Huduma Regency hospital afadhali ya manzese/mburahati dispensary. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huduma Regency hospital afadhali ya manzese/mburahati dispensary.

Discussion in 'JF Doctor' started by Mwanajamii, Oct 29, 2011.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Niko hapa regency hospital..kwa kweli inasikitisha sana.wagonjwa wanalalamika,kauli na lugha mbovu mbovu za wahudum na manesi...upande wa mapokezi na maabara..gharama juu huduma mbovu,,in shot poor custom care urasimu mwingi ni bora hospitali zetu za manzese,mburahati na buguruni...nawasilisha.
     
  2. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 11,220
    Likes Received: 3,587
    Trophy Points: 280
    nenda india mjukuu wangu.
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,294
    Likes Received: 4,263
    Trophy Points: 280
    hospitali zipo nyingi mkuu
     
  4. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nami nina mashaka sana na hii hospital, gharama zipo juu sana lakini hakuna cha maana. kuna ndugu yangu alikuwa na matatizo ya ujauzito walimyayushayayusha tu hapo, nenda nyumbani rudi, mara sijui wampe kitanda, gharama kibao, lakini shida mtu haiishi mpaka tulipoamua kumuamishia muhimbili na huko alipata nafuu na kujifungua salama.
     
  5. Soraya

    Soraya JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanajua watu wanawaamini kwa ajili ya jina nao wanatake hiyo kama advtg kwao.
     
  6. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,976
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Nenda kwa Dkt Ndodi ukaone vibweka zaidi ya hayo. Hapo ukitaka huduma nzuri uwe mwanasiasa maarufu au muhindi tena daraja la kwanza.
     
  7. l

    lasix JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    afadhali hosp yetu ya taifa wanajitahidi huduma sema matatizo madogo madogo ya kiutendaji,hao regency ovyo kabisa,mapokezi na manesi hawajui customer care wako so rude wanafikiri watu wana dhiki sana,mi nishaachaga kwenda pale,ovyo kabisa...
     
  8. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,439
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kumbe ndivyo walivyo eenhe? Sisi wa huku kijijini tunaisikiaga tu! Asante sana maana umetupa onyo mapema ili na sisi tukija huko Dar tusiipapatikie hiyo hospitali
     
  9. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,667
    Likes Received: 1,183
    Trophy Points: 280
    Kweli ni gharama lakini ni hospitali nzuri
     
Loading...