Hotuba ya Mkuu wa Wilaya ya Iringa Richard Kasesela kwenye Mahafali ya chuo Kikuu cha Ruaha-RUCU


figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,348
Likes
10,241
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,348 10,241 280
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
25,927
Likes
25,941
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
25,927 25,941 280
Jamaa anaongea pumba, kuna jamaa yangu ofisini hunishangaa kwa nini nafanya sana maandilizi ya kujifua kabla ya kikao au mkutano. madhara ya kutokujiandaa ndio haya, pia taasisi ziwe ninafikiria unaalika mtu kama huyu. Eti hata msipoitikia CCM bado CCM mtaikuta mtaani
 

Forum statistics

Threads 1,275,231
Members 490,947
Posts 30,536,288