House Girl aliyemtesa mtoto uganda aomba samahani leo mahakamani.

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
38,680
2,000
Kama Yesu Kristo Wa Nazareth Aliweza Kuwasamehe Kuanzia Waliokuwa Na Dhambi Kubwa Akina Rahab ( Rahel ) Na Mpaka Wauaji Na Maisha Yakaendelea Itakuwaje Sisi Dunia Tushindwe Kumsamehe Huyu Binti? Ameshajutia Kosa Lake Na Anachotakiwa Ni Counseling Tu. Ila Na Nyie Mlio Na Mabeki Tatu Muwe Na Mapenzi Nao Kwani Sababu Za Yote Haya Zinginezo Nyie Pia Ni Sababu............Binafsi Nimemsamehe Nikifuata Nyayo Za Yesu Kristo!
 

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,515
2,000
Kama Yesu Kristo Wa Nazareth Aliweza Kuwasamehe Kuanzia Waliokuwa Na Dhambi Kubwa Akina Rahab ( Rahel ) Na Mpaka Wauaji Na Maisha Yakaendelea Itakuwaje Sisi Dunia Tushindwe Kumsamehe Huyu Binti? Ameshajutia Kosa Lake Na Anachotakiwa Ni Counseling Tu. Ila Na Nyie Mlio Na Mabeki Tatu Muwe Na Mapenzi Nao Kwani Sababu Za Yote Haya Zinginezo Nyie Pia Ni Sababu............Binafsi Nimemsamehe Nikifuata Nyayo Za Yesu Kristo!
Angekufanyia Mwanao kama alivyomfanyia huyu Malaika asie na hatia je ungeli msamehe? Ninatamani awe Mfanyakazi wako ili nipate kuona huo msahama wako.Tusubiri mahakama jinsi watakavyoamuwa.
 

mnyepe

JF-Expert Member
Dec 1, 2008
1,914
1,225
Mahakama haina hizo mambo, kama kakiri kosa, kwanza anatiwa hatiani, ikifuatiwa na adhabu baada ya kusikilizwa shufaa kutoka kwa mshitakiwa..period.
 

Mr Q

JF-Expert Member
Aug 16, 2012
9,497
2,000
Hiyo jela iwe chumbani kwangu, sina mke wala mtoto, ataipata fureshi!
Hata wale wanao endaga kula fungate kuna baadhi yao huishia kupiga picha ktk fukwe za bahari ilhali walikuwa wamepania kutoa dozi mwanzo mwisho. So unaweza kujikuta ndani ya siku 2 huna hamu kabisa na dada wa watu akajikuta anakua huru mchana kweupeee!
 

Jidu La Mabambasi

JF-Expert Member
Oct 20, 2014
7,105
2,000
Hata wale wanao endaga kula fungate kuna baadhi yao huishia kupiga picha ktk fukwe za bahari ilhali walikuwa wamepania kutoa dozi mwanzo mwisho. So unaweza kujikuta ndani ya siku 2 huna hamu kabisa na dada wa watu akajikuta anakua huru mchana kweupeee!
Ha ha !
Muu mi nakula huyo kwa breaffast, halafu najipa time kidogo, mchana lunchi.

Jioni navuta pumzi kidogo halafu dinner, ni kama dozi 3x1 daily!
 

naiman64

JF-Expert Member
Nov 22, 2013
5,750
2,000
Inapofikia habari ya mtoto kunyanyaswa hata awe wa nani huwa sina huruma kabisa na mnyanyasaji. Hao wanaomuonea huruma nahisi wana walakin
 

Sara

JF-Expert Member
Aug 3, 2014
1,036
2,000
Kama Yesu Kristo Wa Nazareth Aliweza Kuwasamehe Kuanzia Waliokuwa Na Dhambi Kubwa Akina Rahab ( Rahel ) Na Mpaka Wauaji Na Maisha Yakaendelea Itakuwaje Sisi Dunia Tushindwe Kumsamehe Huyu Binti? Ameshajutia Kosa Lake Na Anachotakiwa Ni Counseling Tu. Ila Na Nyie Mlio Na Mabeki Tatu Muwe Na Mapenzi Nao Kwani Sababu Za Yote Haya Zinginezo Nyie Pia Ni Sababu............Binafsi Nimemsamehe Nikifuata Nyayo Za Yesu Kristo!
Hongera mzazi wa mtoto kwa moyo wa huruma' natumaini utamrudisha nyumbani kwako aendelee na kazi.
Maana sisi wengine aliepigwa si mtoto wetu lakini bado tumeumia na hata tumeshau mafundisho Ya Yesu wa Nazareth
 

sajumo

JF-Expert Member
Nov 20, 2013
1,799
2,000
Kama mungu ameahidi moto kwa kiumbe alomuumba namie ngeahidi kunyoga kwa kiumbe huyu muuaji
 

M Mahona

Senior Member
Sep 29, 2011
163
170
Dah, pole sana kwa familia ya mtoto aliyeteswa. Huyo binti ana roho ya kinyama.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom