Huenda Katuni za JM zikaanza kuleta maana sasa

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
40,043
2,000
Kuliwahi kuwa na katuni zilichorwa na JM na zikaleta gumzo Sana. Katuni ni katuni tu hata Kipanya anachora katuni. Ile ambayo naikumbuka vyema ni ile ya kwanza nadhani.

MTU yuko ndani ya shimo, halafu anachoma ngazi moto!! Bila kujua kuwa ndio aliyoitumia kuingilia hapo shimoni (ikulu!!??). Kuifungia JF huenda ikaanza kuleta maana, kufungia biashara yaani kuua PPP ndio kumzuia kutoka shimoni. Kula rambi rambi na mengineyo....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom