House of Commons, UK, Bunge la Kenya etc wabunge huzichapa sometimes nasubiri TZ MPs | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

House of Commons, UK, Bunge la Kenya etc wabunge huzichapa sometimes nasubiri TZ MPs

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jay One, Nov 20, 2010.

  1. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 10,111
    Likes Received: 3,076
    Trophy Points: 280
    Niliposikia kauli ya Chili eti wabunge wa CHADEMA wanaweza kufukuzwa bungeni, nilimshangaa na kusema huyu ni Spika, naibu, au...? hata sheria na kanuni hajui, anaongea tu, uzee unamjia vibaya, nafikiri ule muda wa wabunge sasa kupeana na kushikishana adabu umefika, ngumi puuuuuuuuuuuuuuhhhhhhhhhhhh, maana it hurts mtu mzima anaongea kama yy ni mungu mtu, sometimes displine inapatikana kwa kuzichapa natoa mawazo fanyieni kazi.
     
  2. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ningekuwemo bungeni jana ningemtwanga mtu yai "vinza". CHADEMA ni wapole
     
  3. M

    Mtu wa Mungu JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yote haya ni geresha tu!!!!!!!!!!!!! Nafsi zinawahukumu kuliko!!!!!!!!!!!!!! Tena wengine wanajiita wacha Mungu!!!!!!!!!!!!!!!! DHAMIRI ZINAWATAFUNA!!!!!!!!!!! kwa kutwaa utawala kwa njia ya LAANA!!!!!!!!!!!!Kwa wanadamu watatamba lakini kwa sala na dua zinazoendelea kutoka kote nchini wasubiri tu waone kama watahimili uzito na ukali wa UPANGA wa Mungu wakati wa Mungu utakapowadia!!!!!!!!!!! Kumbukeni wanaJF kwamba kwa Mungu rushwa, ufisadi, wizi, ni dhambi-ye yote anayetetea maovu haya kama chiligati anashirikiana na wayatendayo. chiligati wewe unayejiita mkristo soma UFUNUO 21:8
    :angry::angry::angry::angry::angry::angry::angry::angry::angry::angry::angry::angry::angry::angry::angry::angry::angry::angry::angry::angry::angry::angry::angry::angry::angry::angry:

    Kwa wapenda haki ni MPAKA KIELEWEKE:target::target::target::target::target::target::target::target:
     
Loading...