa wakikuambia umerogwa na wewe utaamini.

    Not my level!
     
  19. S

    SWEET HUSBAND Member

    #19
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Looh,yani kwa sisi wanawake hata ukimsaidia mkeo kutoa kauchafu labda kwenye uso,au kichwani,ni bonge la burudani,yani unafeel soo happy,your extra cared!!sasa ije kuwa kufuliwa chupi,looh anasikia raha sana!!halafu pia hua inaongeza munkari ya kufanya mapenzi,siku akikufanyia kitu kizuri automatic siku hiyo mkiduu unapata feelings haraka sana,na utajituma kipita maelezo na lazima kilele mapemaaa!!!Hongera kwa hilo,wala huwezi kuwa mume *****,ndio unazidisha mapenzi kaka angu!!!keep it up!!!
     
  20. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,751
    Likes Received: 1,471
    Trophy Points: 280
    bhaelezeee bhajue!
     
Loading...