How Women Fool Men!!!


Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
4,393
Likes
27
Points
135
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
4,393 27 135
Haya tena Jamani, Jioneeni wenyewe myashuhudie kwa macho yenu!! Jinsi mnavyochunwa mchana kweupeeeee!!, nimekuwekeeni

msije mkaniuliza source, wenye kupenda .......
 

Attachments:

Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
hahahaha BwaBwa, here you go again! I am loving!
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,247
Likes
781
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,247 781 280
we kweli bwabwa.
naomba nikuulize una sifa za mabwabwa ninaowasikiaga?
ni kawaida yako kupakuliwa
 
JS

JS

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
2,067
Likes
19
Points
135
JS

JS

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
2,067 19 135
Sasa tusijirembe jamani mbona hivyo ni visa wewe Bwabwa??
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
336
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 336 180
Bwabwa una vituko, lakini kwa hapa nimekukubali!
Hawa wanawake bana, nawasikitikia young brodas ambao ndo wako kusakanya sasa hivi!
 
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
4,393
Likes
27
Points
135
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
4,393 27 135
Bwabwa una vituko, lakini kwa hapa nimekukubali!
Hawa wanawake bana, nawasikitikia young brodas ambao ndo wako kusakanya sasa hivi!
Tuko pamoja PJ, samahani sana kwa kukumbusha machungu, Nakupa pole sana kwa msiba wa mzee wetu..
 
JS

JS

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
2,067
Likes
19
Points
135
JS

JS

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
2,067 19 135
Shosti usinikasirikie bure kwa kufichua siri jemeni!
Mi lazima nikumaindi kwa kweli kwa sababu hata Mungu ameturuhusu tujirembe wewe Bwabwa wewe hutaki tujirembe sasa mimi nisipojiremba unadhani nitapendwa?????
 
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
2,521
Likes
821
Points
280
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
2,521 821 280
Wee bwabwa kweli unajua mapigo ya mademu,mi kunademu nilikuwa namjua alikua kama kinyago,lakini ukimuona sasa,lazima uujutie ulijali!!
 
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
4,393
Likes
27
Points
135
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
4,393 27 135
Wee bwabwa kweli unajua mapigo ya mademu,mi kunademu nilikuwa namjua alikua kama kinyago,lakini ukimuona sasa,lazima uujutie ulijali!!
Yaap Mchajikobe..ninawajua sana hawa....
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
336
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 336 180
Tuko pamoja PJ, samahani sana kwa kukumbusha machungu, Nakupa pole sana kwa msiba wa mzee wetu.
[/QUOTE]
Nililazimika kukubaliana na hali, maana wanasema kufa ni mara moja tu...no second chance!..huh!
 
GAMBLER

GAMBLER

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2009
Messages
303
Likes
0
Points
0
GAMBLER

GAMBLER

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2009
303 0 0
Duh!! Hapo Bwabwa naona hii si ya mwaka, itakuwa ya karne....umeniacha hoi
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,127
Likes
559
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,127 559 280
BWA-BWA naye... kwa hiyo unatushauri tule Bata na sio Samaki...???
 
tovuti

tovuti

Senior Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
160
Likes
0
Points
0
tovuti

tovuti

Senior Member
Joined Oct 29, 2009
160 0 0
Kusema kweli hapa Bwabwa anatusaidia kushtukia hii mitego tunayowekewa na madem, ni hatari sana
 
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,342
Likes
25
Points
145
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,342 25 145
hahaaa bwabwa,kwa mara ya kwanza hujaniudhi bali umenichekesha..ila wait..una maaana unajaribu kutuponda kwa wanaume au..??heheee hata mie sifagilii ma make up napenda kutoka kinatureli.
 
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,243
Likes
1,708
Points
280
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,243 1,708 280
Yaap Mchajikobe..ninawajua sana, kwetu sisi tumezaliwa 6, watano majike, dume ndio mimi peke yangu
nop,sema mmezaliwa sita wote majike maana nawewe si unaliwa vilevile??
 
Noname

Noname

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,269
Likes
11
Points
0
Noname

Noname

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,269 11 0
sasa ndo mshajua ukweli msije kusema you are fooled:)
 
kisasangwe

kisasangwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
294
Likes
1
Points
33
kisasangwe

kisasangwe

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
294 1 33
Mi lazima nikumaindi kwa kweli kwa sababu hata Mungu ameturuhusu tujirembe wewe Bwabwa wewe hutaki tujirembe sasa mimi nisipojiremba unadhani nitapendwa?????
mwambie ajue mamii.mwanamke kujiremba.
 
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
4,393
Likes
27
Points
135
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
4,393 27 135
hahaaa bwabwa,kwa mara ya kwanza hujaniudhi bali umenichekesha..ila wait..una maaana unajaribu kutuponda kwa wanaume au..??heheee hata mie sifagilii ma make up napenda kutoka kinatureli.
Nimekuchekshaaa!!
 

Forum statistics

Threads 1,205,453
Members 457,927
Posts 28,194,686