Hoteli ya Golden Tulip yadaiwa kurudisha fedha za CHADEMA walizolipia ili kufanya kikao cha Kamati Kuu katika hoteli hiyo

S

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
37,568
2,000
By Boniface Jacob kupitia twitter:

Hotel ya GOLDEN TULIP, City Center ilikubali kupokea pesa ya CHADEMA kwa ajili ya Kufanya kikao cha Kamati kuu June 27-28 june 2019. Ghafla Meneja akarudisha pesa za CHADEMA wenye hoteli wamekataa CHADEMA wasitumie hotel yao .Tukabaguliwa kisiasa wanachadema tuamke tusikubali.

 
rmajani

rmajani

JF-Expert Member
Jul 30, 2016
415
500
By Boniface Jacob kupitia twitter:

Hotel ya GOLDEN TULIP, City Center ilikubali kupokea pesa ya CHADEMA kwa ajili ya Kufanya kikao cha Kamati kuu June 27-28 june 2019. Ghafla Meneja akarudisha pesa za CHADEMA wenye hoteli wamekataa CHADEMA wasitumie hotel yao .Tukabaguliwa kisiasa wanachadema tuamke tusikubali.
Mlikua mnaambiwa kujenga maeneo yenu
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Jul 4, 2008
17,063
2,000
By Boniface Jacob kupitia twitter:

Hotel ya GOLDEN TULIP, City Center ilikubali kupokea pesa ya CHADEMA kwa ajili ya Kufanya kikao cha Kamati kuu June 27-28 june 2019. Ghafla Meneja akarudisha pesa za CHADEMA wenye hoteli wamekataa CHADEMA wasitumie hotel yao .Tukabaguliwa kisiasa wanachadema tuamke tusikubali.
Aibu kwa chama kinachopokea Ruzuku na cha wenye wanachama wanaolipia card zao kulalamika. Jengeni kumbi zenu.
 
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Aug 2, 2016
21,765
2,000
By Boniface Jacob kupitia twitter:

Hotel ya GOLDEN TULIP, City Center ilikubali kupokea pesa ya CHADEMA kwa ajili ya Kufanya kikao cha Kamati kuu June 27-28 june 2019. Ghafla Meneja akarudisha pesa za CHADEMA wenye hoteli wamekataa CHADEMA wasitumie hotel yao .Tukabaguliwa kisiasa wanachadema tuamke tusikubali.
Habari ya juni wewe unaileta agosti, wewe vipi? Umevurugwa, si bure.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Apr 13, 2011
71,293
2,000
By Boniface Jacob kupitia twitter:

Hotel ya GOLDEN TULIP, City Center ilikubali kupokea pesa ya CHADEMA kwa ajili ya Kufanya kikao cha Kamati kuu June 27-28 june 2019. Ghafla Meneja akarudisha pesa za CHADEMA wenye hoteli wamekataa CHADEMA wasitumie hotel yao .Tukabaguliwa kisiasa wanachadema tuamke tusikubali.
Mbona bichwa lako la habari haliendani na utumbo wako wa habari?

Kama pesa zimerudishwa sasa wanadai nini tena?

Hivi hizo shule mlienda kusomea ujinga?
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
37,568
2,000
Aibu kwa chama kinachopokea Ruzuku na cha wenye wanachama wanaolipia card zao kulalamika. Jengeni kumbi zenu.
Wewe ni mwanamke primitive kama na ndio maana unaona haya yanayyoendelea ni sahihi!!

Hujiuliza miaka ya 50 ya uhuru bado mnaendesha nchi kwa kutegemea misaada ya mabeberu?
 
lysheer

lysheer

JF-Expert Member
Mar 13, 2016
400
1,000
hivi tu hawana jengo mnashinda mnawakamata na kuwapiga virungu..
.
wangekuwa na hilo jengo si mngewavizia siku moja wakiwa ndani, mkawafungia kwa nje na kuwachoma umo umo wateketee wote
Hata aibu hamna. Ruzuku zote hizo mmeshindwa kujenga jengo kubwa ambalo kungekuwa na ukumbi wa mikutano. Halafu ndo mnategemea mchukue nchi hata chumba cha mikutano hamna. Foolish.
 
Top Bottom