Hoteli ya ‘kigogo’ aliyekuwa MWENYEKITI wa CCM KILIMANJARO yapigwa mnada Moshi


nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
90
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 90 145
Na Daniel Mjema

Posted Jumatatu,Juni3 2013 saa 21:46 PM

KWA UFUPI



  • Kabla ya kufanyika kwa mnada huo, madalali hao walitoa matangazo katika magazeti ya Daily News na Uhuru ya Mei 17,2013, wakiujulisha umma kuwa baada ya siku 14 wangeiuza hoteli hiyo.


Moshi. Mambo yamezidi kumwendea vibaya Mwenyekiti mstaafu wa CCM Mkoa Kilimanjaro, Vicky Swai kutokana na hoteli yake yenye ghorofa moja kuuzwa kwa mnada kwa Sh600 milioni.





Hoteli hiyo iliyopo kiwanja namba 89 eneo la Shanty Town mjini Moshi inayofahamika kama Kibo Executive Lodge, iliuzwa mwishoni mwa wiki ili kufidia deni la Sh350 milioni anazodaiwa na Benki ya CRDB.

Mnada wa kuuza hoteli yake hiyo ulifanyika Jumamosi iliyopita, ukiendeshwa na Kampuni ya Madalali ya Comrade Auction Mart Co Ltd ya jijini Dar es Salaam iliyopewa idhini hiyo na Benki ya CRDB.

Kabla ya kufanyika kwa mnada huo, madalali hao walitoa matangazo katika magazeti ya Daily News na Uhuru ya Mei 17,2013, wakiujulisha umma kuwa baada ya siku 14 wangeiuza hoteli hiyo.

Kampuni ya Charan Singh and Sons Ltd kupitia kwa mwakilishi wake, Agustino Rafael Mrema ndiyo iliyotoa ofa ya juu zaidi ya Sh600 milioni ambayo haikuweza kufikiwa na mnunuzi mwingine yeyote.

Swai amekuwa mwenyekiti wa CCM Mkoa Kilimanjaro kwa vipindi viwili mfululizo (2004-2008 na 2008-2012) na kabla ya hapo,alikuwa Mwenyekiti wa Mkoa wa Jumuiya ya Wanawake (UWT).

Mwaka jana hakutetea wadhifa wake huo lakini akagombea nafasi ya ujumbe wa Halmashauri Kuu ya CCM (Nec) kupitia Wilaya ya Hai Mkoa Kilimanjaro, lakini kamati kuu haikurudisha jina lake.

Mumewe, marehemu Nsilo Swai alikuwa ni miongoni mwa mawaziri sita Waafrika waliounda baraza la mawaziri wakati Tanganyika inapata uhuru wake mwaka 1961 na yeye kuteuliwa Waziri wa Biashara.

 
N

Naghenjwa

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2013
Messages
724
Likes
3
Points
0
N

Naghenjwa

JF-Expert Member
Joined May 10, 2013
724 3 0
Na Daniel Mjema Posted Jumatatu,Juni3 2013 saa 21:46 PMKWA UFUPI
  • Kabla ya kufanyika kwa mnada huo, madalali hao walitoa matangazo katika magazeti ya Daily News na Uhuru ya Mei 17,2013, wakiujulisha umma kuwa baada ya siku 14 wangeiuza hoteli hiyo.
Moshi. Mambo yamezidi kumwendea vibaya Mwenyekiti mstaafu wa CCM Mkoa Kilimanjaro, Vicky Swai kutokana na hoteli yake yenye ghorofa moja kuuzwa kwa mnada kwa Sh600 milioni.Hoteli hiyo iliyopo kiwanja namba 89 eneo la Shanty Town mjini Moshi inayofahamika kama Kibo Executive Lodge, iliuzwa mwishoni mwa wiki ili kufidia deni la Sh350 milioni anazodaiwa na Benki ya CRDB.Mnada wa kuuza hoteli yake hiyo ulifanyika Jumamosi iliyopita, ukiendeshwa na Kampuni ya Madalali ya Comrade Auction Mart Co Ltd ya jijini Dar es Salaam iliyopewa idhini hiyo na Benki ya CRDB.Kabla ya kufanyika kwa mnada huo, madalali hao walitoa matangazo katika magazeti ya Daily News na Uhuru ya Mei 17,2013, wakiujulisha umma kuwa baada ya siku 14 wangeiuza hoteli hiyo.Kampuni ya Charan Singh and Sons Ltd kupitia kwa mwakilishi wake, Agustino Rafael Mrema ndiyo iliyotoa ofa ya juu zaidi ya Sh600 milioni ambayo haikuweza kufikiwa na mnunuzi mwingine yeyote.Swai amekuwa mwenyekiti wa CCM Mkoa Kilimanjaro kwa vipindi viwili mfululizo (2004-2008 na 2008-2012) na kabla ya hapo,alikuwa Mwenyekiti wa Mkoa wa Jumuiya ya Wanawake (UWT).Mwaka jana hakutetea wadhifa wake huo lakini akagombea nafasi ya ujumbe wa Halmashauri Kuu ya CCM (Nec) kupitia Wilaya ya Hai Mkoa Kilimanjaro, lakini kamati kuu haikurudisha jina lake.Mumewe, marehemu Nsilo Swai alikuwa ni miongoni mwa mawaziri sita Waafrika waliounda baraza la mawaziri wakati Tanganyika inapata uhuru wake mwaka 1961 na yeye kuteuliwa Waziri wa Biashara.
Watu wapate somo hapo sasa, yani hapo nikwamba tuko pamoja ila tukishaachana utajijua mwenyewe, nawengine wapate funzo hapo.
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
90
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 90 145
Watu wapate somo hapo sasa, yani hapo nikwamba tuko pamoja ila tukishaachana utajijua mwenyewe, nawengine wapate funzo hapo.
Yeah na wako wengi kweli wa AINA HIYO
 
Havizya

Havizya

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,660
Likes
252
Points
180
Havizya

Havizya

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,660 252 180
Well done CRDB.
 
Mshomba

Mshomba

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2013
Messages
1,629
Likes
207
Points
160
Mshomba

Mshomba

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2013
1,629 207 160
Dawa ya deni kulipa
 
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
5,076
Likes
808
Points
280
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
5,076 808 280
Huyu mama amekaa Marekani muda mrefu sana na watoto wake wako Marekani wameshindwa nini kulipa deni la mama yao? Ukisikia mwanzo wa kuugua kwa pressure ndio huo sasa.
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Pole yake

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
morphine

morphine

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
3,092
Likes
359
Points
180
morphine

morphine

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
3,092 359 180
Sioni hasara kubwa ila naona mahesabu makali yankuuzwa hotel milioni 600 kwa deni la milioni 350 inayobakia anarudishiwa mama swai anaenda kufungua kitu kipya kwingine.

Au mawazo yangu ndio finyu kwenye hili?
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
Safiii safi sanaaaa!!!
Waache magamba waendelee kufilisiana tu.

Mama alikubali kutumiwa na CCM kama Condo.. na sasa wamemtupa kama takataka.
Hana mwelekeo wowote, sio ubunge wa viti maalum wala udiwani wa viti maalum.
Huyu mama ni kama Janeth Kahama alivyotupwa kama kinyesi na CCM.
Haya ndio matunda ya kina mama kuitumia CCM.

Chezea CRDB wewe!!!!
 
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2012
Messages
3,088
Likes
37
Points
145
Age
48
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2012
3,088 37 145
Huyu mama amekaa Marekani muda mrefu sana na watoto wake wako Marekani wameshindwa nini kulipa deni la mama yao? Ukisikia mwanzo wa kuugua kwa pressure ndio huo sasa.
Mkuu haijalishi kama watoto wapo marekani tu inawezekana wanabeba mabox kama lile gamba kris lukosi ili wapate kwenda choo tu......
Safi sana crdb mmelikomesha hilo gamba!!!!
 
morphine

morphine

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
3,092
Likes
359
Points
180
morphine

morphine

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
3,092 359 180
Ahsante mdau Ndallo kwa picha kabisa :)
 
kisugujira

kisugujira

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2012
Messages
768
Likes
5
Points
35
kisugujira

kisugujira

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2012
768 5 35
Huyu mama amekaa Marekani muda mrefu sana na watoto wake wako Marekani wameshindwa nini kulipa deni la mama yao? Ukisikia mwanzo wa kuugua kwa pressure ndio huo sasa.
Kuishi Marekani siyo kigezo cha kuwa na pesa! Siyo kila mtu anayeishi kwa Obama ako na pesa!
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
90
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 90 145
Mtafika mahala mtakubali tu kuwa riba ni haram, inayotesa hvo ni riba tu hyo.
Lakini kuna wengine ndani ya CULT ya CCM hawajalipa hiyo MIKOPO na ni ya CRDB Chama kimewakinga...
 

Forum statistics

Threads 1,273,542
Members 490,428
Posts 30,484,610