Hotuba za kampeni za Magufuli zina fitna na laghai, zinawafaa wasiosoma | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hotuba za kampeni za Magufuli zina fitna na laghai, zinawafaa wasiosoma

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Msulibasi, Oct 4, 2015.

  1. Msulibasi

    Msulibasi JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2015
    Joined: Dec 2, 2014
    Messages: 4,487
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Anaanza kukandia ahadi za wenzie kisha anaitoa ahadi hiyoohiyo, anakuambia kutakuwa na viwanda vya vioski-Nchi haikuwa na viwanda kwakuwa hakukuwa na umeme
     
  2. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2015
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,820
    Likes Received: 1,114
    Trophy Points: 280
    Kule Ngara Tz ya JPM watachimba Nickel, then kitajengwa kiwanda cha mabati yanayotokana Na Nickel ya ngàra. Simple like that
     
  3. Msulibasi

    Msulibasi JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2015
    Joined: Dec 2, 2014
    Messages: 4,487
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    hiyo nickel ni ya magufuli ama ya tanzania acheni kukosa akili .Alisema Lowassa anapenda kujisifu kuwa anafanya hiki na kile na kudai kuwa mtu hafanyi bali serekali sasa yeye hata leo anasema nilijenga hiki mimi nitafanya hivi sasa namuogopa huyu jamaa uwezo wake ndio maana wanasema ccm ni ya wasioenda shule -speech zake ni za kienyeji kupitiliza sijui itakuwaje akichaguliwa nchi itasambaratika-nimeanza kumuogopa sana na hako kaukabila tena aisee
     
  4. L

    Lorah JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2015
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 1,193
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Watanzania ogopeni mtu mbinafsi...haki ya nani sisi wanaukawa tunaomba kuingia ikulu..ila nawasihi wanao ipenda ccm wafunge na kuomba magufuli asiingie ccm atawafanya 2020 ccm isiweze kupata kura hata za ruzuku
     
  5. Dr.Mo

    Dr.Mo JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2015
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 3,817
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ivi kwanza hua anahutubia kitu kinachoeleweka. Mi naona ni mtu wa majungu, mipasho, vituko kama push up na kuwwacha akina nape wanatukana.
     
  6. Msulibasi

    Msulibasi JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2015
    Joined: Dec 2, 2014
    Messages: 4,487
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    namuona kama mgombea udiwani hivi hata uwaziri anafaa hapo kwenye ujenzi maana ni mechanical .otherwise ni mtu asiye na exposure na mambo nje ya chemistry -nchi itagharimika sana nadhani wazee wa ccm wamekaa kimya wanajua aina ya mteule wanaogopa kulaumiwa na watanzania ,nimempima sana huyu bwana nikaangalia mapushap nikaangalia picha anavoruka kwenye gari siamini najiuliza kwanini Nyerere alikufa mapema?angalikuwepo mambo yangalikua hivi?mgombeaa wa ccm wa kiwango hiki? anadai katika mawaziri wa tanzania yeye na nagu ndio wamekaa miaka mingi wengine ni miaka miwili mmoja sasa sijui ccm wanamchukuliaje huyu bwana maana anakuwa kama mgeni kutoka sayari flani-bahati ni kuwa watanzania hawana elimu ni kushangilia tu
     
  7. K

    KWATWANGA Senior Member

    #7
    Oct 4, 2015
    Joined: Sep 23, 2015
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :A S-cry:nikawaida kwa ccm kuigeuza ikulu kua pango la wanyanganyi
     
  8. mwamajinja mapunga

    mwamajinja mapunga JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2015
    Joined: Dec 23, 2014
    Messages: 1,083
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 180
    ha ha ha haaaaaa nacheka comment ya juu hapo
     
  9. KILIVITE

    KILIVITE JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2015
    Joined: Feb 14, 2013
    Messages: 1,297
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Viwanda vya Magufuli vitatumia umeme gani maana hivi tunavyoandika umeme ni wa mgao na maji ni kero kubwa.
     
  10. K

    KWATWANGA Senior Member

    #10
    Oct 4, 2015
    Joined: Sep 23, 2015
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :A S-cry:nikawaida kwa ccm kuigeuza ikulu kua pango la wanyanganyi

    :whoo:razima iondoke madarakani ikulu si pa ccm tu mme elewa vijana:laser::fencing:lazima waondoke kwa staili hiyo:cheer2:
     
  11. KILIVITE

    KILIVITE JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2015
    Joined: Feb 14, 2013
    Messages: 1,297
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Magufuli is not a presidential material kabisa.Hana utashi wa hotuba,ana kila dalili za udikteta,ana majivuno,mbinafsi asiyeshaurika na mwenye ahadi lukuki zenye harufu nzuuri zisizotekelezeka kabisa.
     
  12. K

    KWATWANGA Senior Member

    #12
    Oct 4, 2015
    Joined: Sep 23, 2015
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :typing::typing::typing::typing::typing::typing::typing::typing:
    :typing::typing::typing::typing::typing::typing::typing::typing::typing:
    :typing::typing::typing:hawa ndio mfano wa watanzania wanao ongozwa sio hawa:doh::doh::sick:
     
  13. Dr.Mo

    Dr.Mo JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2015
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 3,817
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ukitulia ukiangalia magufuli kwa makini utaona matatizo mengi sana.
     
  14. Jigsaw

    Jigsaw JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2015
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,807
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Jamaa ni sawa na Nazi koroma.. Haifai kwa kunywa maji wala kwa kutengenezea tui. Ni bora angekuwa Dafu japo tukapata maji ya kunjwa. Kwanza hizi kampeni zake zinaendelea kutuletea umaskini kwani hawezi kupata Urais.
     
  15. n

    nkongu ndasu JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2015
    Joined: Jan 19, 2013
    Messages: 22,528
    Likes Received: 3,746
    Trophy Points: 280
    ahadi nyingi za maghufuli ni ulaghai mtupu. kwa mfano anahaidi kupunguza bei za vifaa vya ujenzi kama bati na simenti wakati ni ahadi ya cdm mwaka 2010 ambayo ccm hiyohiyo iliikataa...
     
  16. Super Sub Steve

    Super Sub Steve JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2017
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 8,361
    Likes Received: 1,445
    Trophy Points: 280
    Mkuu unafaa kuwa mtabiri
     
  17. Super Sub Steve

    Super Sub Steve JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2017
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 8,361
    Likes Received: 1,445
    Trophy Points: 280
    Ndicho kinachotokea sasa
     
  18. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2017
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 2,338
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Leo naona makaburi mengi yapo wazi
     
  19. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2017
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,468
    Likes Received: 1,009
    Trophy Points: 280
    Utabiri mbaya kabisa ambao haupendezi mbele za kina fnenge!
    Ingekuwa zimesemwa sasa zinapimisha mkojo wa mtu mzima!!
     
  20. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2017
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,468
    Likes Received: 1,009
    Trophy Points: 280
    Yatafukuliwa sana maana ni kukumbushana tu vinginevyo ni uchochezi
     
Loading...