Hosteli za Magufuli chuoni UDSM zimeanza kubomoka. Nini chanzo? Watoto wetu watapona?

strugo

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2017
Messages
1,254
Points
2,000

strugo

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2017
1,254 2,000
Ujue kuna kitu kitaalamu kinaitwa Road Earth Quick hii inatokea kila siku kwa majengo ambayo yapo karibu sana na barabara ba ikitokea lazima majengo yapate nyufa na mwishowe kuangua na kuua watu 63.

Yakianguka husababisha hasara kubwa sana kwa sababu yamejengwa kwa pesa ndefu sana.

Mwisho kabisa niseme ukiingia kwenye hayo majengo tembea taratibu sana pia kelele za aina yoyote ile zisipigwe ili kuepusha mtikisiko ambao unaweza kupeleka jengo kuanguka.

By Prof: Onkwo Antanki.
Mmh!

Elimu ya ureno inazidiwa hata na ya Lumumba

Mwalmu wako hakukwambia kama kuna trafik wa kukamata earth quek ya mwendo kasi..
 

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,996
Points
2,000

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,996 2,000
Mmejitakia wenyewe kumpa kura

Hiyo 2020 hata mkimnyima haisaidii kitu atafanya tuh kama alivyofanya kwenye hiz chaguz ndogo za udiwani

Kiranja wa ujenz pale anapokuwa prezoo kwanin asivunje jengo la Tanesco?
 

accused

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2015
Messages
2,512
Points
2,000

accused

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2015
2,512 2,000
Kama umeishi University of Dar Es salaam au umepita kwenye hôstel yaani halls zake zote zina nyufa tena za miaka mingi na za hatari sana, kwa ufupi Udsm sio sehemu nzuri ya maisha kwa upande wa majengo, ukifika Engineering collège shida ni nyufa, Hata leo ile shule ya biashara ni mpya imejaa nyufa sana, Hivyo tafiti ni muhimu eneo là udsm, Tusishabikie upuuzi

Tusishabikie upuuz wa informer bila kuangalia majengo mengine udsm
Usitudange as if hatukukaa ndani ya mabweni ya udsm mkuu, yale majengo yamejengwa enzi ya Nyerere, miaka yangu minne nliyosoma Udsm sikupata ona jengo lina nyufa kama hiyo ya JPM hostel..
 

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
13,973
Points
2,000

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
13,973 2,000
Usitudange as if hatukukaa ndani ya mabweni ya udsm mkuu, yale majengo yamejengwa enzi ya Nyerere, miaka yangu minne nliyosoma Udsm sikupata ona jengo lina nyufa kama hiyo ya JPM hostel..
Huyu jamaa simuelewi kabisa...nnachojua settlements katika majengo inatokea sometimes ila how come jengo halina hata miezi sita limetoa manyufa makubwa hivyo???
 

Siasa Basi

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2016
Messages
1,321
Points
2,000

Siasa Basi

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2016
1,321 2,000
Stupid unataka kila mtu awe na mawazo sawa yako...?
Kama unamatatizo yako na govt usitake kila mtu awe na tatizo na hayo mambo ya kulipwa kama huwa mnalipwa ilikukosoa govt sio wote kama huna chakuongea shut your fucking mouth
Tuliza hilo tako bwana mdogo, sindano imekuingia sio. Hahahaha na bado
 

Forum statistics

Threads 1,389,956
Members 528,065
Posts 34,039,614
Top