Hot Gossip in town: Tetesi zinasema Meninah na Diamond waanza vikao vya harusi

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,675
Points
2,000

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,675 2,000
Wema angejitambua angekuwa mbali sana.....

Ika kwa kuwa anapenda sifa zA kijinga pole yake
Wema kuingia kwenye mahusiano ya mtu kama Diamond kumezidi kumuongezea tatizo la kichwa!

Wema ana hitaji kuwa na mwanaume ambaye hategemei kick au attentions kuingiza kipato!

Wema ana hitaji mwanaume mkali na mwenye msimamo atakaye mwambia nisikuona unafanya hili na hili ,mtu atakaye mshauri kwa kumwambia live kuwa marafiki wa aina hii siwapendi na nisingependa kukuona nao na nina kupa wiki mbili utafute biashara ya kufanya!

Wema haitaji kuwa na mtu kama Diamond ambaye yeye ana mchukulia Wema kama source of income!

Diamond ana mchango mkubwa sana kwa Wema kuwa na matatizo ya kichwa! Sasa mtu ana kwenda kumpa ushauri mwenzie insta au fb badala ya kumpa wakiwa pamoja!

Diamond na Wema si wazima!
 

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2014
Messages
34,385
Points
2,000

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2014
34,385 2,000
Wema kuingia kwenye mahusiano ya mtu kama Diamond kumezidi kumuongezea tatizo la kichwa!

Wema ana hitaji kuwa na mwanaume ambaye hategemei kick au attentions kuingiza kipato!

Wema ana hitaji mwanaume mkali na mwenye msimamo atakaye mwambia nisikuona unafanya hili na hili ,mtu atakaye mshauri kwa kumwambia live kuwa marafiki wa aina hii siwapendi na nisingependa kukuona nao na nina kupa wiki mbili utafute biashara ya kufanya!

Wema haitaji kuwa na mtu kama Diamond ambaye yeye ana mchukulia Wema kama source of income!

Diamond ana mchango mkubwa sana kwa Wema kuwa na matatizo ya kichwa! Sasa mtu ana kwenda kumpa ushauri mwenzie insta au fb badala ya kumpa wakiwa pamoja!

Diamond na Wema si wazima!
Unaposema anamchukulia wema kama source of income kivipiii,?? Hapo mnakosea kabisa Domo anafight mwenyewe kumake money,huyo Wema ni chanzo cha uchumi kivipii? ?? Maana dai anahangaika mwenyewee huyo wema kazi yake kuzurula na mashoga zakee
 

NasDaz

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
11,296
Points
2,000

NasDaz

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
11,296 2,000
Huyo daimond ni mtafuta kiki si ajabu hakuna lolote
Yaani Diamond atafute kiki kupitia Meninah ambae mwisho wake kufahamika ni Kimara Stop Over? Jarida la Baab Kubwa hizi ndo stori zake za kishigingo shigongo, sema watu hawajalishtukia kwavile halijasambaa kama ma-Shigongo mengine!
 

Tanye

Senior Member
Joined
Apr 9, 2014
Messages
107
Points
0

Tanye

Senior Member
Joined Apr 9, 2014
107 0
Huyu dogo dogo hana characters za kigentleman.Alichonishosha ni kile kipindi alicho mwacha wema kwa mbwembwe na kumrudia.kitendo kile kilinifanya nihoji sana uwanaume wake.

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 

Tatish01

Member
Joined
Mar 26, 2014
Messages
38
Points
0

Tatish01

Member
Joined Mar 26, 2014
38 0
Anajishaua

Yeye ndio wakwanza kupenda au atakuwa wa mwisho????????

Mwanaume gani anayesema madhaifu yako kwenye media na yeye yupo tu

Na ndomo mwenyewe anawatumia tu kutafuta umaarufu...utasikia wimbo mpya atamalizia na "kikao cha harusi na menina" bado tu wema kang'ang'ana
Hahahaa eti `kikao cha harus na menina` tushamshtukia
 

Forum statistics

Threads 1,343,410
Members 515,033
Posts 32,783,846
Top