Hoteli ya Golden Tulip yadaiwa kurudisha fedha za CHADEMA walizolipia ili kufanya kikao cha Kamati Kuu katika hoteli hiyo

Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
34,331
2,000
Hata aibu hamna. Ruzuku zote hizo mmeshindwa kujenga jengo kubwa ambalo kungekuwa na ukumbi wa mikutano. Halafu ndo mnategemea mchukue nchi hata chumba cha mikutano hamna. Foolish.
Sikujua kuwa na wewe ni ziro brain kiasi hicho, ukumbi hata ukiwa wa marmar inasaidiaje kuongoza nchi?
Ngoja niishie hapa tuu
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
17,063
2,000
hivi tu hawana jengo mnashinda mnawakamata na kuwapiga virungu..
.
wangekuwa na hilo jengo si mngewavizia siku moja wakiwa ndani, mkawafungia kwa nje na kuwachoma umo umo wateketee wote
Hayo ni mawazo yako tu. Kuwa na jengo ni solution ya matatizo yao ya kukodi kumbi kila mara kwenye mahotel.
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
37,567
2,000
Rudia tena,siyo misaada sema mikopo na tunailipa. USA wenyewe wanakopa sembuse Tanzania?
Kawadanganye wenzako!!

Unakuja na propaganda nyespesi ukifikiri kila mtu ni mjinga au ni mgeni katika hii nchi!!
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
17,063
2,000
Na wewe unaunga mkono hiyo dhambi ya kibaguzi? kwani wanalipa au hawalipi
Tatizo sio kulipa,tatizo chama kikubwa kama hicho kinakodi ukumbi?Ruzuku wanapeleka wapi?mpaka leo wamepanga kwenye nyumba ya Mtei eti ndo makao makuu ya chama. Chama hakina Vision hakina strategies,hakina plans. Acha waendelee kuaibishwa.
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
17,063
2,000
solution wap ww, mdude si ofis zake zipo tn karibu na kituo cha polis lkn mlimfanya nn...
afu mbaya zaid nyi sisiem ni mazwazwa kwel yan
Unanitoa kwenye maada.
 
R

Retired

JF-Expert Member
22,679
2,000
Hata aibu hamna. Ruzuku zote hizo mmeshindwa kujenga jengo kubwa ambalo kungekuwa na ukumbi wa mikutano. Halafu ndo mnategemea mchukue nchi hata chumba cha mikutano hamna. Foolish.
Nioneshe jengo LA ccm
 
Ng'wanapagi

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
8,839
2,000
Msilaumu wamiliki wa Hotel hiyo isipokuwa yule aliyewatolea vitisho. Ushamba uliotamalaki wa kisiasa
 
Bhikalamba

Bhikalamba

JF-Expert Member
730
1,000
Rudia tena,siyo misaada sema mikopo na tunailipa. USA wenyewe wanakopa sembuse Tanzania?
Wahisani wanatoa mikopo au misaada?!!! Hivi mwaka Jana bajeti yetu ilikuwa na deficit kwa kukosa mikopo au misaada kutoka kwa wahisani hebu nisaidie hapo Dada.
 
Abul Aaliyah

Abul Aaliyah

JF-Expert Member
2,374
2,000
VP umemaliza?
Hata aibu hamna. Ruzuku zote hizo mmeshindwa kujenga jengo kubwa ambalo kungekuwa na ukumbi wa mikutano. Halafu ndo mnategemea mchukue nchi hata chumba cha mikutano hamna. Foolish.
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
17,063
2,000
Sikujua kuwa na wewe ni ziro brain kiasi hicho, ukumbi hata ukiwa wa marmar inasaidiaje kuongoza nchi?
Ngoja niishie hapa tuu
Huwezi jua maana upeo wako wa kufukiria ni mdogo. Upo deep kwenye kijiko. Mtu anapata ruzuku kashindwa kujenga jengo la ofisi lenye kumbi ya mikutano. Atajenga nchi kubwa kama Tanzania kweli? Kasome wale waliopewa taranta kuna mmoja alipewa moja akaizika. Ndo hawa Chadema wanapewa ruzuku hata jengo hawana. Matokeo yake wanarudishiwa pesa na wenye kumbi zao.
 
Jadason Monga

Jadason Monga

JF-Expert Member
353
500
kweli bongo bahati mbaya tutasikia mengi na kuona mengi ila mwisho ubaya ni aibu
 
Wyatt Mathewson

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
8,550
2,000
Hata aibu hamna. Ruzuku zote hizo mmeshindwa kujenga jengo kubwa ambalo kungekuwa na ukumbi wa mikutano. Halafu ndo mnategemea mchukue nchi hata chumba cha mikutano hamna. Foolish.
Na huu ndio utetezi wako unao justify watu kunyimwa ukumbu wa hoteli kufanya kikao halali?

Aisee mnasikitisha!

Akili na kujenga hoja mmeweka mifukoni?
 

Forum statistics


Threads
1,424,948

Messages
35,076,913

Members
538,170
Top Bottom