How profitable is Safaricom ukicompare na top Tanzanian firms??


MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
13,242
Points
2,000
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
13,242 2,000
Ebwana ni mtandao gani hapa Tanzania unatoa 10GB kwa TSh 15,000/- ?
Wewe nawe unaishi pori gani hulijui hilo. Hivi Watanzania tunaojadili nao mada huwa wa wapi maana hata nchi yao hawaifahamu, au mtakua mnaishi mitaa ya mabanda hamna habari na matukio ya nchi.
 
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
7,434
Points
2,000
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
7,434 2,000
Duh ulivyo mjinga na hicho kicheko chako cha kibinti binti, hehehehe wewe unaishi Tanzania gani hulijui hili kwamba mitandao yenu yote kifurushi kikiisha muda wake hata kama unazo MB kiasi gani huwa zinapotea kwa maji, hiyo ni sera hivyo TCRA watafanya kipi kipya wakati na wenyewe ndio hao hao wakuliwa mchana peupe.
Mitandao ya simu huwa imewabana nyote kwenye mapumb.... hamna uwezo wa kujitoa.

Kwa Safaricom nina raha sana maana hata nikinunua MBs kiasi gani na ziishe muda wake bado nitazipata nikinunua kingine, kuna wakati huwa hata nasafiri nje ya nchi nikirudi nakuta MB zangu ziko pale pale, nazifanyia activation tu basi.
Acha povu
Ahaa haa haaa
Wewe mwenyewe umenunua kifurushi cha 24hrs, halafu unataka kitumike with no limit. That is your problem. N don't think anything that is done in Kenya can be taken as a SI unit to adopted by others. unafanya tunachokiona kinafaa.
Btw, how is Maparachichi deal doing.
Also if the missed guy is now see.
 
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
13,242
Points
2,000
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
13,242 2,000
Acha povu
Ahaa haa haaa
Wewe mwenyewe umenunua kifurushi cha 24hrs, halafu unataka kitumike with no limit. That is your problem. N don't think anything that is done in Kenya can be taken as a SI unit to adopted by others. unafanya tunachokiona kinafaa.
Btw, how is Maparachichi deal doing.
Also if the missed guy is now see.
Kazi yangu inahusu matumizi makubwa ya internet, hivyo huwa siungi ungi kwenye vifurushi vya masaa 24 kama ulivyozoea.
Huwa nawekeza kwa kifurushi aidha cha wiki au mwezi, tatizo ninasafiri sana baina ya hizi nchi najikuta kifurushi ninacho cha wiki na naondoka nchini nikikusudia kurudi baada ya siku kama kumi, hivyo kinazama.
Lakini kwa Kenya hata nikinunua cha wiki na nirudi baada ya miezi, nitakikuta, sema nyumbani nimewekeza kwa mtandao wa lease line ya Zuku.
 
Z

Zurri

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2018
Messages
6,117
Points
2,000
Z

Zurri

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2018
6,117 2,000
Wewe nawe unaishi pori gani hulijui hilo. Hivi Watanzania tunaojadili nao mada huwa wa wapi maana hata nchi yao hawaifahamu, au mtakua mnaishi mitaa ya mabanda hamna habari na matukio ya nchi.
Nimekuuliza swali rahisi sana. Jibu swali acha ngonjera
 
Jitu jeusi

Jitu jeusi

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2015
Messages
1,488
Points
2,000
Jitu jeusi

Jitu jeusi

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2015
1,488 2,000
Kazi yangu inahusu matumizi makubwa ya internet, hivyo huwa siungi ungi kwenye vifurushi vya masaa 24 kama ulivyozoea.
Huwa nawekeza kwa kifurushi aidha cha wiki au mwezi, tatizo ninasafiri sana baina ya hizi nchi najikuta kifurushi ninacho cha wiki na naondoka nchini nikikusudia kurudi baada ya siku kama kumi, hivyo kinazama.
Lakini kwa Kenya hata nikinunua cha wiki na nirudi baada ya miezi, nitakikuta, sema nyumbani nimewekeza kwa mtandao wa lease line ya Zuku.
Siku ukija TZ nitafute mkuu
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
6,448
Points
2,000
Age
51
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
6,448 2,000
Mbona wakenya wajinga sana?
 
Meraki

Meraki

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2018
Messages
1,739
Points
2,000
Meraki

Meraki

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2018
1,739 2,000
Hivi Wakenya mbona mna envy sana Tz?
Hamuwezi kufanya chochote bila kucompare na Tz? Yaani ukiona thread huku TZ v KE jua imeanzishwa na Mkenya? What is wrong with you guys? Leave us alone. Nyie mna nchi yenu nasi tuna yetu.

Ni wajinga wa Nairobi hasa Wakikuyu tu, husikii Waluo wanafanya comparison wala watu wa Pwani-Mombasa, Pate na Lamu hawana huu ujinga.

Basi tufanye mmeshinda, kila kitu mpo juu na mtabaki kileleni.

Kenya Oyeee
Harambeee
 
LightYagami

LightYagami

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2016
Messages
2,467
Points
2,000
Age
26
LightYagami

LightYagami

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2016
2,467 2,000
Hivi Wakenya mbona mna envy sana Tz?
Hamuwezi kufanya chochote bila kucompare na Tz? Yaani ukiona thread huku TZ v KE jua imeanzishwa na Mkenya? What is wrong with you guys? Leave us alone. Nyie mna nchi yenu nasi tuna yetu.

Ni wajinga wa Nairobi hasa Wakikuyu tu, husikii Waluo wanafanya comparison wala watu wa Pwani-Mombasa, Pate na Lamu hawana huu ujinga.

Basi tufanye mmeshinda, kila kitu mpo juu na mtabaki kileleni.

Kenya Oyeee
Harambeee
Sarcasm yako imefeli. WaTanzania wamekuwa wakitutajataja humu, sasa ni kurudisha mkono. Kutroll na full force
 
Meraki

Meraki

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2018
Messages
1,739
Points
2,000
Meraki

Meraki

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2018
1,739 2,000
Sarcasm yako imefeli. WaTanzania wamekuwa wakitutajataja humu, sasa ni kurudisha mkono. Kutroll na full force
Ndugu zetu mmezidi kwa kupenda comparison. Mmeanzisha mpaka uzi wa Kampala vs Dar.....ona muanzilishi ni Mkenya na commentators ni Wakenya. Mna shida gani?
Hivi huko Kenya hakuna platform kama hii mkawa mnaijadili Tz kwa uhuru bila kuja kutukera humu na upuuzi wenu?

Kuna blogger mmoja wa Ghana alisema Wakenya mnapenda comparison ya nchi na nchi sijui mna matatizo gani?
 
tuusan

tuusan

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
9,673
Points
2,000
Age
28
tuusan

tuusan

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
9,673 2,000
Vodacom tanzania revenue 1trillion tshs
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
11,696
Points
2,000
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
11,696 2,000
Ndugu zetu mmezidi kwa kupenda comparison. Mmeanzisha mpaka uzi wa Kampala vs Dar.....ona muanzilishi ni Mkenya na commentators ni Wakenya. Mna shida gani?
Hivi huko Kenya hakuna platform kama hii mkawa mnaijadili Tz kwa uhuru bila kuja kutukera humu na upuuzi wenu?

Kuna blogger mmoja wa Ghana alisema Wakenya mnapenda comparison ya nchi na nchi sijui mna matatizo gani?
Wanayo ya kuitwa KT, ni kujadili wakikuyu na waluo tu, full upuuzi.
 

Forum statistics

Threads 1,296,167
Members 498,559
Posts 31,237,027
Top