Hotuba ya Mhe. Mbowe ina ubora kuzidi hotuba zote tangu mwaka 1995!

TRUVADA

JF-Expert Member
Jan 6, 2014
4,521
2,000
Mbowe Leo kanitoa hofu na mashaka, haya October ifike nijichinjie mie, naanza na Mkubwa wao.. Halafu nashuka chini...katakatakata mapadlocks alcohol...

Wajinga Kama Wew ndo mbowe amewapenda maana maana Jamaa ameshaaweka mfukoni hela za kutosha Wew unaimbishwa peoples ...zzz ,wajinga ndo waliwao
 

SAIDWE

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
334
250
Mshuukuruni Bwana kwa kuwa ni mwema, kwa maana fadhili zake ni za milele-Zab 136:1
 

Heloo

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
4,227
2,000
Nina uhakika hata mwenyezi Mungu akiichukua Roho yangu leo Basi watanzania wenzangu wanaobakia nyuma wataiona Tanzania yenye Neema chini ya Lowassa,eeeeh Mungu Baba tuondolee hawa miungu watu kupe wanaotunyonya ili hali wao wakinufaika kwa jasho letu na wakitumia ubabe wanajeshi magari ya washawasha pale wanapoona kitumbua chao kinaingia mchanga,naomba ukayageuzemaji ya washawasha kuwa MAJI YA UKOMBOZI WA KWELI NA YENYE KUTIA HAMASA YA KUIKOMBOA NCHI KUTOKA MIKONONI MWA WACHACHE WALIOJISAHAI,SSSSSAA YA UKOMBOZI NI LEO......
 

JELA

Member
Apr 20, 2013
15
45
Nilipenda pale aliposema, mtu anakuletea mtaji wa watu 1,000,000 ukatae ili iweje? Kwa upande wangu nilichokiona ni kupata supporters wengi kwani lengo la chama chochote cha siasa ni kushika dola, dola haishikwi bila wanachama au mashabiki wengi.
 

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Apr 13, 2011
71,274
2,000
Ha ha ha haaaa...

Pili pili ya shamba yakuwashia nn?

Wala hainiwashi, naona nyinyi ndiyo mnawashwa na matapishi yenu mnayoyanywa.

Tuliyaona kwa Mrema, kwa Slaa na wengineo. Wala hatuna wasi wasi.

Mbowe kaona mbali, kaona bora avute mshiko wake, Urais anajuwa hakuna, iwe Lowasa au mwengine yoyote yule kutokea upinzani.
 

m2me

Member
Jul 23, 2012
55
95
Nimesikiliza kwa makini sana, nimerudia tena na tena, nimewasiliana na rafiki zangu ambao mwanzo walisita kulainisha mioyo yao kumpokea ndugu Edward na mwisho wa siku nimeona niseme tu kuwa speech ya Mbowe iligusa mioyo ya watanzania na kukiri kuwa inaweza kuchukua tena zaidi ya karne kupata tena speech kama hiyo. Hakika Mbowe umekomaa kisiasa, matendo yako yanaonesha dhamira ya dhati ya ukombozi, umeweka mbele maslahi ya taifa kwelikweli.

Nilivutiwa zaidi pale aliposema kuwa "mwanachama aliyejiunga leo hana tofauti na yule aliyejiunga miaka 20 iliyopita...si chama cha kugawana vyeo bali kupeana majukumu kulingana na taaluma na uwezo wako"

Nisiongee mengi...tafuta ile speech uisikilize tena!
 

Jeremiah

JF-Expert Member
Feb 17, 2009
644
195
Mnyonge mnyongeni haki yake mpeni. Mi mwenyewe nilikuwa kwenye dilema sasa nimetulia.hapa labda kwa wenye chuki binafsi kama nape. Hivi itokee mbowe huyo huyo arudi ccm je watakataa ?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom