Hotuba ya Lipumba Diamond kuhusu mwafaka


K

Koba

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
6,143
Likes
506
Points
180
K

Koba

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
6,143 506 180
kachoka hana sera aende zake tuu!
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
asante mpita njia...
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
Shukrani Mpita Njia. Inaonekana CCM walikuwa wanajua kwamba huu ni mchezo wa kuigiza toka mwanzo, It will be very interesting kujua hivyo vikao 21 katika miezi yote 14 ni kiasi gani cha kodi zetu kimetumika kama ghrama za kuendeshea hivi vikao, funny enough bado wanataka vikao viendelee!
 
H

halikuniki

Member
Joined
Aug 6, 2007
Messages
65
Likes
1
Points
0
H

halikuniki

Member
Joined Aug 6, 2007
65 1 0
ama sisiem kweli wasanii wa kisiasa,duh noma
 
Mtanganyika

Mtanganyika

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2007
Messages
1,611
Likes
322
Points
180
Mtanganyika

Mtanganyika

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2007
1,611 322 180
Lipumba need a full time job. Huyu jamaa amekuwa mwenyekiti wa hiki chama kwa miaka 15.

Jamani hivi cheo cha Lipumba ni lifetime position? Maana naona ameshakuwa kiongozi tangu watoto watakao vote 2010 walikuwa na miaka 2, mpaka sasa ni 16years
 
Kite Munganga

Kite Munganga

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2006
Messages
1,366
Likes
148
Points
160
Kite Munganga

Kite Munganga

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2006
1,366 148 160
Kingunge alikaa miaka mingapi vile ndani ya nyumba?
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Kingunge alikaa miezi sita tuu, na je mwalimu alikuwa mwenyekiti wa chama kwa muda gani vile......... hope mtanzania atakuwa na majibu.......
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Lipumba need a full time job. Huyu jamaa amekuwa mwenyekiti wa hiki chama kwa miaka 15.

Jamani hivi cheo cha Lipumba ni lifetime position? Maana naona ameshakuwa kiongozi tangu watoto watakao vote 2010 walikuwa na miaka 2, mpaka sasa ni 16years
Ungali jijengea heshima hapa kama ungalichangia hoja ambayo ni hotuba badala ya kuanza ku divert issue hii na kuleta unazi .
 
Mtanganyika

Mtanganyika

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2007
Messages
1,611
Likes
322
Points
180
Mtanganyika

Mtanganyika

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2007
1,611 322 180
Hatupo hapa kurudia makosa ya mwalim. Mwalim alikaa madarakani kwa karne mbili au zaidi. Lakini that was past, Lipumba anataka kupeleka chama kama grocery store business.

Maneno aliyoyasema hapo juu yana make sense, i didnt argue about that. Ninachobisha ni yeye Lipumba kuendelea kuplay politics wakati ndani ya Zanzibar CUF na CCM awaziki makaburi mamoja, wakati CUF na CCM hawaoi nyumba mmoja, wakati watoto wa CUF na CCM hawachezi makida makida kamba mmoja. Hilo ndio ninalolizungumzia mimi.

Lipumba ameshaongoza CUF kwa miaka 15 sasa, hii inanifanya nihoji jee CUF haina viongozi wapya? Au Lipumba is the only qualified candidate in that party? Mimi naona Lipumba anawadhalilisha watanzania wote kwa kuwaoana vilaza na hawana uwezo wa kuongoza, hivyo basi ameng'ang'ania kushikilia madaraka kwa miaka 16 sasa.

I know CCM ni wezi and they do wrong kwa Wanzazibar lakini CUF jee wanawatendea haki wa Zanzibar? Status quo ndio inatumaliza viongozi wa dunia ya tatu, they believe kwamba wao ni wao na hakuna wengine.

I challange Lipumba kuachia madara na kuwa senior member wa chama, kwani ameshindwa. Amegombea 1995 ameshindwa, 2000 ameshindwa, 2005 ameshindwa. Sasa what make him the best candidate? Please don't jump in the badwagon ya CCM wabaya wakati CUF viongozi wao ni wamependa madaraka mania.
 
K

Koba

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
6,143
Likes
506
Points
180
K

Koba

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
6,143 506 180
hii tabia ya kuachia watu waongoze chama bila kuabadilishana au kufanya uchaguzi unaoelweka au kusimamisha mtu mmoja kila uchaguzi wa raisi ndio mwanzo wa kutengeneza madkteta ...imagine lipumba anakuja kuwa raisi,kuna mtu wa CUF anaweza kumwambia kitu kweli?
 
N

Ndivyo Ilivyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
243
Likes
1
Points
0
N

Ndivyo Ilivyo

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
243 1 0
Mimi naona Lipumba anawadhalilisha watanzania wote kwa kuwaoana vilaza na hawana uwezo wa kuongoza, hivyo basi ameng'ang'ania kushikilia madaraka kwa miaka 16 sasa.

I know CCM ni wezi and they do wrong kwa Wanzazibar lakini CUF jee wanawatendea haki wa Zanzibar? Status quo ndio inatumaliza viongozi wa dunia ya tatu, they believe kwamba wao ni wao na hakuna wengine.

Zanzibar inahitaji "alternative political forces", na uongozi wa damu changa yenye uwezo wa kuendeleza mapambano ya kweli. Lete CV zako mzee...............Kibarua kipo huko.
 

Forum statistics

Threads 1,237,614
Members 475,671
Posts 29,294,434