Huawei yaanza kutumia mfumo endeshi wake kwenye baadhi ya simu zake

Kibumbula

Kibumbula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2018
Messages
2,647
Points
2,000
Kibumbula

Kibumbula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2018
2,647 2,000
China China China tu.kwanini mnapigia debe China wakati kazi yao ni copy na paste na fakes. Au nyie ni wauza simu za kichina na mmeona Sasa hazitauzika ndiyo mnahangaika kupiga debe. Marekani ndiyo wavumbuzi wa internet na simu za mkononi wengine wote watajifunza kwake.jiulize kwanini China anatengeneza simu halafu anategemea OS ya marekani
Figisu za nini sasa kwa Huawei kama technology yote ni mali ya USA?. Yawezekana kuwa bado ni mshamba kwenye ugunduzi wa kiteknolojia.Hebu jaribu kufuatilia kila aina ya teknolojia na historia yake.Nahisi kuna kitu utajifunza.Mwisho wa yote,ngoja Huawei afanye yake,mimi na wewe tubaki kwenye upigaji zumari kwa pande zetu tuziaminizo.
 
Waziri wa Kaskazini

Waziri wa Kaskazini

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2015
Messages
4,039
Points
2,000
Waziri wa Kaskazini

Waziri wa Kaskazini

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2015
4,039 2,000
"Necessity is the mother of invention" ---- Wachina watatoboa tu, na USA itajilaumu sana.
Marekani haamua kukaza akikaza huawei watatafunana, Youtube, fb, inst, Google wakiamua kuondoa program zao kwenye hiyo sim itajifia tu
 
Kibumbula

Kibumbula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2018
Messages
2,647
Points
2,000
Kibumbula

Kibumbula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2018
2,647 2,000
Suala hapa sio mvumbuzi nani, suala ni --who masters the technology and the technical know- how to suit people demands at affordable costs-- mchina hili anaweza na Amerika kashikwa na kiwewe na wivu kama demu.

Hasa, the shit hole president Trump.😁
Hapo kweli umeongea mkuu πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™
 
Kibumbula

Kibumbula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2018
Messages
2,647
Points
2,000
Kibumbula

Kibumbula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2018
2,647 2,000
Kwahiyo the Masters of world mobile phones is China? Can you prove it. Kama ni great thinker usitumie matusi.tetea hoja kwa ushahidi
Wewe hujui kama iPhones zilishapigwa chini kitambo na Huawei na kupokwa nafasi yake ya pili huku akimfukuzia Samsung ili achukue nafasi ya kwanza kwa mauzo duniani?Uko wapi mkuu?
 
Kibumbula

Kibumbula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2018
Messages
2,647
Points
2,000
Kibumbula

Kibumbula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2018
2,647 2,000
H
Hujanielewa hapa, nasema hivi Katika dunia ya leo yule atakayeweza kutumia ujuzi wake katika sayansi na teknology na akaifanya iwe rahisi watu kupata matunda ya tekknoloji yake huyo "atatoboa"-- na jambo hilo Mchina hana msindani duniani na Waamerika wameingia kiwewe juu ya hilo.

Ninaposema " The shit hole president Trump" -- President Trump yeye ndiye aliyeanza kutuita Wafrika "shit holes", sasa mimi nikimwita "shit hole presiden" kwa tusi lake mwenyewe wewe unakasirika nini??!!--- kadhia ya HAWAEI yeye si ndiye aliyeianzisha!!πŸ€”
Hakika mkuu πŸ™πŸ™
 
Donkey

Donkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2010
Messages
926
Points
1,000
Donkey

Donkey

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2010
926 1,000
Unaongelea iPhone ukiwa Tanzania.ajabu kubwa sana.hongera yako.tembea uone
Wewe hujui kama iPhones zilishapigwa chini kitambo na Huawei na kupokwa nafasi yake ya pili huku akimfukuzia Samsung ili achukue nafasi ya kwanza kwa mauzo duniani?Uko wapi mkuu?
Sent from my Moto E (4) using JamiiForums mobile app
 
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
3,830
Points
2,000
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
3,830 2,000
Watakaofaidika kwenye hii vita ya huawei na marekani ni afrika tutaletewa technology ambayo ilipaswa kuuzwa huko majuu.
 
kcamp

kcamp

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2014
Messages
4,053
Points
2,000
kcamp

kcamp

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2014
4,053 2,000
China kawa master wa tech lini? Kapigwa pin na arm ,sasa sjui atatengeneza simu gani..maana mnaona Os ni deal
Suala hapa sio mvumbuzi nani, suala ni --who masters the technology and the technical know- how to suit people demands at affordable costs-- mchina hili anaweza na Amerika kashikwa na kiwewe na wivu kama demu.

Hasa, the shit hole president Trump.
 

Forum statistics

Threads 1,303,521
Members 500,948
Posts 31,484,451
Top