Housegirl | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Housegirl

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by X-PASTER, Nov 30, 2007.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Nov 30, 2007
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Katika nyumba moja, walikuwa wanakaa mtu na mkewe pamoja na mfanyakazi wa ndani wa kike. Siku moja mke akapotelewa na chupi zake 3. Akamamua kumuuliza mfanyakazi wake kama kachukua chupi zake. Mfanyakazi wa ndani akamkatalia katukaatu kuwa ameiba chupi, kesi ikafika kwa mume... Mashtaka yakawa kama ifuatavyo...

    Mke: mume wangu mfanyakazi ameniibia chupi zangu...

    Mume akamuita mfanyakazi na kumuuliza... " eti kweli umechukua chupi za mamako?!"

    Mfanyakazi akajibu (huku akiona aibu kidogo) " Aku mie sijachukua chupi... kwani we si unajuaga mimi sivai chupi? Tena hizi chupi za nini mie...
     
  2. N

    Nesindiso Sir JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2007
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du!! Nomaa!!!
     
  3. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2007
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,521
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Mnaambiwa kila siku .... usijaribu hawa mahousigeli; kichwani hakuna kitu... watawaumbua. Ubongo wao uko katikati ya miguu
    Kali sana mzee
     
  4. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2007
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,095
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    hii hatari mkuu
     
  5. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2007
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,278
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    kaaaaaaaazzziii kweli kweliiiiiii
     
  6. ram

    ram JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2007
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 6,201
    Likes Received: 903
    Trophy Points: 280
    Hii kali kwelikweli!
     
  7. JT2014

    JT2014 JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2015
    Joined: Jan 18, 2014
    Messages: 1,868
    Likes Received: 1,039
    Trophy Points: 280
    Nao ni watu tuweke heshima kidogo.
     
  8. barutirashid

    barutirashid JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2015
    Joined: Jun 24, 2014
    Messages: 314
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Dah kweli.hilo joka la amazon..
     
  9. New City

    New City JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2015
    Joined: Apr 17, 2014
    Messages: 1,005
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    what if she is your daughter..??
    ##misterdennis
    tuwaheshimu bhana ,c ndio tunawaamini kuwaachia watoto wetu
     
  10. Smart911

    Smart911 JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2015
    Joined: Jan 3, 2014
    Messages: 14,411
    Likes Received: 11,028
    Trophy Points: 280
    Angemjibu kwa ukali. Sheenzz na uwe una vaa nguo nzito, siyo mnavaa nguo nyepesi alafu unakuja ropoka ropoka tu.
     
  11. tomjelly

    tomjelly JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2015
    Joined: Jul 29, 2013
    Messages: 562
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    hii tunaita kupoteza maboya. :D
     
  12. 007 De Souza

    007 De Souza JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2015
    Joined: Feb 19, 2015
    Messages: 595
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    hapo angeweza hata kutoa dro!
     
  13. j

    joyce ludovick Member

    #13
    Oct 13, 2015
    Joined: Oct 1, 2015
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh teh teh
     
  14. s

    shyja JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2015
    Joined: Jul 31, 2013
    Messages: 403
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hahahaha
     
Loading...