"Huenda Mwandishi Daud Mwangosi alitumwa awalipue Polisi kwa bomu (Kujitoa mhanga)" | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Huenda Mwandishi Daud Mwangosi alitumwa awalipue Polisi kwa bomu (Kujitoa mhanga)"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndibalema, Sep 4, 2012.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,913
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Hii nimeiona imepostiwa na mwana CCM Mjumbe wa NEC mwenye dream za kuja kuwa kiongozi wa Nchi hii.



    MWANDISHI ALIPEWA BOMU AKALIPUE??

    (1)-MWANDISHI MWENZIE ASEMA marehemu alikuwa anasoma kitabu cha maadili ya waandishi kabla ya tukio jambo ambalo si kawaida,

    (2)-Alionekana kuwa na wasiwasi na mgogoro wa nafsi kabla ya kwenda katika tukio.

    (3)-Bila kujali vurugu wala bila hofu alikuwa anaelekea mahali polisi walipokusanyika.

    (4)-Alipovamia kundi la polisi kabla hajafanya chochote polisi wakamuwahi wakawa wanamzuai.

    (5)-Akawa analazimisha kwenda alipo mkuu wa kituo wa polisi OCS.
    ... (6)-Wakati polisi wanakabiliana nae akaangukia tumbo.

    (7)-Mlipuko mkubwa ukasikika na kufumua utumbo na kujeruhi polisi kadhaa akiwemo mkuu wao.

    (8)-Huenda alikuwa na bomu aliloficha ndani ya shati.

    (9)-Hakudhamiria kujiua, huenda alitumwa kulidondosha katikati ya polisi.Lakini kwa bahati mbaya akadondoka,bomu likamlipukia kabla hajalitoa.

    HUENDA ALITUMIWA, AKAWALIPUE POLIS

    [​IMG]


    Ally Salum Hapi

    MKT WA CCM (UDSM),MJUMBE WA BARAZA KUU LA SHIRIKISHO LA CCM MKOA WA DSM


    University of Dar es Salaam
    Class of 2007 · L.L.B. · Bachelor of Laws · Staying Focused
    A graduate of LL.B(horns),University of Dar es salaam.

    My Take:
    Huyu na yeye anajiita ni Msomi.
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,515
    Likes Received: 35,138
    Trophy Points: 280
    ...Uongo wao huu uliokithiri waambiane wenyewe waliomo ndani ya magamba na Serikali dhalimu ya wauaji. Watanzania wengine uongo wao tumeshaustukia siku nyingi sana.
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    Mods, kwa maswala yanayotia uchungu kama hili la kuuliwa kwa mwandishi, na maneno yanayosemwa na viongozi wa CCM, inabidi mturuhusu tuwe tunaporomosha mijitusi ya haja ili tupunguze stress
     
  4. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,481
    Likes Received: 804
    Trophy Points: 280
    Ndibalema
    this is unbelievable.... If one ever contemplated killing, this is a good subject for the test, dogo huyu wa CCM anahitaji ulinzi kwani anacheza na sensitive matter in a a very light way!! asidhani kila kitu ni political debate
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,481
    Likes Received: 804
    Trophy Points: 280
    mkuu hii si ya kuichukulia ki-mkorogo, ogo anahitaji discipline ya kudumu
     
  6. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,876
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Statement kama hii ni ya muuaji .... lakini kumbuka malipo ni hapa hapa duniani .... huyu pia atauawa kwa vilaza ya majonzi, manunguniko na uchungu wa sale wote wanaokandamizwa na kunyimwa haki na stahiki katika ardhi ya nchi yao
     
  7. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,600
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Msomi gani asiye uwezo wa kujenga hoja? Labda awe msomi wa chupi.
     
  8. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,717
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Huyu atakuwa shoga, haiwezekani mwanaume timilifu akaongea upumbavu kama huu.

    CCM kweli ni wachawi, wauwaji, wezi na wanyang'anyi - kuanzia wakubwa wao mpaka watoto wao wanaowazaa!!!
     
  9. k

    kalikenye JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 1,565
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hivi bomu la machozi linaweza kumsambaratisha binadamu?
     
  10. a

    afwe JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,077
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Pamoja na freedom of expression, nadhani sio wakati sahihi kuleta utani katika mambo yenye majonzi kama hili
     
  11. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,604
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    Ukiwa kijana ndani ya CCM akili zako zinaenda likizo.
     
  12. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,481
    Likes Received: 804
    Trophy Points: 280
    kuna sehemu nilipost jana nikasema tusije kuambiwa kwamba jamaa amejiua... na dnipo tunapoelekea

    manina walahi
     
  13. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 942
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Mtoto uyu vipi......mtoto ashikiki..hashughuliki mtoto sio rizikiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii,mi naimba tu.
     
  14. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,350
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    ..Sababu zake zinafanana na za zomba humu jf
     
  15. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,188
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Lolote linawezekana tatizo wengi ni bendera fata upepo hawaelewi na ukiwauliza hawaelewi
     
  16. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mkuu,hlo nalo la kuuliza? we cheki tu huo mkorogo unaonyesha dogo ana fanya kazi kama sio ya kupara samaki, basi ANAPARA miwa
     
  17. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,657
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Naye anaongea ili na yeye Wamfikirie Kunako UDC!! Kama Gumbo
     
  18. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,161
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    CCM kwa ujumla wao na taasisi zilizo chini yake zikumbuke kitu kimoja kutoka kwa Robert Nesta Marley:

    You can fool some people some time,
    You can fool some people, all the time,
    You can fool all the, some time
    BUT YOU CANT FOOL ALL THE PEOPLE ALL THE TIME
     
  19. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Tunaweza kujaribia kwenye mwili wako?
     
  20. M

    Mtz.mzalendo JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana ni cdm wanamkono wao hapo
     
Loading...