Hoteli za kitalii katika Mbuga na hifadhi: wawekezaji Dola 320 na serikali ya Tanzania dola 4.


BabaK

BabaK

Member
Joined
Jun 30, 2009
Messages
14
Points
20
BabaK

BabaK

Member
Joined Jun 30, 2009
14 20
Leo katika taarifa ya habari ITV asubuhi, nimesikiliza maelezo ya kamati ya utalii na mwenyekiti wa bodi ya TANAPA na imenihalibia siku kabisa.
>Kwamba katika kila mtalii anayelala katika Hoteli zilizo katika hifadhi na Mbuga zetu, selikali huambulia dola 4 na wawekezaji dola zaidi ya mia tatu (300)
>Kwamba Hoteli hizo sio tu ziamilikiwa na wawekezaji bali serikali ineziuza moja kwa moja na si mali ya Tanzania tena. Nanukuu '' Muheshimiwa mwenyekiti, hoteli hizi si kuwa zimemilikishwa kwa wawekezaji kwa Muda, Bali zimeuzwa parmanently kwa hawa wawekezaji, na selikali ikizitaka labda inunue tena''

Only in TANZANIA.....Tafakari na chukua HATUA..........
 
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
290
Points
0
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
290 0
Hii ndo serikali ya ccm na maslahi ya tanzania then watu bado wanasema Mangula ni mzalendo wakati ubinafsishaji ulifanyika kipindi chake
 
The Hunter

The Hunter

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
1,050
Points
1,225
The Hunter

The Hunter

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
1,050 1,225
Ukifikiria sana, jinsi hawa washenzi wanavyouza nchi bila kufikiria hatma ya kizazi cha kesho unapatwa na uchungu usiomithilika.
Ipo siku wote hawa watatujibu vizuri ilikuwa ni ujinga, kutokujua kizungu, kutokujua mikataba, ama ni wendawazimu uliochangiwa na vi 10%
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,743
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,743 0
Leo katika taarifa ya habari ITV asubuhi, nimesikiliza maelezo ya kamati ya utalii na mwenyekiti wa bodi ya TANAPA na imenihalibia siku kabisa.
>Kwamba katika kila mtalii anayelala katika Hoteli zilizo katika hifadhi na Mbuga zetu, selikali huambulia dola 4 na wawekezaji dola zaidi ya mia tatu (300)
>Kwamba Hoteli hizo sio tu ziamilikiwa na wawekezaji bali serikali ineziuza moja kwa moja na si mali ya Tanzania tena. Nanukuu '' Muheshimiwa mwenyekiti, hoteli hizi si kuwa zimemilikishwa kwa wawekezaji kwa Muda, Bali zimeuzwa parmanently kwa hawa wawekezaji, na selikali ikizitaka labda inunue tena''

Only in TANZANIA.....Tafakari na chukua HATUA..........
huenda ikawa tatizo la watanzania kupata sroke na stress chanzo ni serikali yao
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,761
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,761 2,000
Mbaya zaidi huwa wana charge bei ya PEAK SEASON November hadi March 31. Low season ni April na May tu then High season prices applies from JUNE to OCTOBER. Wizi mtu mtupu!
 
I

iMind

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
1,963
Points
2,000
I

iMind

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
1,963 2,000
>Kwamba katika kila mtalii anayelala katika Hoteli zilizo katika hifadhi na Mbuga zetu, selikali huambulia dola 4 na wawekezaji dola zaidi ya mia tatu (300)
>Kwamba Hoteli hizo sio tu ziamilikiwa na wawekezaji bali serikali ineziuza moja kwa moja na si mali ya Tanzania tena.
Wait a minute...hiyo dola 4 ni concesion fee wanayolipa kwa TANAPA. Pamoja na hiyo bado wanalipa VAT na kodi nyingine kwa serikali (TRA)
Operation cost za mbugani ni kubwa kuliko ya hotel zilizoko mjini. Katika hiyo $300 anatakiwa amlishe mtalii, amlaze, amtembeze mbugani, alipe wafanyakazi, mantain majengo mitambo na magari.

Hii ni biashara jamani.
 

Forum statistics

Threads 1,295,187
Members 498,180
Posts 31,202,525
Top