Huddah Monroe licha ya kutoa picha za utupu mtandaoni na kutoishiwa na skendo nchini Kenya...

Money Stunna

JF-Expert Member
Aug 9, 2011
13,070
2,000


Kwa watu wengi, Huddah Monroe anaonekana kama msichana anayefikiria kula bata tu huku masuala ya msingi katika maisha akiyaweka pembeni.

Mwakilishi huyo wa Kenya kwenye Big Brother Afrika mwaka huu, leo amethibitisha kuwa pamoja na kuonekana mara nyingi akifanya starehe, bado anaikumbuka famiilia yake na moja ya mafanikio aliyoyafanya mwaka huu ni kuijengea nyumba familia yake.


“One of my biggest achievements this year.I am a proud daughter....I'm all teary. Family first,” ameandika Huddah kwenye picha aliyopost Instagram ya nyumba aliyoijenga kwaajili ya familia yake.


“Family first! How u grew up doesnt matter ,what u do with the rest od ur life matters and its funny how People still stuck in my past when the world moved on,” ameandika kwenye picha nyingine.

Hongera Huddah.

 

Money Stunna

JF-Expert Member
Aug 9, 2011
13,070
2,000
Mi nilidhani atajenga bonge la house kumbe mashauzi tuuuuuuyuu

Na asingejenga kabisa? Anastahili pongezi maana vijana wengi wenye pesa upanga nyumba na kununua magari tu.
Marehemu Kanumba alikufa bila nyumba. Ray, jackline wolper. Uwoya etc wote hawana nyumba. Wana magari ya bei tu
 

Money Stunna

JF-Expert Member
Aug 9, 2011
13,070
2,000
[h=3][/h]

Mwanadada nguli wa picha za ajabu aja na kali ya siku instagram , aamua kupost picha ikimonesha makalio yake live bila chenga na kufunguka kuwa hata hamwogopi mtu....duuuh kweli ni hatareeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee...​
 

kunzila

Senior Member
Jan 29, 2014
147
195
Jamani ndiyo maana Abiudi aliimba mungu siyo mwanadamu laiti kama angekuwa mwanadamu wengine wesinge pata hata tone la maji....
 

mossad007

JF-Expert Member
Dec 21, 2012
1,165
2,000
Nilianza kukafaham kakiwa Big brother.. kana tabia chafu, kagomvi, less intellectual ila kazuri.
 

McDonaldJr

JF-Expert Member
Sep 25, 2013
6,392
2,000
Sawa kuzaliwa binadamu ni nusu uchizi hata mm nna mapungufu yng ila uyu nahisi hata muumba anajiuliza km kwl kamuumba yy au kuna kono la shetani hapa binti kujisitiri kwake utata baradhuli kwl.
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
149,839
2,000
kanayauza dola ngapi tuongee biashara? maana biashara matangazo naye kaamua kutangaza
 

Muuza Sura

JF-Expert Member
Aug 1, 2011
1,988
1,250
tatizo mademu wengi wa uswahilini hawapo instagram...ingekuwa shida!maana unakuta mtoto kavaa gauni laini ila ---- linavyotikisika ni balaa si kama hawa kina huddah wanaolazimisha ------ yaonekane
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom