Hotuba: Awamu ya nne!

M

MegaPyne

Guest
Hotuba by Wagosi wakaya

[mp3]http://www.jambovideos.com/bongos/HOTUBA-WAGOSI-WA-KAYA.mp3[/mp3]
 

Mtanzania

JF-Expert Member
May 4, 2006
4,817
1,225
Mmmmhhhh!!!! Asante mkuu, hawa viongozi wetu wangelikuwa wanaelewa? Maana siku hizi wanapewa somo kutoka kila sehemu!
 

Hasara

Senior Member
Dec 29, 2006
143
0
asante kwa burudani hii kaliya mwisho wasanii wengine waendelee kuimba ujumbe ufike waitaje JF pia
 

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Mar 31, 2007
2,939
1,500
..hii imetulia sana kiasi kwamba inabidi lyrics zake ziwe posted!

..halafu tuzijadili!

..marhabaa!
 

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Feb 19, 2007
1,086
0
Wagosi waKaya, lyrically & story telling wako mbali sana, na comedians wakubwa wakiwa na ujumbe mtamu sana. Hapa wamefunika vizuri sana.

'Hotuba itaendelea, next meeting......' wamem-feature nanihii nini? Mbona sauti inafanana na.............
 

Mnyalu

Member
May 9, 2007
66
0
mimi nadhani wanasiasa watumiwe kwenye Ringtones zao bila kujijua..hivi na hii technolojia haiwezekani? teh teh...hawa ndugu zangu wana akili sana, ingekuwa kwa wenzetu wangekuwa mamilionea kama sio matrilionea, bongo wanasota tu na ndugu zake Rostam Aziz wanawaibia tu kwa kuwapupanza na mabaloon ya mikopo....Inatia hasira...
 

Gigo

JF-Expert Member
Aug 6, 2006
455
225
Imetulia..!!!??Nyingine Zinakuaje..Zime Chachamaa....
Ok! Hazija Tulia....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom