Hotuba ya raisi-june 2012-live on tbc1 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hotuba ya raisi-june 2012-live on tbc1

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gracious, Jul 1, 2012.

  1. Gracious

    Gracious JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,708
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Anaongelea ishu mbili;

    1.Uhamiaji haramu-hasa wale wa Ethiopia waliokufa Dodoma
    2.Mgomo wa Madaktari
     
  2. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ni ile ile iliyoliki tangu asubuhi au kaja na nyingine?
     
  3. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 6,323
    Likes Received: 690
    Trophy Points: 280
    Siku hizi ana kigugumizi?
     
  4. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mlioko na access ya TV tujuzeni kama ni hii iliyoko jamvini na facebook tangu mchana
     
  5. Gracious

    Gracious JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,708
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Inaonekana kuwa yenyewe,anasema vyombo vya usalama vimejitahidi kuzuia uhamiaji haramu.Anawashukuru wanakijiji wa Chitega kwa kuwajali wahanga wa uhamiaji
     
  6. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,040
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    the same
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Hiyo itakuwa hotuba ya mwezi huu wa July? maana ya mwezi June tumeshaijadili.! Jamani Magogoni acheni vituko.
     
  8. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ndo hiyo hiyo hana jipya
     
  9. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,352
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    It is exactly the same!!!!
     
  10. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ikulu imetoboka
     
  11. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
  12. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Oh my!
     
  13. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 6,323
    Likes Received: 690
    Trophy Points: 280
    Naona anakomaa na mishahara tu na vitisho juu kama ya mbayu wayu vile
     
  14. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    vituko si kidogo.
     
  15. Root

    Root JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 22,338
    Likes Received: 7,798
    Trophy Points: 280
    ameandikiwa ileile so sio live
     
  16. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,352
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160

    Kwa mtindo huu IKULU imekuwa kama jalala!! Inakuwaje hotuba yake ivuje kabla ya yeye kuongea, sasa kuna maana gani ya kuita hotuba ya mwisho wa mwezi wa juni 2012!!

    Yaaani jamaa anaonekana kuongea huku akiwa na guilty conscious!!!
     
  17. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,352
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Jamaa ananichekesha sana yaani hawezi sema "thelathini" mara selathini mara thelasini!!! JK dhaifu sana aisee....
     
  18. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,352
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160

    Nami nainyakia hapo!!! Thanks mkuu!!
     
  19. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,716
    Likes Received: 955
    Trophy Points: 280
    anasemaje kuhusu madaktari? Ye ndo kawatuma?
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,904
    Likes Received: 9,771
    Trophy Points: 280
    Hakuna jipya
     
Loading...