Hotel ya Ghorofa 15 yajengwa kwa siku sita China: | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hotel ya Ghorofa 15 yajengwa kwa siku sita China:

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Edo, Nov 13, 2010.

  1. E

    Edo JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,636
    Likes Received: 1,491
    Trophy Points: 280
    mhhh.. noumah... mi sitoalala ndani ya hiyo hotel hata bure
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Hayo ndio matunda ya juhudi za hayati Mao.
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,070
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    hapa kwetu mafundi wangeanza kuiba cement kwanza
     
  5. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 3,199
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Duuu jengo ni steel structure na wafanyakazi 200 walikuwa wanalijenga na wanasema litadumu kwa miaka 200. Wachina kwa hili wanahitaji pongezi
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Wako serious kupita maelezo kinyume cha baadhi ya waTz
     
  7. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,969
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    .... wamejenga kwa siku sita na siku ya saba wakapumzika.
     
Loading...