How Can I Recover My Lost Data


Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
11,912
Likes
5,258
Points
280
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
11,912 5,258 280
Habari za asubuhi wanaJF nina tatizo moja nimepata kwenye computer yangu so naomba msaada wenu
Computer ilikuwa na VIRUS wa ODINGA nilifanikiwa kumuondoa baadae nika install antivirus ya AVAST wakati inascan niliselect option ya kudelete virus ilivyomaliza kulikuwa na Folder moja kwenye desktop kulikuwa na document zikapotea

Nimejaribu kurecover lakini nimeshindwa kupata hizo document
Nawakilisha
 
johnj

johnj

Member
Joined
Jul 23, 2008
Messages
80
Likes
10
Points
15
johnj

johnj

Member
Joined Jul 23, 2008
80 10 15
hebu tueleze umejaribu vipi ku-recover kabla hatujafikiria kukusaidia au kuelezea labda kuna step umekosea au tukupe maelekezo ya jinsi ya kufanya
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
11,912
Likes
5,258
Points
280
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
11,912 5,258 280
Nimetumia Ontrack Easy Recover Proffesional but nimepata ambayo nimedelete kuanzia juzi
 
Last edited:
johnj

johnj

Member
Joined
Jul 23, 2008
Messages
80
Likes
10
Points
15
johnj

johnj

Member
Joined Jul 23, 2008
80 10 15
kuna software inaitwa "easy recovery" mwombe invisible akuwekee ui-download yenyewe inaweza kukusaidia zaidi. bahati mbaya hapa nilipo siwezi kukuwekea maana admin wangu ananibana sana. then utasema kama umefikia wapi. by the way invisible anapatikana hapa hapa JF.
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
11,912
Likes
5,258
Points
280
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
11,912 5,258 280
kuna software inaitwa "easy recovery" mwombe invisible akuwekee ui-download yenyewe inaweza kukusaidia zaidi. bahati mbaya hapa nilipo siwezi kukuwekea maana admin wangu ananibana sana. then utasema kama umefikia wapi. by the way invisible anapatikana hapa hapa JF.
Ndio nimetumia hiyo ila shida yangu kubwa ni kurecover email za outlook
 
johnj

johnj

Member
Joined
Jul 23, 2008
Messages
80
Likes
10
Points
15
johnj

johnj

Member
Joined Jul 23, 2008
80 10 15
hapo tusubiri members wengine wachangie. nitarudi baada ya muda
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,975
Likes
5,344
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,975 5,344 280
Helo Mr Belo jaribu Kutumia System Restore Kisha Download Norman Malware kuiondowa tena ODINGA Virus kisha ndio Download Tena AVAST Anti-Virus Kwa kutumia System Restore Bonyeza hapa System Restore

kwa Kutumia Norman Malware kuiondowa Tena Odinga Virus Bonyeza hapa MajorGeeks.Com - Contacting Download Site

Ukifanya hivyo Utarudisha Data zako zote ulizopoteza Asante nafikiri nitakuwa nimekusaidia .
 
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
5,307
Likes
814
Points
280
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2008
5,307 814 280
Nadhani kama recovery program imekataa kuziona itakua ishapotea, jaribu program nyingine labda utabahatika.
Cha muhimu hapa ni kutodelete files zilizo infected bora kuzimove kwenye Quarantine, just in case.
System restore haiwezi kurecover files zako, inaback up system files only.
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
11,912
Likes
5,258
Points
280
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
11,912 5,258 280
Nilijaribu software nyingi zikagoma tatizo nilikuwa nataka ni-receover outlook email but nilishindwa
 

Forum statistics

Threads 1,235,479
Members 474,585
Posts 29,223,752