Hotuba ya Rais Magufuli kwenye mkutano wa CCM iwe silaha kwenu vijana

Elius W Ndabila

Senior Member
Joined
Jul 17, 2019
Messages
123
Points
500

Elius W Ndabila

Senior Member
Joined Jul 17, 2019
123 500
Kwenye hotuba yake Mwenyekiti wa CCM amezungumza mambo mengi. Lakini ninataka ninukuu mambo mawili.

Jambo la kwanza amesema yeye na viongozi wengine hawana mgombea mfukoni. Jambo la pili amewaagiza viongozi kutenda haki kwenye vikao vya uteuzi na kutokuwakatisha tamaa wengine.

Funzo kubwa kwenye nukuu hizi ni kuwa kijana yeyote mwenye nia ya Udiwani akajaribu bahati yake. Vijana waache kutumia muda mwingi kuwanadi watu, badala yake vijana watumie muda kujitengeneza wao na si kutengeneza watu.

Si hivyo tu, pia vijana waache kuaminishwa na watu wanaopita majimboni kuwa wametumwa na watu wakubwa, hizo ni propaganda za kutafuta huruma za kupendwa.

Kama wewe huna mpango wa kugombea na kazi yako ni kuwanadi watu, basi tumia vizuri hiyo fursa bila kuwaathiri wengine.

My take: Hadi Sasa mwenye uhakika wa kuteuliwa kugombea ni Konde boy tu, wengine huko majimboni wasiwasumbue kuwa wametumwa. Wamejituma!
 

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Messages
3,704
Points
2,000

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2018
3,704 2,000
Kwani kuna Uchaguzi mwaka huu? Mie nilidhani wale wenye viti wa vijiji wawe madiwani na wenye viti wa mitaa wawe Wabunge tuwapandishe vyeo hakuna haja ya kupoteza pesa
 

Lwamadovela

Senior Member
Joined
Mar 5, 2019
Messages
182
Points
250

Lwamadovela

Senior Member
Joined Mar 5, 2019
182 250
Kama kijana nimejipanga vilivyo. jimbo la Njombe mjini. m/kiti wetu yuko vema. Anaesema ametumwa wakati si kweli, ni ishara tosha kuwa hajiamini. Na kutijiamini nikushindwa
 

Forum statistics

Threads 1,389,958
Members 528,065
Posts 34,039,710
Top