Hotuba za Rais kwa Taifa kila mwisho wa mwezi! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hotuba za Rais kwa Taifa kila mwisho wa mwezi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kindafu, Jun 30, 2012.

  1. k

    kindafu JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,114
    Likes Received: 866
    Trophy Points: 280
    Wakuu, hivi leo JK ana mpango wa kuhutubia Taifa kama ilivyokuwa kawaida kila mwisho wa Mwezi? Natamani sana kusikia kauli yake kuhusu hali halisi ya nchi kwa sasa kwani nimesoma hapa kwamba alishafanya kikao na Baraza la Mawaziri na kisha kukutana na Baraza la Usalama wa Taifa!
     
  2. Litvinienko

    Litvinienko JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani jamaa ana kitu kichwani, wala haoni noma.
    His brain capacity equally compares one year old baboon's
     
  3. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    endelea kusubiri....
     
  4. Kiwi

    Kiwi JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 1,009
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Akiitwa dhaifu wanasema katukanwa!!!
     
  5. m

    mambomengi JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 829
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Yupo anahangaika kurekebisha mahusiano na Obama baada ya kupewa karipio.
     
  6. Litvinienko

    Litvinienko JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na anaowaweka kumsaidia ndo wanasubiri liwalo na liwe
     
  7. Litvinienko

    Litvinienko JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Angejua tayari pia Obama kupitia balozi wake keshapata CD ya mateso ya Ulimboka
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hivi tukiekewa sanction tutaathirika???maana hapa tulipo ni kama tumewekewa sanction,,,,,,
    inaeleweka america si rafiki mzuri yaan hili hawalijui wao??????
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,081
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
  10. k

    kindafu JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,114
    Likes Received: 866
    Trophy Points: 280
    Hivi kweli haoni hata aibu siku ya 7 leo imekatika na yeye hajasema neno lolote kwa wananchi wake?
     
  11. k

    kindafu JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,114
    Likes Received: 866
    Trophy Points: 280
  12. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,537
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hata mimi namshangaa
     
  13. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,948
    Likes Received: 1,274
    Trophy Points: 280
    usikose kuangalia hotuba ya rais kwa taifa. Itarushwa na ITV.
    Source ITV
     
  14. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,420
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    Atamjibu mnyika kuwa yeye sio dhaifu
     
  15. m

    mhondo JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Ataongea leo kwa mujibu wa habari ITV.
     
  16. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,427
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Jamani wana Jf kama kichwa cha habari kinavyojieleza jioni ya leo 30/06 kama kawaida yake rais atahutubia taifa.!!?
    Tutegemee nini toka kwake, juu ya matatizo haya:-
    1. Mgomo wa madaktari
    2. Kupanda kwa gharama ya maisha.
    3. Hali ya demokrasia nchini
    4. Sensa ya watu na makazi 5. Usalama wa raia na mali zao.
    6. Katiba mpya ya Tanzania. 7. Etc,etc,etc...!!?
    Tukae chonjo kumsikia..!!
     
  17. bishoke

    bishoke JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thank you
     
  18. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #18
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,147
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ukiona mtu yupo na raha nyingi kwa kitu cha kipumbavu basi ujue akili yake ipo kwenye magoti, kichwani **** tendons sio brain.
     
  19. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #19
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 26,817
    Likes Received: 10,107
    Trophy Points: 280
    Hahahaaa anasubiri issue ya iran ipoe kidogo
     
  20. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #20
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,816
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Mambo mengine ni sensitive na hayahitaji rais asubiri mwisho wa mwezi kuyasemea!
    Kwa rais makini,angekuwa amesha semea mgomo wa madaktari,kuteswa kwa dr ulimboka na mambo mengine yanayo gusa maisha ya watanzania moja kwa moja!
    Kukaa kimya ni kuthibitisha hoja kuwa yeye ni Dhaifu!!
     
Loading...