House boy na House girl wanatafutwa,wawe tayari kufanyishwa kazi kama watumwa!


funduku

funduku

Senior Member
Joined
May 2, 2013
Messages
108
Likes
7
Points
35
funduku

funduku

Senior Member
Joined May 2, 2013
108 7 35
Wakuu kuna raia mmoja wa kigeni anatafuta msichana na mvulana wa kumfanyia kazi zake za nyumbani kwa muda wote atakaokuwa hapa nchini(miezi mitatu) kabla ya kurudi nchini kwake ujerumani, wanahitajika wafanyakazi ambao wavumilivu sana, kwa sababu huyu jamaa ni mkatili sana,ana hasira na wakati mwingine huwa anapiga kwa mjeredi wake maalum, tena anakufanyisha kazi kama mtumwa wake, kuna watu kama wa2 hivi niliwapeleka ndani ya siku tatu wakaacha, kwa hiyo kama unahitaji inabidi ujipange sana na ndio maana nimekuwa mkweli ili ufahamu hali halisi. kuhusu mshahara ni laki moja na nusu kwa mwezi. Kama upo tayari ni pm au acha contact zako hapo chini.
 
Brodre

Brodre

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
2,124
Likes
451
Points
180
Brodre

Brodre

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
2,124 451 180
Wakuu kuna raia mmoja wa kigeni anatafuta msichana na mvulana wa kumfanyia kazi zake za nyumbani kwa muda wote atakaokuwa hapa nchini(miezi mitatu) kabla ya kurudi nchini kwake ujerumani, wanahitajika wafanyakazi ambao wavumilivu sana, kwa sababu huyu jamaa ni mkatili sana,ana hasira na wakati mwingine huwa anapiga kwa mjeredi wake maalum, tena anakufanyisha kazi kama mtumwa wake, kuna watu kama wa2 hivi niliwapeleka ndani ya siku tatu wakaacha, kwa hiyo kama unahitaji inabidi ujipange sana na ndio maana nimekuwa mkweli ili ufahamu hali halisi. kuhusu mshahara ni laki moja na nusu kwa mwezi. Kama upo tayari ni pm au acha contact zako hapo chini.
ILO wanafahamu hilo?
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,618
Likes
6,131
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,618 6,131 280
Huyo mjerumani anathubutuje kuhukumu watanzania katika nchi yetu?mimi nipo tayari ni pm mkuu nikamshikishe adabu
 
charger

charger

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
2,322
Likes
73
Points
145
charger

charger

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
2,322 73 145
Misosi ipo lakini? Ukinihakikishia hilo hata kesho naanza mimi ni mvumilivu mno hapa nilipo nipo na mhindi ye mwenyewe kanikubali nina uzoefu wa kulala stoo,kufinya watoto wa boss etc
 
B

blueprint.

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
218
Likes
14
Points
35
B

blueprint.

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
218 14 35
mwambie aende iringa.atapata
 
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
6,838
Likes
1,674
Points
280
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
6,838 1,674 280
House boy na House girl wanatafutwa,wawe tayari kufanyishwa kazi kama watumwa
Pole mtanzania mwenzetu usiyejua utu wako na kufanya human traffic!
Right ungekuwa na uchungu na mateso waliyopata hao waliofanyiwa utumwa huu awali nadhani unge-report hapa kwa maana ya kukemea utumwa huu!
 
lwampel

lwampel

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
245
Likes
25
Points
35
lwampel

lwampel

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
245 25 35
uyo jammaa naona anataka kukumbushia enzi zao walivyotufanya watumwa, mwambie watamuua, sasahivi watanzania ni watu wengine.
 
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
9,507
Likes
3,773
Points
280
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
9,507 3,773 280
u are not serious
lmao
 

Forum statistics

Threads 1,275,109
Members 490,908
Posts 30,532,856