How profitable is Safaricom ukicompare na top Tanzanian firms??


LightYagami

LightYagami

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2016
Messages
2,467
Points
2,000
Age
26
LightYagami

LightYagami

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2016
2,467 2,000
how-big-is-saf-jpg.1096941

I can assume Safaricom = 50 Tanzanian companies
 
game over

game over

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2016
Messages
4,862
Points
2,000
Age
49
game over

game over

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2016
4,862 2,000
Did you compare how cheap is Telecom service in Tanzania vs Kenya?
The poor fella do not understand the dynamics of different markets, halafu watakwambia mfumo wa Elimu wa Kenya ni Bora Africa nzima.
 
Mikopo Chefuchefu

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2017
Messages
1,521
Points
2,000
Mikopo Chefuchefu

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2017
1,521 2,000
Wakenya ni wajinga kweli. Yani nyie mnaibiwa na kunyonywa na Safaricom alafu mnakuja hapa kushangilia?
 
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
13,242
Points
2,000
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
13,242 2,000
Did you compare how cheap is Telecom service in Tanzania vs Kenya?
What's so cheap in Tz's telecom, mnavyoibiwa MBs kwa vifurushi vya upuzi.
Nikiwa kwenu huwa nachukia sana mnavyonyonywa na hayo makampuni ya simu, yaani nanunua kifurushi cha Voda cha wiki kwa shilingi 15,000 GB kumi, halafu ikitokea sijazitumia zote na wiki inaisha yaani vinapotea kwa maji.
Hapa Kenya siku au masaa yakiisha ukinunua kifurushi kingine kinajumuishwa kwenye salio ulilokua nalo.
 
K

kennedy0000

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2012
Messages
2,753
Points
2,000
K

kennedy0000

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2012
2,753 2,000
Only 35% of that amount remains in Kenya! The rest goes to Vodafone UK n Vodacom SA!
Vodafone owns 40% idiot. 60% is owned by GOK and the Kenyan public at NSE.
And still Safaricom re-invests a lot of their profit into their network. We're already thinking 5G when Tanzania is barely out of 3G.
 
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
7,434
Points
2,000
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
7,434 2,000
What's so cheap in Tz's telecom, mnavyoibiwa MBs kwa vifurushi vya upuzi.
Nikiwa kwenu huwa nachukia sana mnavyonyonywa na hayo makampuni ya simu, yaani nanunua kifurushi cha Voda cha wiki kwa shilingi 15,000 GB kumi, halafu ikitokea sijazitumia zote na wiki inaisha yaani vinapotea kwa maji.
Hapa Kenya siku au masaa yakiisha ukinunua kifurushi kingine kinajumuishwa kwenye salio ulilokua nalo.
Ahaaa haaa haaa
Wewe wanakupuna kwa sababu ya ujinga wako. Wenzako ikitokea hivyo wanapeleka evidence TCRA na kupewa haki yao na magharama ya usumbufu kede kede.
 
Mibas

Mibas

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
2,640
Points
2,000
Mibas

Mibas

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
2,640 2,000
What's so cheap in Tz's telecom, mnavyoibiwa MBs kwa vifurushi vya upuzi.
Nikiwa kwenu huwa nachukia sana mnavyonyonywa na hayo makampuni ya simu, yaani nanunua kifurushi cha Voda cha wiki kwa shilingi 15,000 GB kumi, halafu ikitokea sijazitumia zote na wiki inaisha yaani vinapotea kwa maji.
Hapa Kenya siku au masaa yakiisha ukinunua kifurushi kingine kinajumuishwa kwenye salio ulilokua nalo.
Nimetumia internet katika nchi 6 zinazoizunguka Tanzania, pamoja na mapungufu yote bado huduma inayotolewa Tanzania ni very cheap.
 
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
13,242
Points
2,000
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
13,242 2,000
Ahaaa haaa haaa
Wewe wanakupuna kwa sababu ya ujinga wako. Wenzako ikitokea hivyo wanapeleka evidence TCRA na kupewa haki yao na magharama ya usumbufu kede kede.
Duh ulivyo mjinga na hicho kicheko chako cha kibinti binti, hehehehe wewe unaishi Tanzania gani hulijui hili kwamba mitandao yenu yote kifurushi kikiisha muda wake hata kama unazo MB kiasi gani huwa zinapotea kwa maji, hiyo ni sera hivyo TCRA watafanya kipi kipya wakati na wenyewe ndio hao hao wakuliwa mchana peupe.
Mitandao ya simu huwa imewabana nyote kwenye mapumb.... hamna uwezo wa kujitoa.

Kwa Safaricom nina raha sana maana hata nikinunua MBs kiasi gani na ziishe muda wake bado nitazipata nikinunua kingine, kuna wakati huwa hata nasafiri nje ya nchi nikirudi nakuta MB zangu ziko pale pale, nazifanyia activation tu basi.
 
Mibas

Mibas

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
2,640
Points
2,000
Mibas

Mibas

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
2,640 2,000
Vodafone owns 40% idiot. 60% is owned by GOK and the Kenyan public at NSE.
And still Safaricom re-invests a lot of their profit into their network. We're already thinking 5G when Tanzania is barely out of 3G.
Even UK didn't yet.
 
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
13,242
Points
2,000
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
13,242 2,000
Nimetumia internet katika nchi 6 zinazoizunguka Tanzania, pamoja na mapungufu yote bado huduma inayotolewa Tanzania ni very cheap.
Cheap kivipi, tumia facts wacha hisia.
Kwenu nimetumia mitandao yote, hapa nazungumzia facts, mtandao wenu cheap labda kile kifurushi cha chuo cha Halotel, ila nacho ni majanga maana kasi yake ya ovyo. Tigo speed yao ni tupa kule, ovyoo sana.
Voda tu ndio huwa nawakubali walau speed yao imekaa Kikenya, lakini neno cheap halipo.
 
Z

Zurri

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2018
Messages
6,117
Points
2,000
Z

Zurri

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2018
6,117 2,000
Cheap kivipi, tumia facts wacha hisia.
Kwenu nimetumia mitandao yote, hapa nazungumzia facts, mtandao wenu cheap labda kile kifurushi cha chuo cha Halotel, ila nacho ni majanga maana kasi yake ya ovyo. Tigo speed yao ni tupa kule, ovyoo sana.
Voda tu ndio huwa nawakubali walau speed yao imekaa Kikenya, lakini neno cheap halipo.
Ebwana ni mtandao gani hapa Tanzania unatoa 10GB kwa TSh 15,000/- ?
 
Mibas

Mibas

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
2,640
Points
2,000
Mibas

Mibas

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
2,640 2,000
Cheap kivipi, tumia facts wacha hisia.
Kwenu nimetumia mitandao yote, hapa nazungumzia facts, mtandao wenu cheap labda kile kifurushi cha chuo cha Halotel, ila nacho ni majanga maana kasi yake ya ovyo. Tigo speed yao ni tupa kule, ovyoo sana.
Voda tu ndio huwa nawakubali walau speed yao imekaa Kikenya, lakini neno cheap halipo.
Ndugu huwezi nidanganya kitu kuhusu kenya. Nimeishi miaka kibao huko nimesoma huko na nimeanza kutumia huduma za simu huko tangu enzi za Kencel. Yaishe
 
LightYagami

LightYagami

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2016
Messages
2,467
Points
2,000
Age
26
LightYagami

LightYagami

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2016
2,467 2,000
Najaribu kuonyesha one kenyan companies is more profitable, twice profitable actually, kushinda 14 Tanzanian companies. Tukampuni twenu tudogo
 

Forum statistics

Threads 1,296,165
Members 498,559
Posts 31,236,924
Top